tình cảm nữ Bạch Dương dành cho nam Kim Ngưu có phải là sáng suốt hok

Thảo luận trong 'Thùng Rác' bắt đầu bởi Little Kitten, 2 Tháng sáu 2012.

1. Little Kitten

Little Kitten Thiên Thể

Yahoo! Messenger:
    nguyetha07@yahoo.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Mìh có 1 đứa bạn là Kim Ngưu :D Hồi lớp 5 mìh vs nó có học chung lớp học thêm và đó cũng là lúc mìh bắt đầu thik bạn í, may mắn là lên cấp 2 mìh vs bạn ấy học chung vs nhau ^ ^ Mới hồi đầu năm, tớ lun có thói wen là đến lớp rất sớm và trùng hợp là bạn ấy cũng như mìh ;)) Mìh ngồi bàn 2, bạn í ngồi bàn 4, vậy mà tự dưng bạn í lại "vác xác" lên bàn mìh ngồi, nhưng có lúc nằm úp mặt xún bàn, có lúc nhìn mìh, bạn đó khi ngồi kế mìh mà chỉ có 2 đứa thì ít nói lắm :| Sáng nào cũng vậy hết, lâu lâu bạn í còn nghịch đồ của mìh hay là chọc mìh nữa ^ ^ Những lúc khác thì bạn đó hay chạm vai mìh và có 1 lần còn nắm tay mìh nữa :-s Mìh bắt đầu nghi ngờ bạn ấy có tình cảm vs mìh nên mìh đã nhờ 1 ng bạn nói vs bạn í rằng mìh thik bạn í :"> Lúc đó thì bạn í cười và nói là:"Còn nhỏ mà iu đương cái gì! (ủa thik chứ bộ =''=)...Tớ xin lỗi!" Mặc dù nói vậy nhưng bạn í vẫn cười rất là tươi :| Nên mìh nghĩ, bạn í chắc cũng thik mìh nhưng có lẽ gia đình bạn ấy sợ bạn ấy còn nhỏ iu đương nhăng nhít hok lo học nên hok cho bạn ấy iu sớm :-? Đây mới chỉ là suy đoán của mìh thôi :D Mong các bạn góp ý ^ ^ Mìh hok bik có nên tip tục hay hok và nếu tip tục thì mìh nên làm gì bây h :-s
  2. tk_123

tk_123 Hành Tinh

Chòm Sao:
    Bạch Dương
    theo mình thì bạn nam này hơi ngộ nhỉ? :"> Nhưng mình cg~ BD luôn và cg~ gặp 1 KN rồi, theo mình thì ko hợp nhau đâu (srr). Mới đầu thì hút nhau vậy chứ sau dễ chán lắm ( đấy là mình thấy v):(
  3. chuot con

chuot con Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    s0meday_g00day_IU_W00_y0ung@yahoo.com.vn
    Facebook:
    http://www.facebook.com/chu0t_c0n_c00l_98
    Chòm Sao:
    Thủy Bình
    èo mới lớp mấy mà cũng bạo dạn nhỉ đã ngoi lên bàn ngồi chạm vai nắm tay nắm chân ---> bạn kia thích bạn rùi chả qua lo ảnh hưởng tới học tập thôi cứ đối xử vs nhau như bt là đc cả 2 vui là đc rồi;;)
  4. Little Kitten

Little Kitten Thiên Thể

Yahoo! Messenger:
    nguyetha07@yahoo.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Sau vụ tỏ tình mìh nhắn tin cho bạn ấy mà bạn ấy hk trả lời mìh nhờ nhỏ bạn nhắn thử thì nó có trả lời :( zậy là sao vậy mọi ng :-s Bạn ấy mún tránh mặt mìh phải hk ? hay là bạn í ngại :-s
  5. nhoxkiet96

nhoxkiet96 Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    caube_thulinh113@yahoo.com
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    hjhj, theo mình chưa tới lúc :D, lúc trước có cưa 1 Ma Kết, mình cưa đc 2-3 ngày là đã thix mình ùi mình cũng thix, nhưng hok cóa nói tôi iu hay thix bạn :)), tới lục bạn thân Ma kết nói thì mình mới nói cái đó, con Trâu như mình thjx vòng vo :D
  6. babycry

babycry Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    thobong_dkk@yahoo.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Bạn đừng có dại dột, hãy nghe mình ( lý do ta là chuyên gia tình yêu đào hoa TB kute mà ) KN và BD chỉ có 1 lựa chọn thôi ĐỪNG BAO H ĐẾN VS NHAU!!!!!!! biết là rất đau lòng nhưng KN chỉ hợp vs những bạn mà........nói thế nào nhỉ ngây thơ hoặc sắc sảo thui như Xử Nữ và Song Ngư đó, tốt nhất bạn nên kiếm thằng khác đi, cuộc sống này nhiều trai đẹp mà
    Little Kitten thích bài này.
  7. deadly_crab

deadly_crab Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    p3sh0ck_iu.p3ngox
    lứa tuổi của bạn nếu biết iu sớm thì chỉ bik lao đầu vào iu thôi có wan tâm j tới chuyện hợp nhau hay ko đâu, mai mốt chán cũng cãi nhau mấy ngày rùi c.t thôi, lo j, mình wa cái tuổi của bạn đã 3 năm rồi nên mình bik
    còn cái bạn KN mà bạn để ý, thik bạn á mà ngại thôi
    Little Kitten thích bài này.