Sagittarius' Confession

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi abluelittlewind, 30 Tháng sáu 2016.

1. FuyuDec1202

FuyuDec1202 Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    Việc không ai muốn làm
    Facebook:
    https://www.facebook.com/SuiraDec1202
    Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Tag t làm cái gì hả Rei =)) cái này ko biết ai viết nữa nhưng các bạn cần bức xúc khi t kết hôn vậy không =))
    BanohanaYuki
    à, t hi vọng ko phải cô viết Chuối ạ. Nếu đúng thì cũng cảm ơn vì cô đã không ghi chữ Phớt vào đây =))

Aries Shirakiin Reimu thích bài này.
  2. KX Melanie

KX Melanie Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    Phá hoại
    Trang chủ:
    Chòm Sao:
    Bạch Dương
    - Rei này, tui chỉ nói một lần nữa thôi là tui bực vụ này lắm rồi. #197 KHÔNG PHẢI DO TUI GỬI NHÉ. KHÔNG PHẢI MỘT MÌNH TUI BIẾT BÀI DESPACITO NHÉ. CŨNG KHÔNG PHẢI MÌNH TUI NHẮC TÊN BÀI DESPACITO Ở CHATBOX NHÉ. ÉN - SENPAI NHẮC TỚI BÀI NÀY Ở CHATBOX TRƯỚC TUI NHÉ, VÀ NHỜ SENPAI ẤY NHẮC TÊN BÀI ĐÓ Ở CHATBOX NÊN TUI MỚI ĐI NGHE NHÉ. VÀ MỘT ĐIỀU NỮA LÀ TUI CHƯA BAO GIỜ VIẾT " TÌNH " THÀNH " TỀNH " NHÉ. ĐÂY CÓ THỂ CHỈ LÀ VIỆC NHỎ NHƯNG TUI BỰC LẮM ĐẤY.

Edit: Tui không cần lời xin lỗi, không cần đâu. Tui chỉ muốn cậu biết là đó KHÔNG PHẢI tui, hầu như không có gì chắc chắn ai là người gửi một cfs cả, vì vậy đừng cư xử như mình biết chắc chắn 100% người đó là ai. Trên đời này cái quái gì cũng có thể xảy ra cả.

Last edited: 26 Tháng sáu 2017
  3. helen02

helen02 Chocolate Team
    • 319/213

Nghề nghiệp:
    Serial Killer
    Chòm Sao:
    Thiên Yết
    Cho hạ hỏa thì câu #197 này xác định là của mình nhé các bạn. :))
    Do lúc đó đi ủng hộ chuồng ngựa nhưng mà không biết nên nói gì, cơ lúc đó đang nghe bài Despacito nên viết luôn =))
    À mà con bướm cũng lừa tềnh lắm nha! :)) Thế là chuồng ngựa có cánh bướm. =))

Btw, số cfs của tớ đẹp thế. =))

4. Clazy Cat

Clazy Cat Hành Tinh
    • 279/213

Nghề nghiệp:
    Ai muốn hưởng Thụ thì hãy thành Công
    Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Chúng bạn đi đâu làm chuồng Ngựa đói thính thế này :)) Năng spam lên nào các bạn :))

« L I N K »

.203.

Cát : "Ai lớp du :v"

Cát: Tôi cho phép em thích tôi đấy =))

*

.204.

Chị Miêu lên TSmod rồi :3 Hôm qua em lên forum, vừa lên chưa kịp đăng nhập thấy nick chị Miêu màu choco, tưởng giao diện trước khi đăng nhập màu nick của mod khác, đăng nhập vô rồi vẫn thấy màu đó, em lại nghĩ chắc forum mới đổi màu nick của mod cách đây vài giờ, tự dưng lại thấy nick chị Liran vẫn màu xanh. Và đến lúc đó mặt em nó đơ ra một lúc, rồi mới nhớ ra đó là màu nick TSmod =)) Chúc mừng chị lên màu nhoa :3 Em sợ vô wall ăn bơ nên phải gửi vô đây nè :3 Ngoài ra còn có một câu hỏi gửi đến bạn Sky a.ka Sờ: Lý do nào khiến bạn lấy tên nick như vậy? Có phải do lỗi bàn phím? Lỗi unikey?

