Phòng mạch Ma Kết re-open !

Discussion in 'Giao Lưu - Hội Họp' started by Thor1201, Jul 5, 2013.

1. Fulllllllll

Fulllllllll Thiên Thạch
    • 1/11

mình và nữ ma kết đã từng thích nhau. nhừng tại mình có chuyện riêng nên gần 1 năm mình đã không nói chuyện với bạn ấy. Dạo gần đây mình có inbox facebook để nói chuyện với cô ấy. Toàn là mình chủ động ib trước. mà khi mình ko ib thì cô ấy chỉ nt chúc ngủ ngon với mình. liệu bạn ấy có còn thích mình không ^.^ . nếu mình nói yêu liệu bạn ấy từ chối không nhỉ ^.^

2. Higo Hayashi

Higo Hayashi Hành Tinh
    • 103/128

Có một em gái Xử Nữ mà không bao giờ hòa hợp ở ngoài được :v Cứ hễ mà gặp là bắt đầu kiếm chuyện gây sự với mình -_- Chắc do kiếp trước nợ nần nó nhiều quá thì phải :v Nói vậy, dù sao vẫn thương nó :3

3. thaoxinh

thaoxinh Thiên Thạch
    • 1/11

minh la thien binh va ex la ma ket.
    minh chia tay bạn trai từ hơn hai tháng. bọn minh sống chung 1 năm, trong lúc sống chung cũng đã chia tay quay lại hai lần. ex của m là người độc lập quyết đoán , tính tình thông minh nhưng hay xét nét và gia trưởng, có yêu cầu khá cao ở người yêu khiến m luôn bị áp lực. m thua ex 6 tuổi, lúc mới quen thì m ko yêu nhiều, dẫn đến nhiều điều sai sót, hay nhõng nhẽo ham chơi. m lại còn không có kinh nghiệm trong việc sống chung,thu vén gia đình, nhưng m là người tiết kiệm và cũng chăm sóc cho sức khoẻ của ex. Vấn đề nảy sinh khi anh ấy thấy m không có kế hoạch j trong cuộc sống. Thật ra m có, nhưng m không phát triển nhanh được. mỗi lần nói đến đó lại cãi nhau. nhưng thường anh ấy nói trước, m gắt lại thì anh ấy im. kiểu không muốn to tiếng ấy. 3 lần chia tay thì đều là m nói trươc. lần đầu anh ấy ko chấp nhận. lần 2 anh ấy suy nghĩ khá lâu, lần 3 anh ấy bảo pause, nhưng m kiên quyết chia tay nên anh ấy ok luon.lúc mới chia tay , anh ấy cũng quan tâm gọi điện. m nói muốn ngừng liên lạc một thời gian nên block tất cả fb, dien thoai ... sau này liên lạc lại thì anh ấy đối xử kiểu lạnh lùng hơn trướcVì m cảm thấy anh ấy quá xét nét gia trưởng khó chịu và nhiều yêu cầu nên m cũng thử tìm hiểu vài người khác. Nhưng vì vẫn còn tình cảm nên em cung ko tiến xa với người khác được. m cũng bảo anh ấy như thế và muốn quay lai. thì anh ấy bảo , anh không bao giờ quay lại đâu. mặc dù lúc gặp nhau thì anh ấy vẫn đùa giỡn kiểu nửa gần nửa xa, và đi đâu xa về thì vẫn cầm quà cho m [va 2 đứa em gái kết nghĩa]. m cũng muốn thử cưa lại mà không biết có cơ hội nào nữa ko

4. Kagamine Haru

Kagamine Haru Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    Ăn ko ngồi rồi
    Em bị thất cmn lạc, cần ng cưu mang =]]]]
    Home Page:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/kagamine.haru
    Mình là Xử Nữ, thích thầm 1 Ma Kết. Nghe bảo tên đó tán gái ghê lắm. Hồi trc bn mình học với nhau hay ns chuyện lắm, mik để ý bn đó cx có tc vs mik. Nhưng sau khi nghỉ học thì ko còn gặp nhau nữa. Hôm nọ mới xin được facebook của cậu ấy, mình kết bạn thì có đồng ý nhưng nhắn tin thì ko thèm đọc luôn, mình muốn nói với cậu ấy một lời nhưng chẳng có cơ hội mà nói, nhắn tin thì ko thèm seen vs rep, như vậy cậu ấy ko còn tc j vs mik hay sao?

