Song ngư nữ help me

Thảo luận trong 'Phòng Mạch 12 Chòm Sao' bắt đầu bởi nguyenvuongngoctu, 19 Tháng chín 2016.

1. nguyenvuongngoctu

nguyenvuongngoctu Thiên Thạch
    • 8/11

Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Mình có quen 1 cô gái song ngư. Mình cũng đã nói là rất thích cô ấy và ko bỏ cuộc dù bị nói chỉ là bạn những 3 lần. Mình nhắn tin giỡn 1 câu nhưng cô ấy tưởng thật và unfriend mình luôn. Nhưng mình nt xin lỗi vẫn đọc nhưng ko rep lại thôi. Các nữ song ngư cho mình lời khuyên với. Mình còn cơ hội ko?

pisce2005 and Ten Hasu 03032003 like this.
  2. Ten Hasu 03032003

Ten Hasu 03032003 Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    sâu gạo
    - Chắc không xin lỗi được đâu ... Mình cũng là cung song ngư nên mình biết ... Nếu là mình thì mình sẽ thù dai , không có chuyện chỉ cần xin lỗi là được nhưng nếu bạn thành tâm thì chắc một thời gian sau cô ấy sẽ hiểu . Nhưng chưa chắc đã thích bạn . Nếu cô ấy đã từ chối thì có thể là còn muốn lo cho việc học tập , không thích mấy chuyện tình cảm này làm ảnh hưởng .

3. Cancer472

Cancer472 Beta Team
    • 49/64

Nghề nghiệp:
    Rảnh rỗi cả ngày
    Chào bạn :3 Tuy không phải Song Ngư nhưng mình cũng có bạn là Song Ngư, nên hiểu được phần nào một Ngư (mặc dù không phải cứ là Ngư thì giống nhau đâu đấy :v)

Trong trường hợp này, mình nghĩ bạn hơi quá rồi. Nếu đã từ chối những 3 lần, thì Song Ngư không có một ấn tượng tốt về bạn đâu (có thể bạn ý nghĩ bạn hơi lầy ấy chứ). Đã vậy, bạn lại có ý đùa giỡn thì Ngư sẽ giận đấy. Nếu bạn nhắn tin mà bạn Song Ngư đó vẫn rep thì xảy ra 2 trường hợp:
    1. Tại vì cái dòng tin nhắn mới làm bạn ý chướng mắt nên bấm vào cho nó đỡ hiện tin nhắn mới, có thể một phần vì tò mò
    2. Bạn còn chút xíu cơ hội, Song Ngư chưa ghét bạn hoàn toàn, có thể là chỉ giận thôi.

Nhưng dù là trường hợp nào, bạn cũng nên đợi một khoảng thời gian trôi qua rồi hẵng bắt chuyện lại một cách bình thường với Song Ngư nhé. Chúc bạn may mắn :3

4. DuongBaBa

DuongBaBa Thiên Thạch
    • 3/11

Chỉ cần chưa lấy chồng là còn cơ hội. Cứ quan tâm em ý, để em ý biết nhưng đừng nói ra hoặc quá lộ liễu. Đừng để em ý phải ngại, không làm phiền, tôn trọng sự riêng tư. Sau này em ý sẽ tự cảm động thôi :3

5. doanhduc591

doanhduc591 Thiên Thạch
    • 1/11

Song Ngư hả, cũng vui tính.

6. Sahashi Shiori

Sahashi Shiori Thiên Thạch
    • 1/11

Cậu nói thẳng là cậu thích nó 3 lần rồi mà nó đều từ chối à?? Vậy thì cậu đừng lầy nữa kẻo mất luôn tình bạn đó vì nó sẽ thấy phiền đấy.
    Nếu cậu là ng tốt thì nó sẽ ko làm tổn thương và vẫn làm bạn nhưng mà đừng nghĩ là nó cũng thích cậu rồi đi tỏ tình lần 4 nha.