Miêu: Cảm ơn em nha :x sang đi, chị có bơ ai đâu hiuhiu ỌvỌ

Cát rep hộ Sờ :)) : Nó thích nick như thế đấy, tên nghe ngu ngốk’s nhờ :))

*

.205.

tui đã quay lại :v...
    nhưng tui không biết nói gì cả :v

Shỉ ơi~ Cát ơi~ yêu hai người lắm :v
    chị Miêu ngày nay đã không còn xanh như xưa mà giờ là socola rồi nhỉ :v
    chào bạn Lam và bạn Sky nhé :v

klq 1, làm cách nào để an ủi một người bạn của tui đang có ý định tự từ (vì tình và vì tiền...bởi vậy ta nói FA muôn năm thôi :3)? :v hôm qua nó nhảy sông kìa :v...tui ngu an ủi quá...
    klq 2, tui ăn ở sao mà cứ bị người ta nghĩ tui là trai dù tui đã bảo mình là gái ba, bốn lần ấy :v gì mà cứ gọi tui là "thằng" chớ :v
    P/s: yêu mọi người nhiều lắm :v tui đến ủng hộ thế thôi, theo lời của bợn Shỉ - Cá Voi Hươu Bá Cháy Xinh Nhất Hệ Mặt Trời (Nhưng Chưa Đến Dãy Ngân Hà..) :v

Shỉ: Chào mừng bạn quay lại. :))
    Tớ cũng yêu bạn nhiều lắm O//w//O Nhiều hơn con diều luôn.

Klq 1: Thực ra nếu vì tình và vì tiền tự tử cũng không đáng lắm. Muốn an ủi thì khao bạn ấy một bữa, hoặc tặng bạn ấy tiền tiêu, hoặc cưa bạn ấy hoặc tỏ tình hoặc thả tim các kiểu để chứng mình rằng không thiếu người yêu thương bạn ấy nhé <3 Đừng vì một người mà khổ tâm.

Klq 2: Mỗi khi có ai làm quen hãy kèm theo một dòng: “Tớ là cô gái hiền lành ôn nhu” thì ai cũng biết nhé :v Viết hoa cả câu, in đậm càng tốt

P/s: Hãy đê lại địa chỉ, tớ sẽ đến nhà cậu bắn tim. :)) Và vào một ngày không xa tớ sẽ xinh nhất vũ trụ luôn.

Yêu cậu nhiều lắm :x

Miêu: Tặng em vài viên socola này *đưa*

Klq 1, bất ngờ đẩy nó xuống sông rồi vớt lên.

Klq 2, nói chuyện ngọt ngào hoặc set ava gái.

P/s: Chị cũng yêu chị hihi.

Cát: Nếu biết một ngày cậu yêu tớ như thế, xao không yêu tớ từ cái nhìn đầu tiên =))
    Mình cảm ơn thay bạn Liam và bạn Sờ Kai nhie
    đờ mờ đừng đùa nhảy sông nguy hiểm đấy :’( bảo nó chỉ được sống 1 lần thôi, nó còn trẻ, còn tương lai, bố mẹ và gia đình, mà thằng kia cũng đâu xứng đáng để nó phải hi sinh như thế :))

Thì mầy làm zey luôn đi :))

*

.206.

Hi hi,... lại là Bạn già đây!! Tớ có một cô bạn mất phẩm giá mới nghĩ chơi (chưa hiểu lí do). Sáng thức giấc đau ê ẩm, có cảm giác như bị ai đâm sau lưng ấy,... Có nên cho bạn gái ấy một "viên kẹo" cỡ 12.7 mm không nhỉ? Gái mất phẩm giá thì sống làm méo gì nữa... :))

Shỉ: Tớ không hiểu gái mất phẩm giá là gì, nhưng nếu mất cái quan trọng thì hẳn bạn ấy suy sụp lắm và có lẽ bạn nên ở bên an ủi.
    Còn vụ sáng thức dậy là do bạn nằm không đúng tư thế nên đau nhức chăng ?

Cát: đã hiểu ẩn dụ của thớt :)) bạn không tốt thì cũng không nên buồn vì nó làm gì, hãy cảm thấy vui vì chúng ta đã thoát khỏi một người đ”” tốt với mình

*

.207.

Cát là gái phải hem? :v

T yêu m lắm Shỉ :v chắc thế

Em cũng yêu chị Miêu lắm :v

Hết rồi...

