Thần Nông nhà mình hợp với cung nào !

Thảo luận trong 'Phân Tích Thiên Yết' bắt đầu bởi Thiên Anh, 3 Tháng một 2012.

1. hellora

hellora Thiên Thạch

eo, mình ghét song tử, song tử lăng nhăng, chúa lừa tình
  2. hellora

hellora Thiên Thạch

@koi.makne: giống mình thế, tòan bị thèng song Ngư ăn hiếp, tức chết dc, sao lại hợp với SN kia chứ
  3. salamander94

salamander94 Thiên Thạch

song tử của mình............. mình sẽ là ngoại lệ
  4. nhbn29

nhbn29 Thiên Thạch

tớ (thiên yết) đang tính cho 1 chàng song ngư cơ hội, mà bi h thì chàng ấy k biết mất tích đâu. haizzz. Song ngư thì chung tình thiệt đấy ^^
    cá ươn and (deleted user) like this.
  5. cá ươn

cá ươn Thiên Thể

Chòm Sao:
    Song Ngư
    mềnh song ngư này, rất là chung tình đấy ^^
  6. Phong Linh

Phong Linh Thiên Thạch

Mình có thằng bạn khá thân là BB, nhỏ bạn thân cũng là BB, người yêu cũng là BB..Công nhận có duyên với BB thiệt lun...Vậy mà chơi với mỗi người mỗi khác =.=
    + Thằng bạn BB: hix..cãi nhau thôi khỏi phải nói, chuyện gì cũng có thể cãi được mà chẳng có đứa nào chịu nhường đứa nào. Nhớ nhất cái lần cãi nhau um sùm trước thư viện mà chẳng thèm quan tâm tới người ta đang nhìn hai đứa chằm chằm. Haizz...Ghét cái tính bảo thủ, xem thường con gái >"<..Nhưng ngồi nói chuyện lung tung thì hợp dễ sợ lun, nên bi h dù ít liên lạc nhưng gặp lại thì vẫn có cả đống chuyện để nói...

+ Nhỏ bạn BB: chơi thân được 4 năm..chơi với nhỏ thì tính mình chịu nhường lắm nên chắc vậy mà 2 đứa thân nhau đến tận bây giờ, đôi khi cũng giận hờn tùm lum nhưng lại quên nhanh.

+ Người yêu BB: ngày xưa là bạn thì cũng hay cãi nhau nhưng không nhiều bằng tên trên kia =.=. Bây giờ quen nhau thì mỗi đứa đều chịu nhường một chút khi cãi nhau hay giận hờn, không để cái tôi lấn át đi tình cảm của 2 bên..Hì..Tính mình khi cãi nhau thì sẽ im lặng, để cho đối phương nói hết..khi nào cảm thấy dịu dịu thì mới bắt đầu nói lại..hehe..nhờ vậy mới quen được tới giờ...

Tóm lại, mình thấy TY zí BB có nhìu thứ không hợp nhau vì cả hai đều có cái tôi, đều có lòng tự trọng cao, BB thì thích tự do và TY thì thích nắm chặt người mình yêu..Có lẽ vì những điều đó mà TY zí BB hay cãi nhau..Hiểu rõ được vấn đề và mỗi bên nhường đi một chút thì chắc chắn mọi việc sẽ ổn..Hì...Còn về bạn bè, BB zí TY có nhiều điểm chung và cả hai đều cảm thấy tin tưởng lẫn nhau :D
    Ha Thien Di thích bài này.
  7. SubiTran

SubiTran Thiên Thể

Yahoo! Messenger:
    subi.tran95
    Facebook:
    http://www.facebook.com/phuongnguyetnhi
    Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Nhân Mã w Thiên Yết tốt à...@.@
  8. phongvan

phongvan Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    anhvanlaanh_hacphong@yahoo.com
    Chòm Sao:
    Thiên Yết
    Bọ Cạp và Cự Giải

Bò Cạp chăm chỉ, cả việc nhà lẫn việc cơ quan. Ngôi nhà của người cung này luôn yên ả và là nơi để xua tan đi mọi căng thẳng gặp phải trong cuộc sống. Nếu Cự Giải hiểu và làm cho Bò Cạp hài lòng thì sẽ không phải lo lắng bất kỳ điều gì về lòng trung thành của người cung này bởi Bò Cạp sẽ không có ý định tìm kiếm bất kỳ người bạn đồng hành nào khác. Cự Giải thì toàn tâm toàn ý với Bò Cạp cả trong “chuyện ấy” lẫn các ứng xử khác. Bên cạnh đó, Cự Giải lại là người biết bộc lộ cảm xúc, điều này khiến Bò Cạp rất hài lòng. Người này biết cách để chiều lòng người kia. Họ sẽ xây dựng một mối quan hệ bền vững và sâu sắc.

Trong mối quan hệ làm ăn, Cự Giải và Bò Cạp có thể kết hợp là một sự kết hợp tốt nếu họ cùng chung nhau về ý tưởng để cùng hợp tác. Hai cung này vốn sẵn đã tôn trọng nhau bởi vậy, một chút hiểu nhau hơn nữa sẽ giúp họ cùng nhau phát triển công việc tốt nhất.
    cai' nay` dc..........
  9. ghostrider2719

ghostrider2719 Thiên Thạch

Thích Xử vs Kết nhất. Liên minh 3 bạn này nguy hiểm phải biết
  10. JariWu

JariWu Thiên Thạch

Chòm Sao:
    Thiên Yết
    Mình đang yêu một tên TY, mình và bạn Yết Yết nhà này, nói chung cơ duyên rất trùng hợp. :big_smil-68: Và vấn đề là mình rất sợ bạn íh, bạn ấy tạo cho mình cảm giác nguy hiểm, cứ như là chợp mắt một phát là mất ngay ấy.:sad00000-28:
    Mình cũng là một TY, nói chung trong tình yêu sợ nhất cảm giác ko an toàn. Làm thế nào đây T.T mình sợ lắm, sợ mất bạn íh, nhưng mình vốn lạnh lùng, cũng ko bik bày tỏ tình cảm thế nào với bạn íh, vì nói lãng mạn thế nào bạn íh cũng chỉ cười hì hì rồi thôi:loveyou0: , đã thế dạo này còn cái màn say nắng nữa chứ :shit0001: .
    Cứ làm mình điên hết cả lên, cũng nói ct mấy lần rồi, mà vẫn chưa chia được, gặp mình thì cười hì hì như ko có gì xảy ra, về đến nhà thì chẳng còn nt, chat chit toàn bằng icon, FB cũng chẳng like chẳng cmm vs nhau câu nào, tối cũng chỉ chúc tình yêu say nắng của bạn íh ngủ ngon, còn mình thì lờ lớ lơ rồi biến lun:canny000: . Đau khổ tột độ. Có nên kiên quyết bám trụ hay là ct lun đây bà con??? :please00-23: