Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Một cặp đôi nữ Xử Nữ và nam Sư Tử thì sao nhỉ mọi người??? Cần tư vấn chút...

Discussion in 'Phòng Mạch 12 Chòm Sao' started by RachelEvans, Jan 6, 2013.

?

Một cặp đôi nữ Xử Nữ và nam Sư Tử thì sao nhỉ mọi người???

1. Rất tốt!

61.5%
  2. Chỉ là bạn được thôi

23.1%
  3. Làm sao mà có chuyện này cơ chứ!

0 vote(s)
    0.0%
  4. Kết thúc sớm thôi

23.1%
Multiple votes are allowed.
  1. RachelEvans

RachelEvans Thiên Thạch
    • 13/21

Occupation:
    Người Tận hưởng Hạnh Phúc của Trần Gian
    Mình với người yêu mình đã quen nhau cũng lâu rồi. Mình là Xử Nữ (lai Sư Tử ý nhá), còn anh ấy là Sư Tử. Đọc trên mạng thấy nhiều bài báo nói về chuyện tình giữa Xử Nữ nữ và Sư Tử nam. Hầu như tất cả đều nói rằng cặp đôi này không có triển vọng cho lắm. Sẽ luôn có những rào cản thử thách giữa hai người và tình yêu này cũng khó mà bền lâu được. Ấy vậy mà các bạn có biết không, từ ngày quen nhau tới giờ, chúng mình chưa bao giờ cãi cọ về bất cứ điều gì luôn á. Tình cảm diễn ra rất êm xuôi như một làn sóng nhẹ, đôi lúc sôi nổi muốn vùng lên tí xíu. Tất cả diễn ra rất bình lặng như chưa từng xảy ra. Khi anh ấy nói yêu mình, trong lòng mình rất hạnh phúc vì ngay cả mình cũng thích thầm Sư Tử. Sư Tử có rất nhiều người theo đuổi và trong số đó lại có cả bạn cùng nhóm với mình nữa. Mình và anh ý càng ngày càng thân nhau hơn, nên càng ngày cũng càng yêu đối phương hơn (trước khi yêu chúng mình là bạn rất thân mà). Cô bạn cùng nhóm Thiên Bình nhìn thấy thế, máu ghen nổi lên nên giờ thì Thiên Bình ghét mình ra mặt, tỏ vẻ chảnh với mình. Nhưng chẳng hiểu sao, sau khi Sư Tử nói lời yêu một thời gian, mình bỗng có cảm giác không còn yêu Sư Tử nữa. Những lần trước, mình cảm giác rất vui cơ mà. Sao giờ lại... Chúng mình vẫn xưng hô "vk, ck" khi chat với nhau nhưng mình cảm thấy chẳng còn tí tình cảm gì với anh ấy cả. Tại sao vậy? Trong lòng mình đâu còn yêu ai khác đâu? Một thứ tên gọi "Vô cảm" xuất hiện trước mặt mình mỗi lúc nói chuyện với Sư Tử. Phải chăng cuộc tình giữa Xử Nữ và Sư Tử diễn ra êm đẹp nhưng một trong hai người sẽ sớm mất cảm giác yêu? Mình như muốn níu giữ tình yêu này lại, bởi nếu đánh mất nó, chúng mình sẽ đánh mất cả thứ thiêng liêng tên TÌNH BẠN nữa...

Aqua MiNun, mihnhi and ThienDiAi like this.

2. shinwatakashi

shinwatakashi Thiên Thạch
    • 3/11

đó là vì bạn đã đạt được cái mà mình muốn, là anh đó đã thích bạn rồi nên bạn đã thỏa mãn, mà một khi đã thỏa mãn rồi thì người ta sẽ nhanh thấy chán, một đứa bạn mình cũng đang rơi vào tình trạng tương tự. Nhưng bạn yên tâm , không phải vì bạn vô cảm đâu, đơn giản là giờ bạn đã quen với việc mình có người yêu, việc đó giờ giống như một thói quen vậy, mà thói quen hằng ngày thì bạn thường hay thấy chán.. Than chán vậy thôi chứ đến lúc mình mất đi mới thấy nó quan trọng thế nào... Bình thường nhé bạn, qua được giai đoạn này rồi bạn sẽ lại yêu người ta như trước thôi....:)

Aqua MiNun, mihnhi and RachelEvans like this.
  3. Xcross

Xcross Thiên Thạch
    • 43/0

Occupation:
    Sadism
    Thôi, cho em xin, sư tử không tự cao thì được, nhưng xử nữ không thể bỏ qua cho cái tính phóng khoáng quá độ của sư tử đâu!

