Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

[Tranh luận/ Xin giúp đỡ] 22/11 có thuộc cung Thiên Yết?

Discussion in 'Giao Lưu - Hội Họp' started by halloween, Jan 1, 2012.

1. maomao

maomao Thiên Thể
    • 63/64

Occupation:
    trả thù kẻ thù
    ko lai đc đâu
    TY và NM chướng mắt nhau mà

2. Phantom01

Phantom01 Thiên Thạch
    • 3/11

Xem ra nhiều người thích cung Thiên Yết nhỉ, coi bộ Thiên Yết hơi bị hot =))

3. Cryssha

Cryssha Thiên Thạch
    • 8/11

=)) chúc mừng =)) bạn là 1 ng` rất may mắn =)) sở hữu tính cách của 2 cung đối nghịch nhau =))

4. thienyet20112000

thienyet20112000 Thiên Thể
    • 63/64

Occupation:
    murder
    bạn là nhân mã đấy ko phải thiên yết đâu

5. Cyloneofscorpio

Cyloneofscorpio Thiên Thạch
    • 8/11

lầ cung cạp mã đó bạn;))

BeginAgain likes this.
  6. NamCungTinh

NamCungTinh Thiên Thạch
    • 3/11

Nếu lấy con bọ cạp đại diện cho Cung Scopio và Nhân mã đại diện cho sagittarius. Thì con vật mình ngựa có 4 chân, cái đầu, cái đuôi và lớp da thuộc về bọ cạp.

Có bạn nói "TY và NM chướng mắt" mình hoàn toàn đồng ý. Đọc đúng 11 cung đến cung nhân mã được vài dòng thì chẳng mún đọc. Nếu so tính cách đặc trưng thì chỉ duy nhất 1 điểm của nhân mã là thix rong đuổi khắp nơi nhưng chỉ duy nhất 1 mình or cùng ny or 1,2 ng bạn thân.

Mình có cô bạn NM, cũng khá rành và hay xem astro cho mọi ng. Nhưng cô ấy công nhận 1 đều, thì hok thể xem astro cho mình ^^!
    Mình sinh vào 18h ngày 22/11/89 nhé ^^!

7. LanaDo

LanaDo Thiên Thạch
    • 1/11

Mình và 1 bạn thân cũ sinh cùng ngày 22-11. Mình sinh lúc trưa 11h nhé. Còn bạn đó sinh lúc sáng 5 6h.
    Bạn ấy Nhân Mã còn mình là Thiên Yết nên có thể khẳng định là ko dựa vào giờ sinh để biết dc bạn nhé.
    Cách duy nhất là bạn đọc cả 2 cung. Giống cung nào hơn thì bạn là cung đó. Đơn giản v thôi.
    Và có lai bạn nhé, mình có lai nhân mã 1 ít, chỉ tí xíu thôi.
    Nhân mã mình ko tìm hiểu vì ko thích lắm. Bạn trên kia nói khá đúng, nhân mã và thiên yết ko dc ổn lắm nên mình vs cô bạn kia đg ai nấy đi r. Mình ko thích tính cách bất chấp mọi thứ để làm trung tâm vũ trụ và quá hồn nhiên đến vô duyên của nhân mã. Tùy ng thôi.
    Nhưng về TY thì có 3 loại lận nhá, bạn nên đọc hết 3 loại TY r hẵng xem mình có phải TY ko.

8. LanaDo

LanaDo Thiên Thạch
    • 1/11

Đặc điểm tính cách của mình là :
    Vui vẻ của nhân mã, luôn tươi cười.

Bí hiểm của thiên yết
    Khi muốn thu hút ai đó hoặc bình thường cười vui vẻ nhưng vẫn giữ lại 1 chút gì đó bí ẩn cho mình, khiến ng.khác chú ý

Làm tâm điểm sự chú ý của Nhân mã nhờ tính cách của thiên yết.
    Tính cách của Thiên yết rất có thần thái toát ra từng cử chỉ hành động + bí hiểm + đôi mắt đặc trưng nên rất thu hút ánh nhìn của mọi người. Tuy nhiên, khi nào cần tới mới cư xử như vậy thôi, chứ bình thường thì vui vẻ vô tư như nhân mã v đó

Độc tài, kiểm soát của Thiên yết
    Bên trong vỏ bọc vô tư vui vẻ là 1 người luôn muốn kiểm soát tất cả mọi thứ, đó là bản năng luôn ấy dù ko nói ra nhưng vẫn tạo nên dc những áp lực vô hình bắt ng.khác phải thay đổi theo đúng ý mình từ công việc đến lời ăn tiếng nói, hành động đến cả cuộc sống của người khác nên đôi khi gây ra cãi vã nhưng nhờ có tính cách vô tư của nhân mã nên ko để bụng, giận lâu và đòi báo thù như Thiên yết gốc.

Bạn thấy ko? Bù qua sớt lại thôi. Lai giữa 2 cung khiến mình cảm thấy đặc biệt hơn

9. LanaDo

LanaDo Thiên Thạch
    • 1/11

Đặc điểm tính cách của mình là :
    Vui vẻ của nhân mã, luôn tươi cười.

Bí hiểm của thiên yết
    Khi muốn thu hút ai đó hoặc bình thường cười vui vẻ nhưng vẫn giữ lại 1 chút gì đó bí ẩn cho mình, khiến ng.khác chú ý

Làm tâm điểm sự chú ý của Nhân mã nhờ tính cách của thiên yết.
    Tính cách của Thiên yết rất có thần thái toát ra từng cử chỉ hành động + bí hiểm + đôi mắt đặc trưng nên rất thu hút ánh nhìn của mọi người. Tuy nhiên, khi nào cần tới mới cư xử như vậy thôi, chứ bình thường thì vui vẻ vô tư như nhân mã v đó

Độc tài, kiểm soát của Thiên yết
    Luôn muốn kiểm soát tất cả mọi thứ, từ công việc đến lời ăn tiếng nói, hành động đến cả người khác nên đôi khi gây ra cãi vã nhưng nhờ có tính cách vô tư của nhân mã nên ko để bụng, giận lâu và đòi báo thù như Thiên yết gốc.

Bạn thấy ko? Bù qua sớt lại thôi. Lai giữa 2 cung khiến mình cảm thấy đặc biệt hơn

Share This Page