Made By Mem Confession

Discussion in 'Lưu Trữ' started by o0oCHAOSo0o, Aug 24, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Cancer472

Cancer472 Beta Team
    • 104/128

Occupation:
    Rảnh rỗi cả ngày
    #1415 *mặt dày* thế 15 có được không ạ? :3

#1433 ớ bọn mình quen nhau? :v

2. KingArea

KingArea Area Sama :v Staff Member
    • 508/213

Occupation:
    Bán bắp rang bơ, bán bơ, bán đường sỉ và lẻ :v
    Facebook:
    https://www.facebook.com/AreaKKido

Cái tag hình như lỗi rồi nên giờ đi loăng quăng mới đọc được nè :v Nghe nói viết challenge thấy vui, mà đọc đến khúc ví dụ viết challenge theo fanfic là hết thấy vui rồi :v Kiểu này cảm giác hơi ba chấm, cái mà người ta không thích, không đọc, thì viết mần răng đây? Thành thật mà nói nếu là bạn Area, đụng đến cái mà mình không thích, hay phải viết theo yêu cầu của ai đó chỉ vì giải thưởng thì bạn Area chả muốn quan tâm nữa đâu. Nghỉ phẻ =)) =)) Nếu có giải thưởng, công bằng một tý thì đúng như Cháo nói là chủ đề phải như nhau.

Thật ra có thể đưa ra challenge theo kiểu tình huống nhỉ? Chợt nghĩ ra cũng thấy vui vui, đại loại là BGK ném các bạn tham gia vào chỗ chết nào đấy để các bạn tự mò ra đường sống, rồi mọi người cùng BGK sẽ vote cho công bằng =)) =)) Nói đi nói lại cũng phải xong việc tuyển mod đã rồi tính tiếp =)) Vậy nha =))

3. andrea cordelia

andrea cordelia Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Wife
    #1421 Cảm ơn cậu vì đã thích bộ yêu ma trang của tớ. Bộ được chuyển vào Truyện hoàn thành lâu rồi nên mình cứ tưởng không còn ai nhớ đến nó nữa chứ ;-; Hiện tại tớ đang bê hai bộ Nam sinh trung học và Nữ thần và trước khi hoàn thành 2 bộ này tớ vẫn chưa có dự định gì khác. Nhưng sau khi hoàn thành nó tớ nghĩ mình sẽ viết 1 bộ Nam x Nữ nữa. Bởi vì Yêu ma trang với tớ còn là một tiếc nuối bởi vì nó còn rất nhiều thiếu sót. Tớ hy vọng sẽ có thể viết được một bộ Nam x Nữ hoàn thiện hơn nữa. Nhưng phải đợi hoàn 2 bộ kia đã. Chắc nó sẽ là một khoảng thời gian rất lâu rất lâu về sau :D

Này này này, cô sao cứ thích đâm chọt tôi là thế nào nhể :))) Cô có muốn tính thời gian tôi ra chương mới 2 bộ kia so với Little Garden của cô không :)) Tôi còn chưa chê cô đợi dài cổ thì thôi. Thế... bao giờ ra chương mới :)) coi chừng tôi lên spam hội thoại bây giờ :))

#1422 Bias Rapmon :D
    #1424 Bạn biết là có hơn chục web truyện đại khái như sstruyen, doctruyenvaoday.net, goctruyen,... nó copy nguyên cả web wattpad vào luôn ấy bạn ạ :D Thậm chí là tên truyện nó để tên tác giả mà tên tác giả nó để thể loại :)))

#1428, khỏi nói làm gì. Lên hội thoại nhà nó spam khủng bố đi cô. Nó thân lừa ưa nặng lắm, không có người ngày ngày đêm đêm đốc thúc là không chịu ra chương mới đâu -_- Thậm chí đợi nó ra cái chương lần trước mà tôi phải lên khủng bố dụ dỗ, nửa đêm thức dậy còn lên xem có chưa đó. Phải spam liên tục vào, ta dố :v Tính lười biếng là thứ phải diệt :D

Piscesenny likes this.
  4. Canceria

Canceria Thiên hạ vô song
    • 966/213

Occupation:
    Thất nghiệp
    Home Page:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/canceria.au/
    Về Wattpad, cách tốt nhất để chống đánh cắp là các bạn au tự lập acc wattpad rồi tự post truyện lên đó thôi :v

5. Tapioka Rin

Tapioka Rin Designer Team
    • 400/213

Yahoo! Messenger:
    maa.yone@yahoo.com.vn
    Facebook:
    https://www.facebook.com/tapioka.rin
    Mình vẫn đang viết nha bạn, dạo này mình gặp vài vấn đề từ gia đình nên hơi bị xuống tâm trạng... :'( Rất xin lỗi và cảm ơn bạn đã ủng hộ mình!

