Thiên Yết Confession

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Wing Myth, 9 Tháng mười một 2015.

1. mihnhi

mihnhi ny hâm Staff Member
    • 403/213

Nghề nghiệp:
    bán qan tài
    Chòm Sao:
    Song Ngư

Trả lời: Mih

Có thể anh ấy có tình cảm với bạn nhưng đang ngập ngừng vì điều gì đó
    ---------------------------------------​
    Trả lời: Wan​

Mình thấy có rất nhiều kiểu yêu, có người thì hợp với yêu xa, có người thì hợp với yêu 1 lúc, xả hơi 1 lúc, lại nhào vào yêu 1 lúc, có người mà ko dính 24/24 thì chịu ko nổi. Túm lại nếu muốn người khác thích bạn mới là khó chứ nếu muốn biết người khác có thích bạn ko thì cứ hỏi thôi, chuyện này đơn giản!
    ---------------------------------------​
    Trả lời: Mít​

Suy nghĩ của bạn về tình yêu như thế nào? Thật ra trong mối quan hệ của bạn mình không có lời khuyên nào cả. Vì điểm mấu chốt nằm ở cả 2 mà thôi. Bạn thì dậm chân, người kia lại cứ tiến rồi lùi. Ai cũng đợi người kia bước trước, tình cảm của các bạn mà các bạn không nắm bắt thì ai có thể nắm dùm. Xin lỗi vì mình không thể cho bạn một lời khuyên nào.

2. mihnhi

• 403/213

Nghề nghiệp:
    bán qan tài
    Chòm Sao:
    Song Ngư

Em là một Yết nữ.Em đã crush một bạn Sư nam 4 năm rồi. Bản chảnh lắm, lòng tự trọng cao lắm ( Tự dưng thấy bản giống Wan [​IMG]:v ). Nhiều lúc em đã cố uncrush bản nhưng khó quá, không thể làm được. Rồi một hôm, bọn BFF của em nó lục được nhật kí của em, thế là biết chuyện em crush bản. Thế là chúng nó nói với bản luôn, nhưng vẫn nói với em là chẳng nói gì. Đến hôm qua em mới biết là bản biết tình cảm của em dành cho bản từ lâu lắm rồi, nhưng bản không nói gì.Bản vẫn đối xử em như 1 người bạn, vẫn nói chuyện, trêu đùa nhau. Em đau đớn lắm. Thà bản nói hết cho em đi, sau đó từ chối thẳng thừng đi thì em đâu có đau như vậy. Bọn em đã là HS cuối cấp, hết năm nay là xa nhau. Nghe nói bản sẽ chuyển về thành phố học, vậy là em sẽ hết cơ hội gặp lại. Sẽ không có lời tỏ tình nào hết. Vào lúc này mà tỏ tình thì em xấu hổ lắm. Em biết phải làm sao đây :"<

Mình nghĩ là bạn ấy biết rõ thế mà vẫn tỏ ra bình thường với bạn thì là không có tình cảm gì với bạn rồi. Bạn nên đối xử như bình thường với bạn ấy, rồi dần dần xa cách dần vì chuyện đã như vậy thì khó làm bạn lắm. Còn nếu bạn vẫn còn chút gì đó băn khoăn thì bạn nên tỏ tình để nghe từ chối hoặc hỏi thẳng bạn ấy tại sao lại như vậy cho nhẹ lòng năm cuối cấp.
    ---------------------------------------
    Trả lời: Wan

Xấu hổ và phải làm là 2 chuyện khác nhau. Ko tỏ tình thì cứ đập bàn hỏi thẳng: thế mày yêu tao hay là chết? =))
    Trả lời: Mít

Xấu hổ chỉ là bạn cảm thấy thế thôi, bạn chân thành bạn muốn người ta biết tình cảm của mình thì chẳng có gì xấu hổ cả. Người ta vẫn luôn nói tình yêu đẹp nhất là tình yêu tuổi học trò đấy thôi, người ta muốn quay lại thời điểm cuỷa bạn đang dừng còn không kịp nữa thì ai có thể quan tâm là nó có xấu hổ hay không đâu. Cơ hội đến thì mình nắm bắt thôi, có ai cấm mình đâu :)). Dũng cảm lên.

Trả lời:

Nếu vậy là không có tình cảm cho bạn rồi. Nhưng mình nghĩ người ta không chịu nói ra vì sợ làm tổn thương bạn cũng như làm mất tình bạn mà thôi. Nhưng nếu bạn muốn cảm thấy nhẹ nhõm thì bạn vẫn nên nói cho người đó biết.

Giả sử muốn giết người thì nên làm như nào cho ngầu

Giết mình ngầu hơn bạn à =))

Giết người mà muốn ngầu thì phải làm giữa đám đông: 1 mình chấp tất bạn nhé =)) đùa thôi, nếu đã phải giết người thì có nghĩa là chả còn cách nào khác rồi nên chả ngầu tí nào cả =)) Có đứa nào phải vô tù mà nhìn ngầu hem? =))

Có vẻ như toàn thấy wan làm nhân vật quần chúng gây cười còn Mít đi làm nhân viên mai mối kiêm giải đáp tâm tư tình cảm các thiếu lữ nhể :)) :))

Thấy hợp hem bạn =))

ồ, lần đầu được khen hài hước, mừng qué =))
    Trả lời: Mít

[​IMG] [​IMG] [​IMG] cái trình ấy mình với không tới được, bạn Mít còn non lắm. Nói chứ Wan ngây thơi lắm [​IMG][​IMG]

Gloria Cancer and wander like this.
  3. buncutee

buncutee Thiên Thạch
    • 1/11

4. buncutee

buncutee Thiên Thạch
    • 1/11

Các nàng Thiên yết nghĩ sao về con trai Song Tử ?!!

5. mihnhi

• 403/213

Nghề nghiệp:
    bán qan tài
    Chòm Sao:
    Song Ngư
    Chào bạn, với câu hỏi của bạn mình nghĩ nó thích hợp với một topic hơn là hỏi trong một cfs. Vì câu hỏi của bạn mang tính chất hỏi chung nên khi tạo một topic để hỏi và giao lưu với mọi người bạn sẽ thu thập được nhiều câu bình luận thú vị hơn là trong một cfs nhỏ của bọn mình :))