Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Cùng xem kiểu tóc yêu thích tiết lộ điều gì về bạn

Discussion in 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' started by Jane♡Scorpio, Mar 19, 2016.

1. Jane♡Scorpio

Jane♡Scorpio Chocolate Team
    • 266/213

Occupation:
    live
    Đối với con gái, việc lựa chọn kiểu tóc vô cùng quan trọng. Và chính việc lựa chọn đó đã tiết lộ rất nhiều "bí mật" của bạn đó!

A. Tóc tết đơn giản
    Bạn là người sống khá thực tế, không mơ mộng, tuy tính cách đơn giản nhưng trong các mối quan hệ, đặc biệt là chuyện tình cảm thì luôn chân thành. Có thể thấy, tuy bạn không phải người nổi bật nhưng lại luôn được mọi người xung quanh yêu quý bởi sự chân thành và tốt bụng của mình.

B.Tóc xoăn cuốn hút
    Bạn rất biết cách làm đẹp cho bản thân. Đối với bạn, hình ảnh của mình trong mắt người khác rất quan trọng. Không chỉ trong chuyện chăm sóc sắc đẹp mà trong cuộc sống, bạn cũng luôn nỗ lực để đạt được mục tiêu của mình. Đối với người khác, bạn là người đặc biệt quyết đoán, kiêu hãnh nhưng rất cuốn hút. Vì thế, bạn thường xuyên nhận được những lời khen có cánh từ mọi người.

C.Tóc thẳng
    Ngay từ kiểu tóc đã nói ngay nên con người bạn: thích sự gọn gàng, đơn giản, cổ điển… Bạn không phải người không có óc thẩm mỹ, nhưng bạn thích những gì thuộc về truyền thống, thủy chung nên cũng rất “ngại” thay đổi kiểu tóc. Trong giao tiếp với mọi người xung quanh, bạn rất khiêm tốn và luôn nhường nhịn.

D.Tóc búi cao gọn gàng
    Bạn rất năng động, hòa đồng, cởi mở, vui vẻ và cũng rất cuốn hút. Bạn thường xuyên tham gia các hoạt động tập thể đông người nhưng luôn dành sự quan tâm đặc biệt cho gia đình và bạn bè của mình. Bạn thuộc mẫu người tốt bụng, đáng tin cậy, luôn biết cách lắng nghe và sẵn sang giúp đỡ khi mọi người gặp khó khăn.

E.Tóc đuôi gà
    Bạn là người rất giàu nghị lực, có khả năng tập trung rất tốt. Bạn làm việc rất chăm chỉ, luôn nỗ lực hướng tới mục tiêu mình đã đề ra. Có vẻ như, bạn có một nguồn năng lượng vô hạn và luôn nhận được sự ngưỡng mộ từ mọi người.

F. Tóc ngắn cá tính
    Bạn là người có cá tính rất mạnh mẽ, độc đáo, không những thông minh mà còn giàu sự sáng tạo. Bạn có rất nhiều đam mê, hoài bão và không ngại bất kì việc gì để theo đuổi ước mơ của mình. Trong cuộc sống, bạn rất lạc quan, luôn cảm thấy thoải mái, hạnh phúc với sự lựa chọn của mình. Chẳng có khó khăn nào có thể ngăn cản được bạn.

G.Tóc buộc thấp cổ điển
    Bạn khá trầm tính, độc lập, tự chủ, luôn tự quyết định mọi chuyện trong cuộc sống của mình. Bạn thích những gì thuộc về tự nhiên, càng đơn giản càng tốt. Bạn tôn trọng quan điểm sống của mình, nhưng cũng sẵn sang chấp nhận bản chất của mọi người xung quanh, không phán xét, không đánh giá. Nhờ đó, bạn luôn nhận được sự tin tưởng từ bạn bè của mình.

Nguồn: kenh14

Seagull, Clazy Cat, AirAoi and 3 others like this.

2. Diamond Aquarius

Diamond Aquarius Thiên Thạch
    • 3/11

cũng đúng 1 chút

3. Rin Pasta

Rin Pasta Thiên Thạch
    • 3/11

Mình thích cả 4 kiểu : A C D E

4. zZz Mon zZz

zZz Mon zZz Hành Tinh
    • 118/0

Occupation:
    Học sinh
    E.Tóc đuôi gà

Bạn là người rất giàu nghị lực, có khả năng tập trung rất tốt. Bạn làm việc rất chăm chỉ, luôn nỗ lực hướng tới mục tiêu mình đã đề ra. Có vẻ như, bạn có một nguồn năng lượng vô hạn và luôn nhận được sự ngưỡng mộ từ mọi người.

5. Remi Aries

Remi Aries Hành Tinh
    • 163/170

Occupation:
    Sinh vật sống
    Tóc ngắn cho nhẹ đầu. :v

6. Hyper LT

Hyper LT Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Học sinh thích ăn bám

Jane♡Scorpio likes this.
  7. Takasugi Shinsuke

Takasugi Shinsuke Thiên Thạch
    • 18/21

Occupation:
    Hủ Nam
    Bạn là người có cá tính rất mạnh mẽ, độc đáo, không những thông minh mà còn giàu sự sáng tạo. Bạn có rất nhiều đam mê, hoài bão và không ngại bất kì việc gì để theo đuổi ước mơ của mình. Trong cuộc sống, bạn rất lạc quan, luôn cảm thấy thoải mái, hạnh phúc với sự lựa chọn của mình. Chẳng có khó khăn nào có thể ngăn cản được bạn.

8. Akahiko Yuu

Akahiko Yuu Thiên Thạch
    • 18/21

Tóc ngắn

9. Seagull

Seagull Thiên Thạch
    • 3/11

Tóc cực ngắn, nhìn vô không khác con trai thì chắc cá tính mạnh lắm ha.

Share This Page