Trắc nghiệm: Màu sắc bạn ghét nói gì về bạn?

Discussion in 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' started by Ayase Eli, Sep 22, 2017.

1. Aqualonely

Aqualonely Thiên Thạch
    • 18/21

Occupation:
    Tuổi nào việc ấy
    6. Nếu bạn ghét màu hồng
    Có một vấn đề hay chuyện ảnh hưởng tâm lý nào đó liên quan tới gia đình, bố mẹ từ ngày ấu thơ. Tuy cuộc sống của bạn khá bình lặng nhưng bạn mơ mộng và hi vọng rằng cuộc sống của mình sẽ thú vị, sôi động và đầy bất ngờ hơn.
    Bạn không thích những ai “sến súa”, quá yếu mềm hoặc phụ thuộc vào người khác. Bạn không phải là dạng người có thể truyền cảm hứng hay chăm sóc một ai khác cẩn thận và hoàn hảo.

Nửa giống, nửa lại không giống :D

Yuriwary likes this.
  2. Aisu Rin

Aisu Rin Hành Tinh
    • 108/128

Occupation:
    Nói chuyện với mèo.
    7. Nếu bạn ghét màu nâu.
    Bạn là một người hướng ngoại, thích giao lưu, gặp gỡ bạn bè có cùng “chí hướng” với bạn. Những người ghét màu nâu thường là những người thích mơ mộng và có trí tưởng tượng cực kì phong phú.
    Bạn là người sôi động, hào hứng và luôn có mặt trong các cuộc vui của bạn bè. Cuộc sống bình lặng khiến bạn cảm thấy nhàm chán. Bạn là người hơi bốc đồng và hấp tấp nhưng lại rất rộng lượng và quan tâm tới người khác. Bạn có những hoài bão lớn trong cuộc đời mình.

Không đúng lắm đâu. Mà chắc trùng hợp thôi. Mình cũng không hẳn là ghét màu nâu đâu... chỉ là ứ thích mà hoi :>

3. Tiên Helen

Tiên Helen Hành Tinh
    • 118/128

5. Nếu bạn ghét màu tím
    Bạn là người vô cùng thực tế và ít khi mơ mộng, bay bổng, nghĩ tới những chuyện viễn vông. Những người ghét màu tím thường là người ít khi nghĩ tới quá khứ hay lo cho tương lai mà sống hết mình cho hiện tại.
    Có thể bạn không phải là một người có tài nghệ thuật nhưng bạn lại rất thích làm một nhà phê bình, nhận xét người khác. Bạn thích hoà nhập với mọi người xung quanh hơn là theo chủ nghĩa cá nhân, tồn tại 1 mình và “chơi nổi”. Bạn có nhiều ý tưởng sáng tạo nhưng không biết thể hiện nó thế nào.

Đúng 80%, cơ mà trong khi mình ghét màu này cực kỳ thì con bạn thân lại thích màu này nhất

4. ngocdiepqn

ngocdiepqn Thiên Thạch
    • 3/11

Occupation:
    Học sinh giỏi
    Mọi thứ đều đúng chỉ trừ cái thực tế và ít mơ mộng, song ngư này mà không mơ mộng mới lạ, ai giống mình confirm đi \:D/

5. youngjei

youngjei Thiên Thạch
    • 3/11

Tất cả mọi thứ nói ở trỏng đều đúng hết á =)) (duy chỉ có cái 'sợ bóng tối' là không đúng thôi)

Share This Page

Share