Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Bạn nghĩ thế nào về thể loại truyện đồng nhân.

Discussion in 'Khảo Sát' started by tinhdichso1, Jul 21, 2016.

?

Nếu mình viết truyện theo thể loại đồng nhân, bạn sẽ:

1. Tuy không biết thể loại đó là gì, nhưng sẽ ủng hộ chế hết mình.

16.7%
  2. Phải xem một, hai chương truyện trước đã, rồi mới quyết định có ủng hộ chế hay không.

50.0%
  3. Đó là cái gì vậy? Ăn được không? Lỡ nhảy hố mà không ra được, thì có đền bù không?

16.7%
  4. Đồng nhân và xuyên không, có khác nhau cái vẹo gì đâu.

16.7%
Multiple votes are allowed.
  1. tinhdichso1

tinhdichso1 Thiên Thể
    • 89/128

Đồng nhân là một thể loại truyện mình rất thích, nhưng lại không biết các bạn trong forum nghĩ như thế nào về nó. Nên mình muốn khảo sát một chút trước khi tung ra bộ truyện ngắn mới nhất của mình.

Các bạn làm theo cú pháp :

1. Bạn hiểu như thế nào là thể loại truyện đồng nhân?

2. Nếu bạn là nhân vật chính trong truyện, bạn muốn bị đồng nhân thành kiểu nhân vật như thế nào?

3. Nếu không may bị đồng nhân vào một nhân vật khác giới, thì bạn có phản ứng như thế nào? Tiếp tục sống theo kiểu giới tính của nhân vật hay của chính bạn?

4. Bạn muốn kết cục của nhân vật chính bị đồng nhân như thế nào?

2. giayvabut

giayvabut Thiên Thạch
    • 1/11

Thấy thể loại này cũng hay, vì nhiều bộ truyện gốc thực sự rất gây ức chế. Nhưng mình chưa bao giờ đọc hết cuốn đồng nhân nào vì cảm thấy tác giả không (đủ) tôn trọng nguyên tác. Thay đổi một góc nhìn khác, đổi mới câu chuyện tất nhiên không sao, với điều kiện không thay đổi, méo mó luôn cả tính cách nhân vật chính, chia rẽ đôi chính. Tiếc là vẫn chưa tìm ra bộ nào đạt được yêu cầu đó.

Share This Page