Tử vi hàng ngày cung Nhân Mã

Discussion in 'Phân Tích Nhân Mã' started by FuyuDec1202, Aug 22, 2017.

1. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:
    https://www.facebook.com/SuiraDec1202

Thứ năm ngày 9 tháng 11 năm 2017

Nếu bạn thực sự không muốn bị dính dáng tới luật pháp, hãy chắc chắn không để mọi thứ đi quá xa. Hãy bình tĩnh. Bạn sẽ tràn đầy năng lượng, và sẽ làm được nhiều việc với kết quả tốt hơn.
    Tâm trạng
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Xu hướng mâu thuẫn dẫn bạn vào các cuộc xung đột không thể giải quyết ... Bạn cần phải nhìn nhận lại.

Tiền bạc
    Hãy kiên nhẫn và giữ một cái đầu lạnh vì nếu không có thể làm cho bạn mất thời gian.

Công việc
    Một đồng nghiệp sẽ đưa cho bạn một ý tưởng hay ngày hôm nay, vì thế, đừng có giữ nguyên ý kiến của riêng mình.

Tình yêu
    Thiếu sự đảm bảo về tình cảm có thể làm cho bạn lo lắng ... Điều này sẽ không giải quyết bất cứ điều gì. Điều tốt nhất trong thời gian dài sẽ là nói ra một cách bình tĩnh và cởi mở. Hãy đối diện với thế giới xung quanh

2. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Thứ sáu ngày 10 tháng 11 năm 2017

Sự nhạy cảm của bạn cho bạn thấu hiểu một vấn đề phức tạp của một ai đó. Tình yêu với đồ ăn lại làm bạn tăng cân. Bạn cần tự điều chỉnh mình. Hạn chế những đồ ăn nhất định và siêng tập thể dục, bạn sẽ cảm thấy năng động hơn.
    Tâm trạng
    Hôm nay là một ngày tuyệt vời cho mọi thứ liên quan đến các giao dịch tài sản. Hãy cập nhật các tài khoản của bạn !

Tiền bạc

Những kế hoạch mới sẽ khiến bạn có chút băn khoăn. Đừng nghi ngờ bản thân mình vì điều này đang kìm hãm bạn

Công việc

Bạn sẽ quyết đoán hơn và tự tin hơn vào chính mình. Điều này sẽ giúp bạn củng cố các các mối quan hệ mới. Giờ là lúc để tiếp tục các mối quan hệ của bạn.

Tình yêu

Bạn sẽ cảm thấy có nhiều phương pháp để thuyết phục đối tác của mình về tính giá trị của kế hoạch của bạn. Hãy nhớ rằng một chiêc vòng kết bằng hoa có thể có bị bẻ hơn cả một chiếc vòng sắt.

3. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 11 tháng 11 năm 2017

Bạn sẽ liên lạc với một số người để tìm kiếm cơ hội. Các mối quan hệ bạn bè của bạn đang tiến triển thuận lợi. Bù lại, trí óc bạn dang đòi được thư giãn. Hãy cho mình được nghỉ ngơi và mọi chuyện sẽ tốt đẹp!
    Tâm trạng
    Một số ý tưởng bất ngờ sẽ làm ngập tràn lòng nhiệt tình của bạn nhưng đừng cố gắng đi quá nhanh và quá xa– hãy duy trì khoảng cách.

Tiền bạc
    Bạn có thể tấn công một đòn đáng kể.Sự táo bạo của bạn sẽ mang lại cho bạn may mắn ngày hôm nay trên khía cạnh vật chất

Công việc
    Một vấn đề đã xảy ra vào tháng trước lại trở lại và đang là tâm điểm. Lúc này bạn phải tự quyết định nên làm thế nào cho phù hợp.

Tình yêu
    Nếu bạn ở trong tình huống không chắc chắn về một điều gì đó thì ngày hôm nay sẽ mang đến cho bạn cơ hội nhìn thấy mọi thứ rõ ràng hơn và thoát khỏi các mối nghi ngờ đã, đang và sẽ đè nặng lên đầu bạn trong vài tuần. Hãy cố gắng quan sát.

4. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 12 tháng 11 năm 2017

Cách bạn nói chuyện khiến những người xung quanh cảm thấy khó hiểu. Hãy rõ ràng và cởi mở, mọi thứ sẽ ổn. Bạn sẽ có cảm giác rằng những người khác đang làm bạn mệt mỏi, nhưng thực ra chính bạn mới là người có lỗi.
    Tâm trạng
    Cảm giác buồn bã mơ hồ có thể làm giảm đi sự nhiệt tình của bạn. Điều này chứng tỏ rằng bạn đang lưỡng lự, song điều này không mang tính khách quan.

Tiền bạc
    Đừng nản lòng bởi quá nhiều những chi tiết vụn vặt mà bạn đang xử lý. Tình trạng này sẽ nhanh chóng kết thúc thôi

Công việc
    Bạn sẽ biết cách làm mình trở thành người cần thiết cho các dự án nhóm. Hãy thực hiện các cuộc tranh luận và phát triển chúng.

Tình yêu
    Bạn sẽ trở nên ngọt ngào hơn, hoà hợp hơn với những hi vọng và mong đợi của người bạn đời của bạn. Hôm nay là một ngày tuyệt vời để chia sẻ nhiều hơn và cởi mở hơn về bản thân bạn. Bạn sẽ biết cách làm thế nào để bắt đầu mọi thứ mà không thúc ép điều gì

5. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 14 tháng 11 năm 2017

Ngày hôm nay sẽ chứng minh được sự phong phú của những lời khuyên và bạn sẽ đạt đến một cấp độ mới của sự trưởng thành. Bạn giỏi che giấu sự mệt mỏi của mình nhưng bạn cần phải suy nghĩ về cách che đậy cho những giấc ngủ bị mất
    Tâm trạng
    Bạn sẽ có xu hướng lý tưởng hoá quá khứ. Đừng có sống mãi với cảm xúc trong quá khứ.

Tiền bạc
    Bạn sẽ phải thích ứng để thay đổi. Ý tưởng của bạn là khả quan và có thể được điều chỉnh khá hữu ích.

Công việc
    Một không khí rất thân thiện tại nơi làm việc. Giờ là lúc củng cố liên minh hiệu quả đó.

Tình yêu
    Bạn rất hạnh phúc khi được tiếp thêm sức. Bạn bị điều khiển bởi sự phấn khích quá lớn. Đúng lúc này bạn cần thoát ra khỏi vỏ bọc của bạn và khuyến khích để bày tỏ cảm xúc của bạn hoặc bắt đầu một lời mời.

6. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 15 tháng 11 năm 2017

Bạn quá nhạy cảm để đưa ra bất kỳ đánh giá nào về những sự việc xảy ra. Đừng ép mình hành động cứng nhắc. Bạn sẽ thấy thoải mái hơn khi suy nghĩ một cách hợp lý về mọi điều - đây là thời điểm để bắt đầu thực hiện một chế độ ăn kiêng hay từ bỏ những thói quen có hại.
    Tâm trạng
    Hãy trở về nguồn cội của mình; hãy dành một chút thời gian cho những người bạn chân thành của mình. Điều này sẽ giúp bạn xua đi những ý nghĩ tiêu cực.

Tiền bạc
    Hãy dè chừng cuộc xung đột với người có ảnh hưởng lớn. Hãy giữ bình tĩnh và bạn sẽ không thất bại.

Công việc
    Hôm nay sẽ là một ngày đẹp trờ để bạn hoàn thiện các giấy tờ, và các nhiệm vụ nói chung. Vì có thể bạn cũng sẽ có một cái nhìn tốt hơn về mọi thứ.

Tình yêu
    Hãy gạt đi quá khứ mà bạn gặp phải hôm nay, và bạn sẽ có thể tiếp tục cuộc sống đáng yêu của mình.

7. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 16 tháng 11 năm 2017

Bạn sẽ bị ảnh hưởng trực tiếp từ một sự kiện chính thức. Bạn đang nuôi hi vọng, bạn đã đúng khi kiên nhẫn chờ đợi. Lý trí của bạn đang tốt lên và bạn đang nhìn lại các mối lo lắng của mình. Hãy cố gắng thư giãn đầu óc.
    Tâm trạng
    Bạn sẽ có thể tự kiểm soát bản thân trong những sự kiện xảy ra và xác định rõ ràng điều gì cần làm. Hãy là người xây dựng những nền tảng cho mọi thứ

Tiền bạc
    Bạn sẽ ít táo bạo và kín đáo hơn ngày hôm nay và do vậy mọi người sẽ thấy bạn dễ chịu hơn.