Saturn Capricorn likes this.
  5. Mew Mew Chikorita Moon

Mew Mew Chikorita Moon Thiên Thạch
    • 8/11

Yahoo! Messenger:
    MewMewChikoritaMoon@yahoo.com.vn
  6. Libra1996

Libra1996 Thiên Thạch
    • 1/11

Mình là TB, đang thik 1 nam MK. Mà MK này kiểu khó đoán làm mình k biết đường nào mà lần >"< mình quen bạn ấy ở 1 quán cafe mà 2 đứa làm chung. Lúc đầu 2 đứa nc vs nhau bt lắm. Nhưng càng làm chung lâu bạn ấy lại càng nhắc nhở mình nhiều =.= suốt ngày bạn ấy mắng mình là "vô dụng", "ăn hại", "bừa bãi" các thứ. Là ca của mình mà bày bừa cũng mắng, k phải ca của mình (mình chỉ đến chơi thôi nhé) mà thấy bừa bãi thì cũng cứ lôi đầu mình ra mắng luôn :)). Bạn chung của 2 đứa (học cùng vs MK, cũng làm cùng quán vs 2 đứa) bảo vs mình là: MK như kiểu đối xử phân biệt vs mình ý, vì bạn kia chưa bao giờ thấy MK mắng mỏ hay nặng lời vs ai như vs mình bao giờ, thậm chí bạn ý còn bị shock cơ mà. Tuy vậy bạn ý cũng bảo rằng chưa thấy MK nc vs ai nhiều như nc vs mình (trừ bạn thân, gia đình thì k nói) và cười nhiều như thế (mặc dù toàn đấu khẩu vs nhau là chính). Thỉnh thoảng ca mình làm MK cũng đến chơi- mặc dù như kiểu giám sát mình làm và cằn nhằn, dạy bảo là chính =.=. Có lúc đang ngồi làm mà ngẩng lên thì thấy MK đang nhìn mình hay lúc đang nc vs người khác mà nhắc đến cái gì xong quay sang cũng thấy MK đang nhìn mình- như kiểu MK biết mình đang ám chỉ cái gì ấy. 1 lần, MK lấy máy mình chơi và khi bố gọi đến, MK nghe luôn và gào lên: "alo, bố vợ à? Con rể của bố đây". Còn hôm gần đây nhất, mình nghe ai nói rằng MK thik kiểu con gái "ngực tấn công, mông phòng thủ" (nghe xong buồn vì mình k phải kiểu đó). Thế là sau 1 hồi ntin linh tinh dò hỏi, MK hỏi: "ai bảo tôi thik kiểu đấy?". Nhưng cũng đôi khi MK rất lạnh nhạt, ntin toàn "ừa" vs "ờ" làm mình chán, chẳng biết nói ntn nữa. Rốt cuộc MK à? Tớ có cơ hội đến vs cậu k :(((((((

Saturn Capricorn likes this.
  7. linhlem00

linhlem00 Thiên Thạch
    • 3/11

CHẮC CHẮN CÓ. Cứ là bạn thôi, đừng phải lúng túng gì cả... Vì theo như mình thì MK đó có ý thích bạn rồi. Cố lên người ơi. MK đôi lúc nhắn tin hơi bị lạnh băng ấy, có thể lúc đó đang bận hoặc đang ko rãnh để nhắn tin đâu, nhưng cứ yên tâm khi buồn hay nếu mà trong những cuộc vui (nhậu nhẹt, du lịch...) mà cậu ấy chủ động nhắn với bạn tức là có thích bạn rồi. Cứ tiến tới thôi nhé. Chúc hạnh phúc.

conan0318 likes this.
  8. Saturn Capricorn

Saturn Capricorn Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    Siêu Cấp Sát Thủ Bậc S
    Home Page:
    Mình thấy tội nghiệp bạn ghê :'( nhưng mà nếu bạn là thiên bình thì hãy tìm một nam song tử để thích nhá <3 còn với một ma kết nam luôn luôn khó chịu với những đứa con gái quan tâm hắn , theo mình nam ma kết không hợp với bạn đâu chỉ có nữ bảo bình là được thôi :( . Không thì sẽ hối hận đó .

Share This Page

Share