Aqua MiNun likes this.
  4. Yuuki Nyoko

Yuuki Nyoko Hành Tinh
    • 113/128

Tình cảm chỉ bị chòm sao chi phối khoảng 1 % thôi.....99% còn lại là do bản thân bạn có biết nắm bắt cơ hội hay không? Có biết thể hiện tình yêu của mình dành cho anh chàng này hay không?
    Về vụ Thiên Bình à?...Chắc cậu ấy GATO thôi (Ghen Ăn Tức Ở ấy)....
    Nếu với Thiên Bình chưa có bồ thì phiền bạn đọc kỹ phần này: Ai chắc hẳn cũng sẽ thấy ngứa mắt khi nhìn 1 cặp đôi thể hiện tình cảm trước mặt họ trong khi họ chưa có 1 mảnh tình vắt vai.....Đôi khi họ cũng ngứa tay, ngứa trong lòng nên việc bạn ấy chảnh chọe với bạn chỉ là chuyện thường thôi.....Bạn hãy để ý hơn khi thể hiện tình cảm nhé....
    Giai đoạn cuối: Bạn chỉ đang trong lúc có-vấn-đề-về-tình-cảm thôi...Mất cảm giác yêu. Tuy nhiên, cảm giác đó sẽ trở lại trong 1 ngày không xa. Biết đâu, sau này bạn còn yêu bạn Sư Tử ấy hơn nữa thì sao nhỉ?
    GOOD LUCK~

Aqua MiNun likes this.
  5. LittleLeo

LittleLeo Thiên Thạch
    • 3/11

-♥Mình nghĩ là không có chuyện đó đâu. Các bạn đã quá nghe theo nhiều khía cạnh trên cuộc sống qúa. Phụ thuộc vào đâu chứ. Vào chính bạn đó, bề ngoài nhìn có vẻ thế này thế kia nhưng hãy xem lại con người bên trong đi. Muốn tốt với ai thì người đó quyết định. Ví dụ kẻ thù của bạn bạn sẽ đối xử như thế nào, lờ đi như không quen biết. Không, nếu kẻ thù đó vẫn chưa biết bạn sẽ ghét cậu ấy đâu nên phải mắng nhiều vào hoặc làm vài thứ để người ta có tình cảm xấu với mình. Cũng như vậy Sư Tử với Xử Nữ ít ra bạn muốn thể hiện những nét CỰC XẤU của bạn cho người ấy thì các bạn mới có thể xác định được là người đó có yêu mình không hay chỉ là những nét đẹp bên ngoài của bạn: Đẹp trai, có tài, lắm tiền, giàu có blah blah... Các bạn hãy để ý cái cốt lõi bên trong đi. Tình bạn mà có 2 đáp án:
    +1: từ thân sang thành yêu (Giữa trai và gái)
    +2: Có thể là kẻ thù tự các bạn chọn
    ♥Các bạn nên ngẫm nghĩ lại những việc làm đó đi
    - Mình là Sư tử mà nên mình biết ;)

6. EXcross

EXcross >> Kufufufufu <<
    • 143/170

Occupation:
    >>>The gratis<<<
    Thỉnh thoảng cãi nhau chí choé một chút, dỗi nhau một chút, không nhìn mặt nhau một chút lại hay bạn ạ! Vì ai cũng cần có một khoảng không gian, thời gian riêng và ai cũng cần có một nguồn lực để kích thích bản thân nhé. Trải qua những chuyện đó thì hai bạn sẽ lại cảm thấy như trước (hoặc hơn) ngay thôi.

Aqua MiNun, mihnhi and LittleLeo like this.
  7. duongthanhthuy

duongthanhthuy Hành Tinh
    • 113/0

Occupation:
    sinh viên-thiên thần
    :D hợp nhau đó!nếu cả 2 biết cách thông cảm-chia sẻ-hiểu nhau :)
    sư tử bá đạo-chuyên ép xử nữ :))
    nhưng xử nữ nếu mềm mỏng khuyên bảo khéo,sư tử bá đạo chung tình sẽ hiểu...
    nếu hắn ngốc quá,cố tình ko nghe=))
    out sớm!

Aqua MiNun and mihnhi like this.
  8. LittleLeo

LittleLeo Thiên Thạch
    • 3/11

Nói đến chí chóe thì chưa bao giờ. Nhưng ghen ấy thì nhiều vô kể :oops:

Aqua MiNun likes this.
  9. EXcross

EXcross >> Kufufufufu <<
    • 143/170

Occupation:
    >>>The gratis<<<
    Nếu ghen mà chỉ giận dỗi thì không sao, nhưng ngàn vạn lần xin bạn đừng đánh ghen, chửi bới,...kẻ thứ ba mà nếu có thì cũng đừng làm trước mắt Sư tử nhé! Vì việc làm đó chắc chắc sẽ gây ảnh hưởng đến hình tượng của bạn trong mắt Sư tử đó, có khi là sụp đổ hoàn toàn là khác cơ. Còn nhõng nhẽo, làm nũng, giận dỗi thì cứ việc thoải mái nha.

Aqua MiNun and LittleLeo like this.
  10. duongthanhthuy

duongthanhthuy Hành Tinh
    • 113/0

Occupation:
    sinh viên-thiên thần
    ghen thui nha bạn!đừng chửi bới,mắng hay nói xoáy... xử nữ ghét lắm...ghen thì cứ vô tư!có ghen có yêu mà :x hjhj

Aqua MiNun and LittleLeo like this.

Share This Page