Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Tầng hầm rất bừa bộn, chọn món đồ bạn sẽ dọn đầu tiên để khám phá tâm lý bản thân

Discussion in 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' started by LynnPryde, Aug 20, 2017.

1. LynnPryde

LynnPryde Translator Team
    • 386/213

Occupation:
    Cho thuê đĩa bay
    Cách bạn dọn dẹp tầng hầm cũ này cũng giống như cách bạn sẽ đối mặt với các vấn đề trong cuộc sống cũng như công việc.

Hằng ngày, có rất nhiều yếu tố bên trong cũng như từ ngoài tác động đến tâm lý, tính cách chúng ta. Đôi khi, phải đối diện với quá nhiều lựa chọn hay công việc trong cuộc sống khiến cho ta căng thẳng. Có thể ví suy nghĩ hay bộ não của mỗi người lúc này giống như tầng hầm cũ lộn xộn trong ảnh. Việc bạn đối mặt, giải quyết các vấn đề cũng chính là lúc bạn bắt tay vào dọn dẹp căn phòng này. Vậy nên, cách bạn dọn dẹp căn phòng sẽ phản ánh điều khiến bạn đang bận tâm hay lo lắng lúc này.

Bạn sẽ bắt đầu dọn dẹp căn phòng từ đâu?

Nếu chọn chiếc xe đạp, chứng tỏ bạn đang muốn thay đổi môi trường sống hoặc tìm một công việc mới. Chiếc xe này cũng tượng trưng cho hoài bão và ước muốn theo đuổi sự độc lập của bạn. Hành trình mới sẽ đến với bạn nhưng đừng biến chúng thành quãng thời gian cô đơn của mình bạn nhé.

Những quả táo là biểu tượng của trí thông minh và sự hiểu biết. Chọn rổ táo tiết lộ bạn đang đi trên đúng con đường có thể mang lại niềm vui, hạnh phúc cho mình. Mặt khác, lựa chọn này chứa đựng lời cảnh báo về những cám dỗ hay vấp ngã mà bạn có thể gặp phải. Hãy tỉnh táo để đưa ra những quyết định đúng đắn nhé.

Chọn chiếc bảo hiểm tiết lộ bạn là người nhanh nhẹn nhưng đôi khi lại quá hấp tấp, vội vàng. Bạn có thể đưa ra một quyết định vô cùng nhanh chóng nhưng không phải lúc nào đó cũng là lựa chọn đúng đắn. Cá tính này cũng giúp bạn nắm bắt được nhiều cơ hội trong cuộc sống cũng như công việc hơn bạn bè và những người xung quanh. Tuy nhiên, đôi khi bạn vẫn không thể đạt được điều mình mong muốn.

Những quyển sách đại diện cho khát vọng tìm kiếm và học hỏi tri thức. Có lẽ hiện tại bạn đang gặp rắc rối trong việc tìm ra giá trị bản thân. Bạn vẫn đang nỗ lực không ngừng để khám phá và hiểu rõ hơn về mình.

Chiếc búa liên quan tới khả năng làm việc và sự dũng cảm trong việc đưa ra quyết định. Chú ý tới chiếc búa này tiết lộ bạn đang nỗ lực hết mình để đạt được mục tiêu đề ra. Bạn sẵn sàng làm mọi việc để có được thứ mình mong muốn.

Mặt nạ từ lâu đã là biểu tượng cho việc giấu đi điều gì đó. Có lẽ bạn đang không thể hiện đúng bản thân mình với mọi người. Bạn đang cố gắng giấu đi cảm xúc và suy nghĩ thực của mình khi ở bên bạn bè và những người xung quanh.

Xô sơn nói lên mong muốn che giấu đi sự thiếu hoàn hảo và thay đổi mọi vật xung quanh của bạn. Có lẽ bạn đang cố gắng để cuộc sống của mình trở nên tươi đẹp hơn nhưng lại gặp không ít khó khăn trong việc thực hiện chúng.

Nếu chọn vòng tròn, điều này tiết lộ bạn đang cảm thấy cuộc sống của mình khá đơn điệu và nhàm chán. Mỗi ngày của bạn đều lặp lại giống nhau. Bạn thực sự muốn thay đổi chúng nhưng thực ra bạn lại không làm gì cả. Có thể bạn vẫn đang thiếu động lực hay chờ đợi giây phút mà bạn có đủ dũng khí để thay đổi cuộc sống của mình.

Chuỗi xúc xích này tượng trưng cho nhu cầu của cơ thể cũng như khao khát có được thành công. Có thể bạn đang đặt kì vọng quá cao ở bạn bè hay những người xung quanh mình. Mỗi người sẽ có một mục tiêu hay quan điểm sống riêng, vậy nên bạn không nên quá khắt khe với mọi người nhé.

Thanh cửa là biểu tượng cho khát vọng có được sự tự do, thoải mái. Có lẽ bạn là người sống khá khép kín hoặc đang có nỗi buồn, thất vọng nào đó đeo bám bạn.