Công việc
    Bạn sẽ cảm thấy khó khăn để vận động trong ngày hôm nay. Đây không phải là một ngày để đi lạc vào lãnh địa mới.

Tình yêu
    Đây quả là 1 ngày lý tưởng để bày tỏ những cảm xúc và đắm chìm bằng cả trái tim. Chấp nhận nó là những gì bạn cần và tạo ra chính vỏ bọc bảo vệ cho bạn.

8. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 17 tháng 11 năm 2017

Ước muốn tự do làm cho bạn trở nên cuốn hút hơn trong mắt người khác. Bạn đang thoát khỏi lớp vỏ bọc của mình. Bạn có ý thức tốt hơn về các nhu cầu môi trường và có thể bạn sẽ biến những nhu cầu này thành tài sản của riêng mình. Bạn sẽ có được sự cân bằng giữa làm việc và nghỉ ngơi.
    Tâm trạng
    Bạn sẽ có rất nhiều ý tưởng mới mẻ. Đừng có cầm đèn chạy trước ô tô; hãy lên kế hoạch cho những vấn đề nhiều hơn.

Tiền bạc
    Đây là thời điểm tốt để sáng tạo. Bạn có đủ năng lượng để hoàn thành kế hoạch của mình thành công.

Công việc
    Sẽ có những vấn đề cấp bách cần phải giải quyết trong ngày hôm nay….Đừng để mình bị choáng ngợp bởi điều đó, chỉ nên hành động theo mức độ ưu tiên mà bạn cảm nhận được.

Tình yêu
    Hãy tránh xa các tranh luận gây tranh cãi và những cuộc tranh giành quyền lực bằng mọi giá ngay ngày hôm nay! Tâm trạng không tốt của người yêu của bạn có liên quan với những nhu cầu không thể nói ra, đó là những điều đối lập với những gì bạn nghĩ lúc đầu ...

9. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 18 tháng 11 năm 2017

Bạn sẽ hoàn toàn tự do thể hiện những gì bạn nghĩ và điều này sẽ có những kết quả tích cực. Nhưng bạn hiện đang thiếu vitamin, chính điều này khiến bạn chậm chạp hơn. Hãy kiểm tra sức khỏe của mình và ăn thêm những trái cây màu đỏ.
    Tâm trạng
    Bạn cảm thất dần mất động lực và những ảnh hưởng của khối lượng công việc quá lớn đang xuất hiện. Hãy tránh những sự phức tạp hóa không cần thiết.

Tiền bạc
    Bạn sẽ làm quá nhiều thứ cùng một lúc và những rủi ro không tránh được sẽ xuất hiện theo những vấn đề không có câu trả lời

Công việc
    Bạn biết những giới hạn của mình và sẵn sàng tiến hành những thay đổi bạn muốn thực hiện.

Tình yêu
    Bạn nên nhượng bộ một chút .. Bạn đã cảm thấy khó chấp nhận được điều này. Bạn cần thời gian để định hình những gì đang gây phiền nhiễu cho bạn. Hãy lùi lại một bước trước khi bàn bạc với người yêu của mình.

10. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:

Ngày 20 tháng 11 năm 2017

Bạn ngày càng có xu hướng tham vọng hơn, vì thế bạn cần lấy nhiều thông tin hơn nữa. Khi ở nhà, bạn cảm thấy tâm hồn thư thái, nhẹ nhàng và hơn thế nữa là cảm giác đồng điệu với cơ thể mình. Hãy luôn giữ ngọn lửa nhiệt tình.
    Tâm trạng
    Bạn sẽ có tâm trạng để nghe những triết lý và đứng lại, nhìn vào sự thúc đẩy của bản thân trong tất cả các lĩnh vực.

Tiền bạc
    Bạn cần chắc chắn những người xung quanh bạn hoàn toàn hiểu được. Thương thuyết trên mặt trận tài chính sẽ không được ổn cho lắm

Công việc
    Chất lượng của các mối quan hệ sẽ là mối quan tâm chính trong ngày. Việc thỏa thuận và hợp tác trong các dự án sẽ chứng tỏ sự cần thiết của chúng.

Tình yêu
    Hôm nay bạn sẽ rạng rỡ hơn so với thường ngày. Sức cuốn hút của bạn đăng tăng lên và bạn sẽ có thể khám phá mọi thứ, miễn là bạn chấp nhận tham gia vào cuộc chơi này

Share This Page

Share