Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Chọn 1 vết mực để biết ưu, khuyết điểm tính cách của bạn là gì?

Discussion in 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' started by MiêuMiêuu, Jan 9, 2017.

1. MiêuMiêuu

MiêuMiêuu Black Devil Staff Member
    • 526/213

Chọn 1 vết mực để biết ưu, khuyết điểm tính cách của bạn là gì?
    Nếu muốn hiểu rõ tính cách hay những điểm mạnh, điểm yếu của bản thân, bạn chỉ cần chọn 1 trong số các vết mực dưới đây thôi.

Cuộc sống hiện đại với nhịp sống phức tạp đôi khi khiến chúng ta bị lạc lối và dần mất đi niềm tin vào bản thân. Tuy nhiên, chỉ cần sống chậm lại, hít thật sâu và cố gắng bình tĩnh, bạn sẽ tìm ra được thế mạnh và nhược điểm của mình là gì. Hoặc đơn giản hơn, bạn có thể chọn 1 trong số 8 vết mực dưới đây, chúng tôi sẽ giúp bạn khám phá những bí mật không tưởng về bản thân.

Hãy chọn 1 vết mực thu hút bạn nhất

Bạn có khả năng quan sát và biết nhìn nhận vấn đề trên nhiều khía cạnh khác nhau. Dù có việc gì xảy ra, bạn luôn cố chú ý vào mặt tích cực, thay vì mặt tiêu cực. Đặc biệt, bạn còn có biệt tài thuyết phục người khác. Bạn chính là nhà lãnh đạo tài ba trong tương lai.

Bạn thuộc tuýp sống tình cảm nhưng ít lí trí. Do bị cảm xúc chi phối nên bạn dễ bị nổi nóng và khó mà bình tĩnh được. Nếu muốn đạt được mục tiêu, bạn cần học cách điềm tĩnh, suy nghĩ thấu đáo và tin tưởng bản thân mình nhiều hơn.

Là người phóng khoáng, phiêu lưu, bạn ghét phải bó buộc bản thân vào điều gì quá nhàm chán. Có vẻ như bạn đang trong quá trình chinh phục những dự định và mục tiêu mới thì phải. Hãy lên kế hoạch từ từ và cẩn thận thay vì vội vàng, chộp giật nhé. Dục tốc bất đạt bạn ơi.

Bạn là người dễ bị ảnh hưởng bởi ý kiến của người khác. Nói cách khác, bạn vẫn chưa thực sự hiểu bản thân muốn gì hay làm sao để bảo vệ chính kiến của mình. Bù lại, do thường đối xử tốt với bạn bè nên bạn được nhiều người quý mến.

Vốn là người sống tự do nên bạn vẫn chưa thể xác định được mục tiêu lâu dài trong đời là gì. Mọi thứ xung quanh đang dần rắc rối và khiến bạn lạc lối. Điều bạn cần làm bây giờ là thả lỏng bản thân, lập ra danh sách những điều mình muốn làm rồi từ từ xác định xem đâu mới là đích đến thực sự của mình.

Bạn là người quảng giao, có nhiều bạn bè. Với bạn, duy trì những mối quan hệ này và bảo toàn vị trí trong xã hội là điều quan trọng nhất. Những bữa tiệc cuối năm sẽ là cơ hội tuyệt vời để bạn có thêm nhiều mối quan hệ hay ho hơn đấy.

Bạn thuộc tuýp sống tình cảm chứ không phải lí trí. Với bạn, tình yêu chính là thứ tuyệt vời và quan trọng nhất trong cuộc đời. Khi đã yêu ai, bạn có thể làm mọi thứ để bảo vệ người ấy và mối quan hệ này. Được yêu thương là tốt nhưng bạn đừng quên rằng, cuộc sống còn có nhiều điều giá trị hơn thế. Hãy chọn người yêu cẩn thận nếu không muốn bị tổn thương nhé.

Có vẻ bạn vừa mới trải qua khoảng thời gian khó khăn và có cú tụt dốc về mặt tinh thần. Bạn đang trong quá trình hồi phục và cố gắng khám phá ra bản ngã của mình. Những vấp ngã trước đó đang khiến bạn e dè và mất niềm tin vào bản thân. Hãy cố gắng vượt qua nhé, bạn vốn là người mạnh mẽ và tự tin mà.

