Thích một chàng trai cung Thiên Bình

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Tammao, 7 Tháng mười 2016.

?

Liệu anh ấy có thích mình không?

1. 2 vote(s)
    100.0%
  2. Không

0 vote(s)
    0.0%
  1. Tammao

Tammao Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    Mình là cô gái cung Kim Ngưu! Hiện tại thì mình đang thích, rất thích một đàn anh khối trên, anh ấy cung Thiên Bình và khi mình làm quen thì mình biết anh ấy mới chia tay bạn gái...

Mình là type người bạo dạng lắm nên đã đâm đầu vào facebook tỏ tình trước, nhưng chủ đích của mình là muốn tìm hiểu anh ấy và anh ấy cũng đồng ý cho mình tìm hiểu rồi... mình luôn cố tạo bầu không khí vui vẻ nhất trong buổi trò chuyện, qua ngày sau thì anh ấy ib mình trước, mình cũng nhắn lại đến khi cả hai buồn ngủ mới thôi. Việc đó cứ tiếp tục đến gần 1 tuần.

Điều đáng nói ở đây là khi mình nói muốn nhìn anh ấy từ lớp của mình (tầng 2) xuống lớp của anh ấy (tầng 1) vì nó sẽ lãng mạn hơn ( = )))))))))))) ) rồi qua ngày sau, những giờ mà đáng lý ra anh ấy nên xuống sân đá cầu thì ảnh lại đứng ngay ban công lớp ảnh, view rất đẹp để nhìn từ chỗ mình xuống luôn.... rồi có lần ib, ảnh nói muốn nói chuyện ở ngoài với mình, lúc đó tim mình muốn nổ tung cả lên luôn...

Nhưng đến giờ ảnh vẫn chưa một lần nói thích mình, mình sợ bản thân tự ảo tưởng, rồi tự huyễn hoặc vị trí của mình sau khi đớp một tấn thính của ảnh :(( vì học kỳ sau là khối ảnh chuyển buổi rồi, mình muốn tìm thời gian thích hợp để làm rõ mối quan hệ của cả hai!

Các bạn Thiên Bình ơi! Làm ơn hãy giải thích giúp mình với... mình thực sự muốn biết suy nghĩ của các bạn về chàng trai Thiên Bình này.

Meoluoi88 thích bài này.
  2. liveanddie

liveanddie Thiên Thạch
    • 3/11

Thiên Bình dễ cảm nắng

3. Lana :3

Lana :3 Thiên Thể
    • 88/128

Nghề nghiệp:
    Núp lùm hóng hớt
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Tôi cũng là một Thiên Bình đúng nghĩa, tuy không phải trai nhưng suy nghĩ như trai nên chắc cũng chắc cũng giúp được đôi chút. :v
    Well, bạn thân tôi thích những mối quan hệ lâu dài hơn là đùng một phát là tỏ tình ( sr nhưng tôi không tin vào tình yêu sét đánh :v ) Thiên Bình - mà theo tôi thấy - thì sống rất tình cảm. Tuy rằng tụi tôi có hơi đào hoa và lăng nhăng đấy, nhưng khi yêu sẽ rất nhiệt tình. :> Nhưng mà hỏi tôi rằng anh ấy thích bạn chưa thì tôi chịu. Có thể anh ấy thích bạn nhưng lại phủ nhận, ừ thì Thiên Bình khó lựa chọn mà. :v
    Bạn nói thế tức là anh ấy chưa gặp bạn hả? Tôi nghĩ bạn và anh ấy nên gặp nhau đi. Nơi nào vắng vắng và đẹp đẹp ấy. Thiên Bình bọn tôi rất chú trọng đến bề ngoài của người khác nữa đấy. Nhớ đừng để ngoại hình biến thành điểm trừ trong mắt anh ấy nhé. :3
    Chúc bạn thành công. Nhớ cập nhật tình hình cho cho tôi nhé. :3

Tammao thích bài này.
  4. Tammao

Tammao Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Kim Ngưu

Uầy cảm ơn lời góp ý nhiệt tình của bạn nhiều lắm lắm >w<

Nói sao nhỉ? Thật ra từ lúc lập topic này cũng khá lâu rồi, và bây giờ mình với ảnh đang trong mối quan hệ yêu đương đó >///< mình nghĩ ảnh là số ít trong các cung Thiên Bình không lăng nhăng bạn ạ :< lúc mình tán ảnh là ngay thời điểm anh mới chia tay bạn gái xong, vậy mà kéo dài tới tận hơn 2 tháng trời ảnh mới chịu đổ mình ;___; tính ra là lúc trước do mình ăn thính nên nghĩ nhằm thôi =D mà được cái là bên kia cũng chăm chỉ rải thính lắm >///<

Ngoại trừ lăng nhăng ra thì hầu như ảnh giống tất tần tật những gì bạn liệt kê ấy! ~

Lò vé ~

Người mình thích đúng gout khó cua bạn ơi :< mình không nghĩ ảnh là dạng dễ cảm nắng đâu ;___; chắc là dân thiểu số ^^

5. Lana :3

Lana :3 Thiên Thể
    • 88/128

Nghề nghiệp:
    Núp lùm hóng hớt
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Ù uây, những 2 tháng mới đổ? :v Tôi còn nợ một lời từ chối với người ta từ năm kia kìa. =))
    Tôi cũng thích rải thính lắm. =)) Rải chơi thôi, còn ai đớp được thì keme người đó. =))
    Tôi không ngờ mình lại miêu tả tâm lí người ta giống thế? Tôi chỉ nhòm cái chi tiết
    và đây
    để suy ra tính cách. Gì chứ nhìn hành động đoán suy nghĩ thì tôi giỏi lắm.
    Huray, chúc mừng bạn nhé :'> Nhớ giữ anh ấy thật chặt nhé. =))

Tammao thích bài này.
  6. Tammao

Tammao Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Kim Ngưu

Không cần chặt lắm =)) vì ảnh như khúc gỗ lúc đứng trước mấy đứa con gái khác ấy ( nhờ cái tính đó mà ngược mình tận 2 tháng trời =)) ) mà hình như Thiên Bình thích hành hạ người khác lắm hở? :v serious ấy...