Could not execute callback PhuongPH_Plug::adsterra() - Method does not match prefix: get, is, has, render, view, return, print, show, display.

Bạn thích loại sức mạnh nào nhất?

Discussion in 'Khảo Sát' started by Hyper LT, Dec 23, 2017.

1. Hyper LT

Hyper LT Hành Tinh
    • 118/128

Occupation:
    Học sinh thích ăn bám
    Hôm nay mình muốn khảo sát vài thứ (vì chán quá đâm ra rảnh rỗi). Mong các bạn có thể trả lời theo các câu sau:
    1. C.H.Đ:
    2. Bạn thích loại sức mạnh nào nhất? Cụ thể thế nào? Vì sao?
    3. Bạn thấy loại sức mạnh nào là ngầu best nhất?
    4. Bạn thấy tóc màu nào đẹp nhất? Bạn có thích nhuộm tóc màu đó?
    5. Bạn có thích thể loại nhân vật khi gặp cú sốc sẽ lòi ra sức mạnh thần thánh (vi diệu ha :))) và diệt hết đám kẻ xấu?
    6. Nếu có một nhân vật đại diện cho bản thân, hai từ nào sẽ thể hiện tính cách đặc trưng nhất của nhân vật đó mà bạn thích?
    7. Bạn thích hoa gì? Vì sao?
    8. Bạn thích nhân vật có xuất thân thế nào? Vì sao?
    9. Bạn không thích thể loại nhân vật nào nhất?
    Cảm ơn các bạn đã đọc.

2. Tiên Helen

Tiên Helen Hành Tinh
    • 118/128

1. Cung hoàng đạo: Kim Ngưu
    2. Sức mạnh nước: điều khiển nước, mưa, sông, biển, nói chung những nơi có nước
    Vì tên mình mang nghĩa là nước
    3. Sức mạnh thiên nhiên, vì có thể điều khiển và thao túng tự nhiên
    4. Bạch kim pha xanh lam nhạt là đẹp nhất, nhưng chỉ muốn nhuộm tóc bạch kim không thôi
    5. Không
    6. Trầm lặng
    7. Hoa Thuỷ Tiên, đó là tên mình, nó tượng trưng cho những người biết yêu thương bản thân mình
    8. Xuất thân bình thường
    9. Ghét nhân vật quá hoàn hảo, được xây dựng như một đấng toàn năng

3. hactubang

hactubang Hành Tinh
    • 108/128

Occupation:
    Tù nhân vì buôn bán thuốc phiện
    2. Tôi thích sức mạnh loại điều khiển đồ vật, tạo lá chắn, kìm hãm sức mạnh, tâm linh. Vì những cái đó thường lợi thế hơn sức mạnh khác.
    3. Ngầu nhất là thay đổi thực tại :3
    4. Tui thích tóc mà xám bạc. Muốn đó là màu tự nhiên hơn là nhuộm :))
    5. Cái đó tui không thích cũng không ghét, tui chỉ thích những nhân vật bí bí ẩn ẩn ngầu lòi, thường thường những nhân vật đó rất nguy hiểm và giữa hoặc cuối truyện (phim) mới xuất hiện một cách bất ngờ.
    6. Ngầu lòi, nguy hiểm :))
    7. Hoa bỉ ngạn, vì nó biểu tượng cho cái chết.
    8. Nhân vật đó là một dị nhân, có sức mạnh từ những cuộc thí nghiệm (Nếu ai đọc fic của tui rồi thì chắc sẽ biết :3)
    9. Tui không thích thể loại nhân vật nữ bánh bèo lương thiện, vì đó thường gây vướng tay vướng chân người khác. :))

•_ V.K.B.Phong _•

Hyper LT likes this.
  4. Katherine Leo

Katherine Leo Thiên Thạch
    • 3/11

Occupation:
    Học sinh nghiêm túc
    1. C.H.Đ: Sư Tử.
    2. Mình thích sức mạnh Thông minh. Cụ thể là làm cho mình có trí óc thần đồng, cái gì cũng giỏi, cái gì cũng biết. Vì sao ư? Vì mình muốn thông minh hơn. Nói thế không phải vì mình học kém đâu nhé! Mình học sinh giỏi nhiều năm liền mà!
    3. Sức mạnh ngầu nhất, là sức mạnh tinh thần.
    4. Tóc màu bạch kim. Mình không thích nhuộm màu đỏ, mặc dù mình thích màu đó.
    5. Ừm, cũng thích.
    6. Ngầu, thông minh
    7. MÌnh thích hoa diên vĩ. Vì loài hoa kiêu sa này đại diện cho đức tín, trí tuệ và tình bạn đã được ấp ủ từ lâu.
    8. Mình thích nhân vật có xuất thân là con nhà... giàu nghèo đều được, chỉ cần có tài. Vì mình chỉ quan tâm tới tài năng và trí thông minh.
    9. Nhân vật nữ/nam bánh bèo
    Vậy nhen~!

