Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

What should I do???

Discussion in 'Phòng Mạch 12 Chòm Sao' started by Pattie Allon Marion, Dec 24, 2017.

1. Pattie Allon Marion

Pattie Allon Marion Thiên Thạch
    • 8/11

Mình quen một bạn nam cung Sư Tử lúc đi trại hè. Ban đầu mình với bạn này không hay chơi với nhau lắm, nhưng nhờ có một bạn nữa giới thiệu nên bọn mình chơi khá thân. Bạn ấy rất hay quan tâm mình (?), có một lần còn đột nhiên nắm tay mình nữa (?), mình không hiểu tại sao. Sau khi mình từ trại hè về nhà rồi bạn ấy vẫn thường xuyên gọi điện thoại cho mình 1 lần/tuần, nhắc mình giữ gìn sức khỏe, mùa đông phải mặc ấm,...

Hôm kia mình thấy bạn ấy đăng một cái status lên FB nói rằng bạn ấy có crush rồi, còn đăng ảnh đi chơi với nhau rất thân mật, còn đòi quà mừng bạn ấy có crush,...Mình thấy rất buồn vì sau đó bạn ấy vẫn quan tâm, vẫn nhắc nhở mình này nọ,...

Mọi người cho mình hỏi, liệu bạn ấy có phải đang thật lòng không? Mình có cảm giác, sau khi bạn ấy có crush rồi thì cũng không nên tỏ ra quá đỗi thân thiết với mình như vậy nữa.

ngocdiepqn and Ruou lu lan like this.

2. Cancer472

Cancer472 Beta Team
    • 104/128

Occupation:
    Rảnh rỗi cả ngày
    Bạn ý chỉ vô tình quan tâm bạn thôi, kiểu quen thân rồi thì giúp đỡ ý. Tại vì bạn crush bạn ý nên đâm ra nghĩ ngợi lung tung thôi

Ruou lu lan likes this.
  3. Tiên Helen

Tiên Helen Hành Tinh
    • 118/128

Bạn bè thân thiết là chuyện bình thường, bạn không nên vì vậy mà nghĩ ngợi quá nhiều
    Trường hợp của bạn mình đã từng trải qua nên mình hiểu

Ruou lu lan likes this.
  4. Pattie Allon Marion

Pattie Allon Marion Thiên Thạch
    • 8/11

đắng lòng thay, tui ko crush bạn ý cô ạ. Tui chỉ đơn giản là có một lần tui thấy crush bạn ý tag tui vào một cái bài viết về "kẻ thứ ba" rồi "hồ ly tinh" bằng nick của bạn ý nên tui tức thôi. Cảm giác cũng kiểu không biết nói thế nào với nó về cái việc này, sợ nó nói mình này nọ

5. Mikianna

Mikianna Thiên Thạch
    • 3/11

Occupation:
    Không cần biết
    Bạn nên nói thẳng và dứt điểm việc này nhanh chóng luôn thì sẽ tốt hơn as~ Gặp bn kia và nói những điều mik nghĩ... :haha0000:

6. ngocdiepqn

ngocdiepqn Thiên Thạch
    • 3/11

Occupation:
    Học sinh giỏi
    có 1 số người tính cách sẽ kiểu là khá đào hoa, họ co crush nhưng vẫn thích đối xử kiểu gì đó với bạn khác giới khác í, nói chung gái nên tránh xa thôi, hạn chế nhận đt này, hay nói chuyện thân mật , chỉ là những người bạn bình thương thôi, đừng tiếp nhận tình cảm, cư xử bất thường đó là mọi chuyện sẽ ổn. Người ta thích đong đưa như thế mà mình chấp nhận thì người ta càng làm, mất công mình bị nghĩ xấu

Share This Page