à t cũng yêu Lam với Sky nhé :v

I love all <3 love Horse :3

(....mình vô đây để thả tim hả trời...) :v Thân ái <3

Shỉ: Tau cũng yêu mài lắm, chắc thế :v *dù không biết bạn là ai haha*

Yêu bạn và cảm ơn bạn đã gửi cfs. <3

Klq nhưng Horse và Sagittarius có khác nhau không ta ? =))

Miêu: Yêu em <3

Cát: Mình là *e hèm* mình là zey

Đủ rồi … Mình không cần ai thương hết *chọc kiến*

*

.208.

Tớ là bạn #202 nè :)) Tớ chỉ muốn báo cáo tình hình tắm của tớ là hôm qua tớ tắm vào buổi chiều rồi, suýt nữa tắm thêm vào buổi tối vì cứ nghĩ chiều mình chưa tắm =))

Miêu: Mỗi lần tắm xong bạn đánh dấu vào lịch là được :))

Shỉ: Hình như tớ với bạn có duyên với nhau hay sao ý vì thỉnh thoảng tớ cũng vậy. =))

Cát: #Xukazone =))

*

.209.

Iêm là 1 cô ngựa ngông nghênh đây :'(
    Em hoạt động cũng khá lâu ở forum rùi nhưng mờ không tham gia gì nhiều, có mấy event em tham gia thì hay nhưng.. cứ có cảm giác thế anfo í nhỉ ?? >w< Ố tô kê???
    Cho nên vấn đề chính là, muốn được làm host tư vấn cfs cùng các bạn ở cfs Nhân Mã có được hơm ạ? :3 Em muốn thử xem ahihi :P

Cát: thì năng tham gia vào :))
    Được vào với điều kiện bạn là hót gái và có khả năng lôi kéo fan spam cho chuồng :))

*

.210.

Hy ới, hôm nay lên đây thả tym cho Hy này :)) <3 Sẵn thả luôn cho dàn rep và chuồng Ngựa nhé :)) Yêu các bạn nhiều <3

Shỉ: Hyper LT vô nhận tim kìaaaaaa. *le đang gato*

Cát: Cảm ơn đã ủng hộ ~

Miêu: Yêu yêu :x

*

.211.

con hồ điệp kia đẹp dã man, bắn tym nà<3<3<3<3<3<3<3<3

Shỉ: *giấu tí tim cho mình*

*

.212.

Hihihi :>> mị qua chuồng Ngựa để bắn tym cho cái đứa cung con rê aka Clazy Cat của chuồng, cứu bệnh cô đơn của ẻm <3 <3 (tốt nhất là mài đừng nên viết sai tên tau nữa coan ạ :>>) À, lỡ bắn rồi nên bắn tym luôn cho mấy bợn khác nè <3 <3 <3

Shỉ: *gởi ngàn nụ hôn nồng cháy* <3

Cát: Đúng rồi mình thiếu thốn tym quá <3
    Cứ viết sai đấy rồi mần xao :))
    pắn ít thôi, khỏe xinh lý à =))
    *just kidding* tau cũng yêu mầy AmeTartarus

Miêu: *nhận timm*

*

.213.

Hỡi ơi thế gian, tềnh là gì :3
    Mà Mã yêu Dương chẳng nghĩ suy
    Tình đầu mười bảy năm còn đó
    Lên hỏi forum nên làm gì :3

Shỉ: Thế gian trả lời tềnh là tềnh (chứ không thì tềnh là cái gì được đây =)))
    Dương Dương khuyên Mã nên nghĩ suy
    Tình đầu mười bảy năm nữa rồi sẽ quên
    Forum trả lời spam chuồng ngựa.

(Đọc lại thấy mình làm thơ fail dã cả man ý =)))

Thôi tớ rep nghiêm túc nè :v Nếu bạn không thể quên tình đầu thì nên tập trung vô học tập hoặc vui chơi với bạn bè, đôi lúc thả lòng với bố mẹ, anh chị em hoặc bạn thân, or cfs Chuồng Ngựa luôn chào đón bạn. <3

Cảm ơn bạn đã gửi cfs.

Miêu: Thế gian xin trả lời rằng:

Tình là hạnh phúc, cũng là sầu bi.

Khi yêu đâu cần nghĩ suy,

Mà hãy thẳng thắng, tỏ tình ngay đi!

(Trong vài phút bỗng dưng mình cũng muốn ngựa theo hihi)

5. Hyper LT

Hyper LT Hành Tinh
    • 108/128

Nghề nghiệp:
    Học sinh aka ăn bám
    Ôi Hy yêu Sen quá <3 *bắn tim lại* Sen hãy đợi tim của Hy bên cfs nhà Cá nhé :v

MaThienNhan and Piscesenny like this.