5. MaThienNhan

MaThienNhan Hành Tinh
    • 108/128

Occupation:
    Học Sinh
    1. Cung Nhân Mã

2. Thích loại sức mạnh ngoại cảm, kiểu đọc suy nghĩ á bởi vì muốn biết tâm địa con người :3

3. Thấy loại sức mạnh rù quyến như Boa Hancock best nhất :)) Hoặc là phẫu thuật như Law trong One Piece

4. Thấy tóc màu đen xen vài sợi màu khác đẹp nhất (đỏ, xanh, trắng,...)
    Không thích nhuộm cả đầu đỏ :3 Một chút đỏ xen lẫn đen thì khá thích <3

5. Bạn có thích thể loại nhân vật khi gặp cú sốc sẽ lòi ra sức mạnh thần thánh và diệt hết đám kẻ xấu?
    :)) Thích mấy tình tiết cẩu huyết vậy lắm :))

6. Nếu có một nhân vật đại diện cho bản thân,hai từ nào sẽ thể hiện tính cách đặc trưng nhất của nhân vật đó mà bạn thích?
    Hai mặt :3

7. Bạn thích hoa gì?
    Hướng Dương vì luôn hướng về mặt trời, hoa luôn thật to, thật tươi cứ như sẽ không bao giờ héo rũ :3

8. Bạn thích nhân vật có xuất thân thế nào?
    Quý tộc :3 Vì quý tộc có tiền :3 Quý tộc có thể quẩy thoải mái :3 Quý tộc mưu mô :3 Mà khi quý tộc phản quý tộc thì có nhiều tình tiết cẩu huyết thú vị :))

Bản chất yếu ớt, nương tựa người khác, luôn nói lời thiện lương (vd: Đường Tăng... )

Hyper LT likes this.
  6. Takasugi Shinsuke

Takasugi Shinsuke Thiên Thạch
    • 18/21

Occupation:
    Hủ Nam
    1. C.H.Đ: Song tử

2. Bạn thích loại sức mạnh nào nhất? Cụ thể thế nào? Vì sao? -Sức mạnh điều khiển lửa và tâm linh.Vì tính cách của mình hợp với sức mạnh đó thôi :v

3. Bạn thấy loại sức mạnh nào là ngầu best nhất? - Sức mạnh điều khiển thời gian best nhất hoặc hoán phục như Erza Scarlet trong Fairy Tail.

4. Bạn thấy tóc màu nào đẹp nhất? Bạn có thích nhuộm tóc màu đó? - Màu bạc hoặc xanh nước biển xen lẫn trắng và bạc.Nhuộm cả đầu màu bạc thì hơi có vấn đề...Nhuộm xanh xen lẫn đỏ là Ok.

5. Bạn có thích thể loại nhân vật khi gặp cú sốc sẽ lòi ra sức mạnh thần thánh (vi diệu ha :))) và diệt hết đám kẻ xấu? - Khá thích.

6. Nếu có một nhân vật đại diện cho bản thân, hai từ nào sẽ thể hiện tính cách đặc trưng nhất của nhân vật đó mà bạn thích? - Lầy lội :)

7. Bạn thích hoa gì? Vì sao? - Hoa cúc hoặc hướng dương.Vì tui là hủ cho nên...

8. Bạn thích nhân vật có xuất thân thế nào? Vì sao? - Có một quá khứ bi thương.

9. Bạn không thích thể loại nhân vật nào nhất? - Bánh bèo,luôn dựa dẫm người khác,quá lương thiện,...

Hyper LT likes this.
  7. Littel Virgo69

Littel Virgo69 Hành Tinh
    • 118/128

1. C.H.Đ: Xử Nữ

2. Bạn thích loại sức mạnh nào nhất? Cụ thể thế nào? Vì sao? - Đọc suy nghĩ vì muốn nhìn thấu được tâm người khác. Hoặc xuyên thời gian để xem lại quá khứ và rút kinh nghiệm (thay đổi quá khứ cũng không tốt lắm) hoặc tới tương lai

3. Bạn thấy loại sức mạnh nào là ngầu best nhất? - Kiểu điều khiển vũ khí như Erza Scarlet (Fairy Tail) hay Kaneki Ken (Tokyo ghoul)

4. Bạn thấy tóc màu nào đẹp nhất? Bạn có thích nhuộm tóc màu đó? - Màu đỏ hoặc bạch kim, đơn giản như nâu cũng đẹp. Nhuộm tóc thì chắc nâu đen là hợp với bản thân nhất.

5. Bạn có thích thể loại nhân vật khi gặp cú sốc sẽ lòi ra sức mạnh thần thánh (vi diệu ha :)) và diệt hết đám kẻ xấu? - Sometime, nó cũng khá ngầu

6. Nếu có một nhân vật đại diện cho bản thân, hai từ nào sẽ thể hiện tính cách đặc trưng nhất của nhân vật đó mà bạn thích? - nham hiểm hoặc ngầu lòi

7. Bạn thích hoa gì? Vì sao?- Hoa cẩm chướng vì nó tượng trưng cho hy vọng

8. Bạn thích nhân vật có xuất thân thế nào? Vì sao? - Danh giá hoặc quý tộc, vì có nhiều tiền, nếu có tham vọng và có trí khôn càng tốt. Mafia cũng tốt :)

9. Bạn không thích thể loại nhân vật nào nhất? - Yếu ớt, dựa dẫm, lương thiện quá mức.

Saturn Capricorn likes this.
  8. La Miêu

La Miêu Hành Tinh
    • 108/128

Occupation:
    Sinh viên
    1. C.H.Đ: Thiên Yết
    Dạo này đang bị cuồng năng lực tàng hình.. Cụ thể là ta có thể đi bất cứ đâu, làm bất cứ thứ gì. Thích năng lực này bởi vì tui gần như có thể làm mọi thứ tui muốn, từ đó, có thể cho người tôi thích một đời bình an. Cảm thấy không liên quan? Ngẫm kĩ đi, có đó :))
    Năng lực giết người chỉ bằng một cái chớp mắt. Chớp mắt hóa vong, chớp mắt kính phục, chớp mắt tàn nhẫn, quá ngầu, quá nguy hiểm :)) có điều sợ một chớp mắt hối hận không kịp :)
    Màu trắng _ Có lẽ không hợp với tóc màu đỏ
    5. Bạn có thích thể loại nhân vật khi gặp cú sốc sẽ lòi ra sức mạnh thần thánh (vi diệu ha :))) và diệt hết đám kẻ xấu?
    Ngày trước cũng có chút thích như vậy. Nhưng vì hiện tại cuồng ngược nên cứ muốn nhân vật chính chết thôi :))
    6. Nếu có một nhân vật đại diện cho bản thân, hai từ nào sẽ thể hiện tính cách đặc trưng nhất của nhân vật đó mà bạn thích?
    Ngụy manh
    Hoa cỏ, tượng trưng cho hy vọng mỏng manh, có lẽ vậy
    Xuất thân hèn kém, thậm chí dơ bẩn. Vì cuồng ngược :))
    Nhân vật vô dụng bỗng nhiên trở nên ngầu lòi, thực chất vẫn vô dụng, thường xuyên nói triết lí giả tạo.

MaThienNhan likes this.
  9. イチゴブリーフ

イチゴブリーフ Chocolate Team
    • 237/213

Occupation:
    Mastah
    1. C.H.Đ:
    Bảo Bình​
    Bẻ cong thực tại. Cụ thể là mình có thể thêm bớt, bóp méo... thực tại đi. Mình thích năng lực này vì mình sẽ muốn gì được nấy <(")​
    3. Bạn thấy loại sức mạnh nào là ngầu best nhất? Cái trên
    Trắng, không <(")​
    Không, ảo quá.​
    Vô tâm, thông minh​
    Không thích hoa : o​
    Nhà giàu người thân chết sạch, vì mình thích thế...​
    Thể loại nhân vật chính đã yếu còn thích ra gió bóp team​

Hyper LT likes this.
  10. Mini Aqua

Mini Aqua Thiên Thạch
    • 3/11

1. C.H.Đ: Bảo Bình
    Điều khiển Không - Thời gian. Cụ thể là đến đâu cx đc, vô thời gian nào cx không sao. Vì mk thấy nó hay hay. À quên, còn dừng đc thời gian nx
    Loại sức mạnh mk thík ý.
    Đỏ. Never
    No
    Bí ẩn (vì mk ko thík bị ng khác bt quá nhìu về mk), thông minh
    Hoa cúc. Vì hoa cúc nở vào mùa thu.
    Người hoàn toàn bình thường. Vì mk thík....
    Ko bt.

Hyper LT likes this.

Share This Page