Xử Nữ và Song Ngư <3

Thảo luận trong 'Thùng Rác' bắt đầu bởi Francis, 24 Tháng ba 2012.

1. Francis

Francis Aieces Staff Member

Chòm Sao:
    Song Ngư
    Một tình yêu đầy khó khăn và thử thách cho cặp đôi Song ngư và Xử Nữ.

Xử Nữ và Song Ngư: nếu mặt trăng của Xử Nữ là một cung Nước thì bạn sẽ cảm thấy những suy nghĩ mơ mộng của Song Ngư thật đáng yêu. Nếu mặt trăng của bạn là một cung Đất thì bạn sẽ nghĩ Song Ngư quá bay bổng so với bạn. Đây là mối quan hệ sẽ dạy cho bạn cách quan tâm người khác một cách mềm mại và nồng nàn hơn.

Nếu hai bạn học được cách chấp nhận sự khác biệt của đôi bên, sử dụng ưu điểm của người này để bù đắp yếu điểm của người kia, thì hai bạn sẽ nhận ra, mình sinh ra để danh cho nhau. Vì thật ra, hai bạn giống như hình ảnh phản chiếu của nhau trong gương vậy

Song Ngư và Xử Nữ: giữa hai bạn có rất nhiều điểm khác biệt, nhưng nếu các bạn nhận ra những điểm tương đồng thì đây là một mối quan hệ cực kỳ có khả năng thành công, đem đến một kết quả đẹp cho đôi bên. Tính sắp xếp, thói quen lên kế hoạch và tỉ mỉ của Xử Nữ sẽ khiến cuộc đời của Song Ngư vững chắc hơn. Đặc biệt, nếu Song Ngư có cung Nguyệt hoặc sao Hỏa thuộc hệ Đất thì bạn sẽ thêm tôn trọng tính thực tế của Xử Nữ, giúp những giấc mơ của bạn trở nên thật hơn và dễ nắm bắt hơn. Khiến cho tình yêu của hai bạn thêm bền chặt, thắm thiết.

Kết luận: Nếu tình yêu đủ lớn thì bất cứ cặp đôi nào cũng sẽ ở bên nhau trọn đời. Đừng bao giờ vì chuyện hợp hay không hợp mà bỏ đi tình yêu của mình.

Trích Sự Thật Hoàng Đạo
  2. Francis

Francis Aieces Staff Member

Chòm Sao:
    Song Ngư
    Các bạn thấy đấy Cung Mặt Trời không hoàn toàn tác động đến chuyện hợp hay không hợp mà còn phải xét về nhiều hành tinh khác nữa như Mặt Trăng, Venus, Sao Hỏa. Nếu bạn yêu 1 ai đó cung Sun không hợp thì cũng đừng vội bỏ cuộc.
    dlqn_2906 thích bài này.
  3. __Pu__

__Pu__ Thiên Thể

em thik kâu kúi of chũ pic :x :x
  4. Du Bakashi

Du Bakashi As Free As A Wind

Chòm Sao:
    Bạch Dương
    cái ảnh đâu xử đâu ngư thía ạ??
    anh kia da trắng mi dài ghê :x
  5. AnnLee18k9

AnnLee18k9 Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    cattt.ciiiu
    Facebook:
    https://www.facebook.com/meo.nuz.189
    Chòm Sao:
    Xử Nữ
    Nếu tình yêu đủ lớn thì bất cứ cặp đôi nào cũng sẽ ở bên nhau trọn đời. Đừng bao giờ vì chuyện hợp hay không hợp mà bỏ đi tình yêu của mình :)