Nguồn: Kenh14

2. ♎Hanako♎

♎Hanako♎ Hành Tinh
    • 140/170

Occupation:
    Hủ nữ ăn bám daovientran.com

Là người phóng khoáng, phiêu lưu, bạn ghét phải bó buộc bản thân vào điều gì quá nhàm chán. Có vẻ như bạn đang trong quá trình chinh phục những dự định và mục tiêu mới thì phải. Hãy lên kế hoạch từ từ và cẩn thận thay vì vội vàng, chộp giật nhé. Dục tốc bất đạt bạn ơi.

3. SHALALA20052002

SHALALA20052002 Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Mẹ ghẻ
    Bạn có khả năng quan sát và biết nhìn nhận vấn đề trên nhiều khía cạnh khác nhau. Dù có việc gì xảy ra, bạn luôn cố chú ý vào mặt tích cực, thay vì mặt tiêu cực. Đặc biệt, bạn còn có biệt tài thuyết phục người khác. Bạn chính là nhà lãnh đạo tài ba trong tương lai.

Mk sẽ coi nó như một lời động viên!

4. Milky leo

Milky leo Thiên Thạch
    • 18/21

Vốn là người sống tự do nên bạn vẫn chưa thể xác định được mục tiêu lâu dài trong đời là gì. Mọi thứ xung quanh đang dần rắc rối và khiến bạn lạc lối. Điều bạn cần làm bây giờ là thả lỏng bản thân, lập ra danh sách những điều mình muốn làm rồi từ từ xác định xem đâu mới là đích đến thực sự của mình.

5. SharaAnnaPis

SharaAnnaPis Thiên Thạch
    • 48/64

6. Haru Mochi

Haru Mochi Thiên Thạch
    • 8/11

Occupation:
    Ko thoát nổi phận làm pet *hờn* =.=
    Đơn giản vì mình thấy nó đẹp và đầy màu sắc thoy mừa :3

7. Clazy Cat

Clazy Cat Hành Tinh
    • 279/213

Occupation:
    I need the time and place to come through
    Vết 1.

Tôi ko nghĩ nó quá chính xác, mà đúng ra thì đây là hình ảnh tôi luôn cố gắng vươn tới, cố gắng để đajt đc chứ đâu phải bản chất của tôi... Cũng có thể tôi sở hữu phẩm chất ấy đấy, nhưng làm sao để nó bộc phát ra bây giờ?

Vết 8.

Có vẻ bạn vừa mới trải qua khoảng thời gian khó khăn và có cú tụt dốc về mặt tinh thần. Bạn đang trong quá trình hồi phục và cố gắng khám phá ra bản ngã của mình. Những vấp ngã trước đó đang khiến bạn e dè và mất niềm tin vào bản thân. Hãy cố gắng vượt qua nhé, bạn vốn là người mạnh mẽ và tự tin mà.

Đây là vết thứ hai tôi ưng ý sau đo, nhưng lại hoàn toàn trùng khớp với hoàn cảnh của tôi. Có lẽ chuyện này sẽ là lời đoojng viên nhỏ nhỏ cho kẻ sống trong giông bão. Dù sao thì, tự cố gắng mà gồng gánh một mình cũng mệt mỏi lắm...

Chung quy lại cũng là vị thu hút bởi màu mè -_-

8. Nanwary

Nanwary Thiên Thạch
    • 8/11

???

9. Rikka Namiko

Rikka Namiko Hành Tinh
    • 121/128

Bạn có khả năng quan sát và biết nhìn nhận vấn đề trên nhiều khía cạnh khác nhau. Dù có việc gì xảy ra, bạn luôn cố chú ý vào mặt tích cực, thay vì mặt tiêu cực. Đặc biệt, bạn còn có biệt tài thuyết phục người khác. Bạn chính là nhà lãnh đạo tài ba trong tương lai.:still_dr:

10. AccLayla

AccLayla Thiên Thạch
    • 8/11

Bạn là người quảng giao, có nhiều bạn bè. Với bạn, duy trì những mối quan hệ này và bảo toàn vị trí trong xã hội là điều quan trọng nhất. Những bữa tiệc cuối năm sẽ là cơ hội tuyệt vời để bạn có thêm nhiều mối quan hệ hay ho hơn đấy.

Share This Page