Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

RỐT CUỘC KIM NGƯU NAM LÀ NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO?

Discussion in 'Kim Ngưu' started by Janie Nguyen, Mar 26, 2017.

1. Janie Nguyen

Janie Nguyen Hành Tinh
    • 103/128

Mình đang biết một ng con trai cung KN a này nói khá nhiều tụi mình chưa gặp nhau :) mình cảm giác a này không trung thực :) vì ảnh kiểu tán tỉnh và thả thính :) nên mình nghĩ chỉ làm bạn chứ yêu không hợp nhau .
    Mình là Bạch Dương có nhiều tính cách thích di chuyển :) mình vừa chia tay anh kia cung Nhân Mã vì lý do yêu xa :) mình vẫn không quên được ãnh :)
    Nhưng mình sợ nói chuyện lâu mình sẻ thích Kim Nguu kia quá :) nhưng mà mình cảm giác có gì đó không an toàn :)
    mình nên làm gì đây??

2. Christian Black

Christian Black Thiên Thạch
    • 3/11

Occupation:
    Sinh viên
    Mình có quen vài Kim Ngưu nam, ở độ cũng khá là thân thiết. Nhưng bọn nó cũng kín kẽ lắm và y như bạn nói á, rất xảo trá lại hay thả thính(mấy thàng kim ngưu mình quen có đứa có tận 7 con bồ trong một thời điểm) lời khuyên của mình là không hiểu rõ thì bạn đừng nên đặt niềm tin không đúng chỗ.

Janie Nguyen likes this.
  3. Janie Nguyen

Janie Nguyen Hành Tinh
    • 103/128

Tại sao lại quen nhiều như vậy :) KN xảo trá lắm hả bạn ???

4. Canh Truong

Canh Truong Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    HS
    Tùy từng KN sống trong tùy từng hoàn cảnh thôi hoặc KN đó ko phải là KN chính thống mà là lai với cung khác chứ KN thuần chủng là những người tuy tốt với nhiều người nên hay bị hiểu nhầm là thích người này người kia còn nếu thích một ai đó là hầu như cứ lạnh lùng với người đó (vì ko biết thể hiện cảm xúc đó mà)

5. Howling Death

Howling Death Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Designer
    Mình có quen một KN nam. Nó nhìn thì im im mà thân rồi thì đừng hòng nó chịu ngậm mồm lại :)) mà nó nhát lắm, hiếm khi chịu bắt chuyện với người ta. Đặc điểm của nam KN là thân với nhiều người nhưng lại phân biệt đối xử với người mình thích. Nhiều khi nó cố tỏ ra bình thường trước mặt mình mà nhìn như thằng thiểu năng :)) Nói chung là tuỳ người thôi bạn ạ, không vơ đũa cả nắm được.

Canh Truong likes this.
  6. Canh Truong

Canh Truong Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    HS
    KN như thế này ngoại lạnh trong nóng lúc đầu chưa quen thì lạnh lùng vì đó chỉ là cái lớp vỏ bọc thôi khi thân rồi thì cái lớp đó mất và một KN mới xuất hiện đầy vui vẻ và đặt biệt là cái tật nhát gái mất tích hồi nào ko hay nên mới gặp ngưu thì cứ nói chuyện như bình thường rồi từ từ sẽ có kết quả tốt

Howling Death likes this.

Share This Page