[Thông Báo] Về topic Tìm ảnh và Nhận Des

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi PhongHy, 14 Tháng một 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Siro Chanh

Siro Chanh Thiên Thạch
    • 21/21

Mình muốn hỏi :
    + Design Club được đề ra là để các Design khác nhau tụ họp về chia sẻ kinh nghiệm và Des cho khách hàng phải không ?
    + Mà nếu thành lập DC thì sẽ close các shop đang rãi rác khắp GAD , điều này mình thấy hợp lý , trong DT thì có rất nhiều người đặt hàng , nhìn mà không dám đặt luôn . Còn bên ngoài GAD thì có nhiều shop chất lượng , điều này mình đồng ý nhưng có vài shop làm không chất lượng và hay bỏ fic , rep trễ hoặc bỏ luôn . Để tìm một shop ưng ý rất khó mà trong khi đó tình trạng "hứng thì làm , k thích thì nghỉ" , tiếc lắm .

Chốt

Chừng nào cơ cấu hoạt độg của DC ra vậy ? Nhưng yêu cầu mod nói rõ cụ thể để mng đừng gây war :v

p.s : Mong dc rep sớm

2. Lost Child

Lost Child Papaver Somniferum Staff Member
    • 263/213

Nghề nghiệp:
    Boss
    Facebook:
    https://www.facebook.com/phongvu.nguyen.3956
    Chòm Sao:
    Ma Kết
    1, Bạn hiểu đúng vấn đề rồi đấy, thực sự thì bọn mình cũng không nỡ nhìn mảng design của box nó chìm nghỉm trong cả trăm topic shop ảnh nên mới tách ra để dễ quản lý và giải quyết nhu cầu design banner của các bạn luôn thế.

2, Tất nhiên rồi bạn, DC vẫn đang trong giai đoạn chuẩn bị, khi nào hoàn thành cơ chế hoạt động bọn mình sẽ có thông báo đầy đủ, tiện thể nếu bạn có hứng thú với design thì tham gia nhé.

Tối ấm.

conbovancute thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.