Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Mã ơi về với Dương nào!

Discussion in 'Giao Lưu - Hội Họp' started by Silly Aries, Sep 7, 2015.

1. Silly Aries

Silly Aries Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    Ăn Bám :v
    Cảm ơn em nhưng hôm qua chị đã bắt chuyện đc với ảnh rồi :)) :)) :)) à mà chị mới học lớp 10 à em :3 tại trường chị phân ban sớm.

2. SweetChocolate

SweetChocolate Thiên Thạch
    • 18/21

Nha nha!!!!! Kể coi nào!!!! Hóa ra mới lớp 10 a~!!!! Em cứ tưởng đại học rồi cơ!!!!!
    Tiểu Dương!!! Cho chị nè!!!
    http://forum.matngu12chomsao.com/threads/de-cua-do-mot-nhan-ma.80990/

Last edited: Sep 11, 2015
  3. Philosofrog

Philosofrog Thiên Thạch
    • 28/43

Nghe đồn bạn trẻ ấy là otaku :)) otaku nhân mã thì toàn dân điên đủ kiểu trong thế giới ảo đấy, điên hết cỡ với mấy đứa thân thân còn bình thường thì cũng bình thường lắm, nhiều lúc còn hơi trầm tính do ảnh hưởng của trường phái otaku =))
    Không biết bạn có thích manga hay anime nào không? nếu có thì dễ nói chuyện hơn với bạn ấy đấy. Nói chuyện trực tiếp trên lớp vấn đề ấy có vẻ khó với bạn nên kiếm nick gì của bạn ấy mà nói chuyện, kiểu như: "tui cũng thích anime nè, có bộ nào hay không? " " Nè, bạn đọc bộ A chưa?"
    Mình cũng otaku nên nếu thiếu đề tài nói chuyện làm quen mình có thể giúp =))

4. Silly Aries

Silly Aries Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    Ăn Bám :v
    Tình hình đang rất chi là tình hình ="= mình đã tiếp cận đc bạn ấy nhưng hình như là bạn ấy thích bạn nữ ngồi sau mất rồi :| đúng là nhất cự li, nhì tốc độ haizz...mà bản thân mình thấy bạn ấy quá mông lung nữa, đúng là... :))

Philosofrog likes this.
  5. Philosofrog

Philosofrog Thiên Thạch
    • 28/43

ầy, đừng bận tâm cái chuyện bạn ấy thích bạn nào, vì Nhân Mã nó vốn rất dễ rung động bạn ạ nên nó có rung rinh thì cũng thường. Tiếp nữa là Nhân Mã rất dễ được nhiều người thích cùng lúc vì nó hay gây hiểu lầm cho nhiều người khác, kiểu như gặp ai cũng ga lăng giúp đỡ, gặp ai cũng quan tâm...nên người ta nhìn vào là sẽ thấy có vẻ như nó đang thích người kia người nọ.
    Chàng Nhân Mã của bạn chắc là kiểu hay giúp đỡ người ta quá nên bạn hiểu lầm là bạn ấy thích bạn gái ngồi sau chăng :))

6. bachduong21

bachduong21 Thiên Thạch
    • 3/11

..

Last edited: Dec 14, 2016
    TraXanhBiDao likes this.
  7. Cminhanh64

Cminhanh64 Thiên Thạch
    • 1/11

What's Happening i am new to this, I stumbled upon this I've discovered It positively helpful and it has aided me out loads. I hope to contribute & help other users like its aided me. Great job.

Share This Page