Thí chủ có âm mưu chi? =))
    Hay chỉ do bần tăng ngộ nhận? :))

6. o0oCHAOSo0o

o0oCHAOSo0o Ổi's
    • 525/213

Đã loại một số post có hơi hướm spam. :))

Tui là #1399, #1406 :v
    Vậy thì tui mới bảo là fanfic hoặc fic :v Cái tui đưa ra cũng chỉ là ví dụ thôi, còn các BGK sẽ bàn nhau để chỉnh sửa lại luật cho phù hợp, có thể giới hạn chỉ là fanfic 12 chòm sao (4rum mình là MN12CS mà :3 ) hoặc không thì chỉ fic thôi ấy :v Viết theo cùng một chủ đề, giải thưởng hay không hay thế nào thì cái này tùy các BGK cùng bàn bạc thảo luận, miễn có cái event cho xôm cửa xôm nhà là được :3
    "Chợt nghĩ ra cũng thấy vui vui, đại loại là BGK ném các bạn tham gia vào chỗ chết nào đấy để các bạn tự mò ra đường sống, rồi mọi người cùng BGK sẽ vote cho công bằng" => Exactly là như thế đó =)) Challenge vậy mới là challenge =)) Có thế mới vui được =))
    "Nói đi nói lại cũng phải xong việc tuyển mod đã rồi tính tiếp" => Đọc xong muốn ôm tim chết :< Tuyển Mod thấy bảo còn chưa gửi test thì đến bao giờ mới có event :< Ss Cháo, thôi thì ss mần thử trước bên Tào lao cũng được ợ :'(
    Cơ mà đúng là dạo này các Mod MBM bận thật á :v Mấy fic quá 4 tháng chưa ra chap cũng cứ ung dung ở lại, chẳng bị ăn chưởng gì hết :v
    Btw, ahiuhiu, nhờ tui cày + ủng hộ MBM cfs xôm lại mà nó xôm lại thật rồi :3 Cơ mà tui không có spam :v Và tui đang nghĩ là mấy bạn trẻ đang spam thật :v Từ #1420 - #1424 toàn mở đầu bằng cấu trúc "muốn hỏi" :v Hết "em hỏi" đến "mình hỏi" rồi đến lượt không có chủ ngữ, lại trở về "mình hỏi" xong sang "tự hỏi" =)) #1425, #1427, #1432 cùng từ "lập team", "team" :v #1426 và #1427 liên tiếp cùng về "Trắng đen" :v Thật sự cfs lần này "ngẫu nhiên trùng lặp" nó nhiều quá à :v
    Mà tui đang định viết cfs hỏi "Đã bao giờ MBM cfs có thị ném đá giấu tay chưa?" thì Sói nói là hè năm ngoái cfs toàn thị phi liền lội ngược lại xem :v Ý Sói là mấy cái cfs nói về cách viết trẩu của mấy bạn trẻ ấy hả :v
    Ss Cháo, ss thầu MBM cfs từ đầu, cho em hỏi là đã bao giờ cfs có thị sai quả rụng lịch bịch như mưa như bên DC chưa ạ? Kiểu như là chỉ đích danh một cá nhân nào đó rồi ném đá ấy ạ? Xong rồi các bạn khác cũng được thể trồi lên ném đá cùng ấy?

Cái việc bạn hỏi với mình nó cũng như bữa cơm thường ngày ấy, dăm bữa không có mới thấy kì lạ :))
    Nhớ ngày xưa có đứa nói "Muốn biết rum có thị phi gì, cứ mò lên MBM Confession mà xem." Lúc đầu ss còn tưởng nó nói kháy mình, sau này nghĩ lại mới thấy quá là đúng. Trời ơi từ cái chuyện lông gà vỏ tỏi có đứa viết tên truyện sai chính tả, thái độ lồi lõm, than phiền luật lệ trong box cho đến cái thị to vật vã như đạo truyện, kiện Mod, cả những thứ chả liên quan như event GPGP hay DC vs DT cũng đều trôi về đây hết không sót thứ gì.
    (Mà cái DC Confession cũng vì cái vụ DC vs DT bên này mà ra chứ đâu =)))

Anh Lost có hay đọc truyện không (không nhất thiết là truyện trên mạng nhé)? Gu truyện của anh là gì vậy?
    Btw em cũng muốn hỏi gu truyện của ss Cháo, ss Can, ss Area, ss Cáo, ss Heo là gì vậy?

