Thiên Bình nữ help me!!!

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Moonlight12, 14 Tháng bảy 2016.

1. Moonlight12

Moonlight12 Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Song Tử
    Mình là Song tử nam, mình quen bạn nữ thiên bình kia. Mình và bạn ấy chỉ nhắn tin qua facebook thôi. Mình thích bạn ấy, nhưng khi gặp nhau trực tiếp bạn ấy luôn tỏ ra ngại ngùng, nói chuyện không tự nhiên cho lắm. Lúc nhìn trực diện vào mắt bạn ấy thì bạn ấy nói:" Đừng nhìn thẳng vào mắt mình như thế ngại lắm, bạn quay lên đi một hơi tui không dám về luôn mất". Lúc mình thả thính thì bạn ấy:"Mình cũng không biết trả lời câu này sao nữa :3". Thế bạn ấy có thích mình không, nhưng bạn ấy luôn tỏ ra im lặng cảm giác giống như mình bị lãng tránh ý.

fungi127 thích bài này.
  2. nguyenthuthao410

nguyenthuthao410 Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    :)
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Thiên Bình khi thích 1 người thì không dám nhìn thẳng vào mắt người đó quá 3s đâu, vì ngại ấy. Nên là nó cũng k muốn mng nhìn chằm chằm nó quá lâu. Như bạn Thiên Bình của bạn thì mình nghĩ bạn ấy đang bị ngại ngùng là nhiều. Bạn cứ ở bên cho bạn ý biết sự quan tâm của mình. Yêu Thiên Bình phải yêu kiểu mưa dầm thấm lâu, chứ ngày 1 ngày 2 đã muốn yêu được ngay thì không được đâu bạn à!

LINH259 and fungi127 like this.
  3. BeatriceEvelyn

BeatriceEvelyn Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Blogger
    Điều đấy thì tớ không chắc. Tớ đã từng rung động trước ai đó ở mức ít ít thế nên cũng hiểu đôi chút. Nếu một Thiên Bình thích bạn, cô ấy sẽ luôn tỏ ra " lầy " đi một chút. Cô ấy hay nói chuyện, nhắn tin với bạn. Thậm chí sẽ làm đủ mọi cách để gây chú ý. :3
    Bạn xem có đúng hem?

fungi127 thích bài này.