Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

[Khảo sát] 12 chòm sao ứng với nhân vật nào trong Ma đạo tổ sư?

Discussion in 'Khảo Sát' started by Snow Ice, May 31, 2018.

1. VongCa

VongCa Thiên Thạch
    • 1/11

Này là theo ý kiến của mình thôi nha, theo mình thấy Lam Vong Cơ có tính cách của một Song Ngư: biết quan tâm, chăm sóc chu đáo một cách thầm lặng, và sẵn sàng đứng ra bảo vệ, chỉ để thấy người họ yêu không bị một chút thương tổn gì (qua cảnh Lam Vong Cơ vì bảo vệ cho Ngụy Vô Tiện, không màng đến thân thể bị thương nghiêm trọng mà cố gắng mang em nó về Di Lăng, thậm chí vì Ngụy Vô Tiện mà đối đầu với thúc phụ và hơn ba mươi vị tiền bối), một người như vậy, liệu còn không giống đặc tính của một Song Ngư hay sao? Đặc biệt, Lam Vong Cơ đã dành hết 13 năm chỉ để chờ đợi và tưởng niệm một mình Ngụy Vô Tiện, cho thấy được đây là đặc tính thường thấy của Song Ngư, một con người lụy tình trong tình yêu.
    Có thể bạn sẽ thấy là tình yêu của Lam Vong Cơ giống Song Ngư thật đấy, nhưng rồi sẽ thắc mắc, Song Ngư đâu có lạnh lùng đâu? Song Ngư mềm yếu và "bánh bèo" lắm, nhưng không phải nhé bạn. Song Ngư thật chất sống rất trầm tính(nếu không muốn nói là sống úa mức thờ ơ), lạnh lùng và xa cách với những người xung quanh, thậm chí là có phần bảo thủ, nganh ngạnh và cố chấp đến mức lệch lạc, và Song Ngư chỉ thật sự quan tâm và lo lắng cho những người mà họ xem là quan trọng.
    Qua mấy điều trên nên mình mới suy xét Lam Vong Cơ thuộc chòm sao Song Ngư nên có gì không phải mong bạn đừng trách nhé.

2. VongCa

VongCa Thiên Thạch
    • 1/11

Này là theo ý kiến t thôi nha, theo t thấy Lam Vong Cơ có tính cách của một Song Ngư: biết quan tâm, chăm sóc chu đáo một cách thầm lặng, và sẵn sàng đứng ra bảo vệ, chỉ để thấy người họ yêu không bị một chút thương tổn gì (qua cảnh Lam Vong Cơ vì bảo vệ cho Ngụy Vô Tiện, không màng đến thân thể bị thương nghiêm trọng mà cố gắng mang em nó về Di Lăng, thậm chí vì Ngụy Vô Tiện mà đối đầu với thúc phụ và hơn ba mươi vị tiền bối), một người như vậy, liệu còn không giống đặc tính của một Song Ngư hay sao? Đặc biệt, Lam Vong Cơ đã dành hết 13 năm chỉ để chờ đợi và tưởng niệm một mình Ngụy Vô Tiện, cho thấy được đây là đặc tính thường thấy của Song Ngư, một con người lụy tình trong tình yêu.
    Có thể bạn sẽ thấy là tình yêu của Lam Vong Cơ giống Song Ngư thật đấy, nhưng rồi sẽ thắc mắc, Song Ngư đâu có lạnh lùng đâu? Song Ngư mềm yếu và "bánh bèo" lắm, nhưng không phải nhé bạn. Song Ngư thật chất sống rất trầm tính(nếu không muốn nói là sống úa mức thờ ơ), lạnh lùng và xa cách với những người xung quanh, thậm chí là có phần bảo thủ, nganh ngạnh và cố chấp đến mức lệch lạc, và Song Ngư chỉ thật sự quan tâm và lo lắng cho những người mà họ xem là quan trọng.
    Qua mấy điều trên nên t mới suy xét Lam Vong Cơ thuộc chòm sao Song Ngư nên có gì không phải mong bạn đừng trách nhé.

Share This Page