Lost Child Canceria KingArea, Anna Cao, holyheo
    Mình thích đọc mấy truyện tư tưởng hơi quái dị điên điên tí :v

Tự nhiên muốn đăng ký làm Mod :v

Mạnh mẽ lên bạn :))

Em đang tìm hàng shounen ai thể loại học đường :3 Mọi người có lòng hảo tâm giới thiệu cho em vài bộ với

Có ai thương tình cho em biết danh tính chủ quản hiện tại của box HSNNT với ạ :3

Hình như box đó vẫn đang trong tình trạng không chủ nhé ovo

Thích truyện "Splitting" của cậu ToMakeAngel quá <3 <3. Truyện hack não nhưng tớ vẫn bị cuốn hút theo ấy, tờ lười comment, chỉ like thôi. :'( Nhưng một ngày nào đó chắc chắn, chắc chắn tớ sẽ comment cho cậu, mong cậu đừng bỏ nó giữa chừng như mấy fic trước kia tớ từng thích ( ví dụ như "Trắng đen" của Socnaucute ấy, cậu biết truyện đó không?). Cậu mà làm thế chắc con tym của tớ tan nát mất :'( (Xin lỗi cậu, chắc cái này tớ nghĩ hơi xa :3 cũng chỉ tại cậu viết truyện hay quá thôi -.- )Từ cái khoảnh khắc bấm vào đọc Splitting tớ đã xác định lọt hố nó rồi :'( Tớ sẽ luôn ở đây, ủng hộ và theo dõi truyện.
    Chúc cậu ngày lành <3 <3 Mãi iuuu <3:))

Dạo này em điên quá! Phải viết đến hơn chục cái Confession rồi ấy :'(

*cảm thấy quan ngại xâu xắc*

Mình là #1421 đây <3
    andrea cordelia, mình sẽ chờ bộ nam x nữ của cậu :) mong cậu sớm hoàn 2 bộ kia <3 <3

Em tự cảm thấy cuộc đời này thật khốn nạn đối với em mà :'(
    Form: một thanh niên chợt nhận ra đời không như là mơ ngồi than thở.

Nghe sao não lòng dữ thế em ơi :v

Trên 4rum có bộ cổ trang nào hay hay giới thiệu cho em với! Mấy bộ hoàn thì mình đã đọc hết rồi ạ. BD nữ nhé! Ây da, lướt mà toàn nam không à. Em cảm ơn ạ! À, hơi lạc đề một chút nhưng em đỗ cấp 3 rồi!!! Vui quá mn ạ!!!

Chúc mừng em nhé :3:

7. andrea cordelia

andrea cordelia Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Wife
    Cảm ơn cậu ;-; không biết đến ngày nào tớ mới hoàn nổi 2 bộ kia nữa T^T cậu nói như vậy làm mình áp lực ghê ;-;

Piscesenny likes this.
  8. ToMakeAngel

ToMakeAngel Beta Team
    • 157/170

Occupation:
    Heroine

Huhu cậu làm tớ cảm động muốn chớt :'( Lúc đầu tớ up truyện lên rồi vẫn thấy chưa hài lòng nên còn tính nhờ mod del luôn cơ :'( Bây giờ nhận được phản hồi tích cực từ mấy cậu làm tớ có động lực ghê luôn ấy :'( Lúc trước tớ cũng từng đọc qua Trắng đen, mà chỉ khúc đầu thôi à :v Thứ lỗi cho con lười là tớ đây :'( Aww mà thật ra tớ viết thể loại này cũng coi như là noi gương theo mí bạn đời trước viết hay mỗi tội drop fic làm phẫn nộ công chúng thôi à =)) Nên tớ mới tự hứa là phải kiên trì bám trụ đừng bỏ con giữa chợ =))

Dù sao cũng cảm ơn vì cậu đã ủng hộ fic, ngàn tym gửi tới cậu :3 <3

HarusiShiho, Cancer472 and Piscesenny like this.
  9. Lost Child

Lost Child Papaver Somniferum Staff Member
    • 263/213

Occupation:
    Boss
    Facebook:
    https://www.facebook.com/phongvu.nguyen.3956
    #1435: Như đã rep lần trước thì không bạn nhé, nếu có cũng chỉ là truyện ngắn và chỉ đọc một lần, ở ngoài cũng rất ít đọc. Thể loại mình đọc khá là hỗn tạp, nhưng thường thiên về kinh dị tâm lý, mang hơi hướm u ám và vài thể loại xoắn não khác (cứ hiểu theo cách của bạn, mình fine).

Piscesenny likes this.
  10. Canceria

Canceria Thiên hạ vô song
    • 966/213

Occupation:
    Thất nghiệp
    Home Page:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/canceria.au/
    Er, hình như Can cũng rep rồi, nhưng Can ăn tạp, trừ máu me kinh dị ra thì loại nào cũng chấp tất :v

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Share