Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

kí ức tình bạn có khổ và đau

Discussion in 'Cảm Xúc' started by Ba tuoc bong dem, Aug 6, 2017.

1. Ba tuoc bong dem

Ba tuoc bong dem Thiên Thạch
    • 3/11

tôi từng có một người bạn . đúng vậy , một người bạn mà tôi yêu quý . tình bạn của tôi và cậu ấy là cả một giấc mơ . vì nó luôn đẹp .tôi cứ luôn chìm đắm trong giấc mơ ấy và nghĩ rằng tôi có thể giữ bạn ấy bên mình mãi mãi .tôi cho rằng tình bạn của tôi sẽ bền vững ,sẽ dài lâu như sự tồn tại của mặt trăng và mặt trời . nhưng trên thế gian này có ai là không thay đổi , có ai là không nhẫn tâm từ bỏ những thứ mà họ từng nâng niu. và người bạn của tôi cũng ko ngoại lệ .cậu ấy từ bỏ quá khứ về tôi như bỏ một chiếc áo đã rách. cậu ấy thẳng tay từ bỏ nó mà không hề có chút hối tiếc .điều đó khiến tôi đau vô cùng tổn thương cũng ô cùng. tôi đã thắc mắc và thắc mắc . tôi đã làm gì đẻ cậu ấy ghét tôi . và mọi người biết sao không, tôi nhận lại một câu trả vô cảm. sự lạnh lẽo ấy như ôm lấy trái tim tôi và siết chặt lấy nó .cậu ấy đã đẩy tôi xuống vực thẳm mà cậu ấy từng kéo tôi lên. tôi đã ko tin dây là sự thật , nhưng tôi có gì để chứng minh. là do cậu ấy đã thay đổi tha mà tôi lại quá ngây thơ hay là tôi và cậu ấy cùng thay đổi nhưng lại đi theo hai con đường khác nhau. dù lý do là gì đi chăng nữa thì tôi cũng đã mất đi một người bạn và một tình bạn khiến người khác phải ghen tị khi nó kéo dài suốt 11 năm qua . tôi thực sự muốn quên nhưng ko thể . tôi muốn nối lại nhưng ko được . đối với tôi thì cậu ấy mãi là kí ức đẹp . tớ yêu cậu rất nhiều....

Share This Page