Cây chổi này hé lộ có lẽ bạn đang bị bạn bè hay ai đó lừa dối và bạn thực sự muốn thay đổi điều đó. Bạn muốn sắp xếp lại cuộc sống của mình và gạt hết đi mọi buồn phiền hay suy nghĩ tiêu cực của bản thân.

Chiếc ghế tiết lộ bạn đang trong trạng thái mệt mỏi cả về thể xác lẫn tinh thần. Có lẽ quá căng thẳng đã khiến bạncảm thấy kiệt sức. Điều bạn cần làm đó là hãy nghỉ ngơi, thư giãn để nạp lại năng lượng cho bản thân bạn nhé.

Gương vỡ là điềm báo của những mâu thuẫn hay vấn đề bạn gặp phải với người khác. Có lẽ bạn đang gặp rắc rối trong mối quan hệ với bạn bè hay những người xung quanh.

Chiếc kìm này tiết lộ bạn đang có điều gì đó không thỏa mãn với cuộc sống của mình hay có cảm giác không thể tin tưởng vào ai. Có lẽ đã rất nhiều lần bạn bị lừa dối hay lợi dụng.

Chọn chiếc xích đu, tiết lộ bạn đang bị ám ảnh điều gì đó hoặc bạn không thể làm chủ cảm xúc bản thân. Bạn có thể dễ dàng rơi vào trạng thái buồn bã và khóc lóc ngay cả khi vừa mới vui vẻ, cười đùa cùng mọi người. Bạn gặp khó khăn trong vấn đề kiềm chế cũng như tìm ra nguyên nhân cơn tức giận của mình.

Bức chân dung này tiết lộ đang bạn đang quẩn quanh trong việc tìm ra chính mình. Có lẽ bạn sợ hãi, cảm thấy không an toàn khi chưa biết cách thể hiện cảm xúc của bản thân.

Chọn búp bê tiết lộ bạn đang muốn quay lại thời thơ ấu tự do, thoải mái không phải lo nghĩ. Một vài người sẽ cho là bạn khá ích kỉ. Nhưng mặt khác lựa chọn này cũng hé lộ môi trường sống và làm việc quanh bạn đang thiếu đi tình người hay sự chân thật.

Kenh14.vn

2. Suzumi Yuuki Cute

Suzumi Yuuki Cute Hành Tinh
    • 118/128

Mị muốn dọn cái thang bị gãy :3 Mà hăm có :'( Nước mắt chảy ngược vào t(r)ym

Jane♡Scorpio and cuadaica like this.
  3. Milky leo

Milky leo Thiên Thạch
    • 18/21

Cây chổi này hé lộ có lẽ bạn đang bị bạn bè hay ai đó lừa dối và bạn thực sự muốn thay đổi điều đó. Bạn muốn sắp xếp lại cuộc sống của mình và gạt hết đi mọi buồn phiền hay suy nghĩ tiêu cực của bản thân.

Ừ... Người tôi yêu thương nhất luôn vậy •_•

4. AirAoi

AirAoi Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    Error...
    Team muốn dọn mấy cái thùng thì phải làm sao? :v chả nhẽ mị không có tâm lý bản thân? :v

Suzumi Yuuki Cute likes this.
  5. Aqualonely

Aqualonely Thiên Thạch
    • 18/21

Occupation:
    Tuổi nào việc ấy
    Những quyển sách đại diện cho khát vọng tìm kiếm và học hỏi tri thức. Có lẽ hiện tại bạn đang gặp rắc rối trong việc tìm ra giá trị bản thân. Bạn vẫn đang nỗ lực không ngừng để khám phá và hiểu rõ hơn về mình.

6. Ayase Eli

Ayase Eli Thiên Thạch
    • 18/21

Occupation:
    Vampire
    Những quyển sách đại diện cho khát vọng tìm kiếm và học hỏi tri thức. Có lẽ hiện tại bạn đang gặp rắc rối trong việc tìm ra giá trị bản thân. Bạn vẫn đang nỗ lực không ngừng để khám phá và hiểu rõ hơn về mình

7. Pinase

Pinase Hành Tinh
    • 108/128

Occupation:
    chết đuối
    Nhìn căn nhà kho mị chướng nhất là cái nón nên đã chọn nó :))

8. ♎Hanako♎

♎Hanako♎ Hành Tinh
    • 140/170

Occupation:
    Hủ nữ ăn bám daovientran.com
    Nếu chọn chiếc xe đạp, chứng tỏ bạn đang muốn thay đổi môi trường sống hoặc tìm một công việc mới. Chiếc xe này cũng tượng trưng cho hoài bão và ước muốn theo đuổi sự độc lập của bạn. Hành trình mới sẽ đến với bạn nhưng đừng biến chúng thành quãng thời gian cô đơn của mình bạn nhé.

Thật ra mị muốn dọn cái thang trước :))

9. Takasugi Shinsuke

Takasugi Shinsuke Thiên Thạch
    • 18/21

Occupation:
    Hủ Nam

Share This Page