[ Phòng mạch] Hotaru

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Thiên Thần' bắt đầu bởi I am shitman, 19 Tháng một 2016.

1. RikamoAlisse

RikamoAlisse Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    học sinh lai họa sĩ vẽ anime-manga
    Chòm Sao:
    Song Ngư
    1/ Nó vẫn chưa biết cái cuộc tình thất thường giữa tui và MK ạ, nó chỉ thấy Kết mua tui cây kem rồi hết ._.
    Nhưng mà nó thích đứa NM (bằng chứng là lúc sinh nhật nó mua tặng đồ mắc tiền), mà con ngựa điên nói ra bàn dân thiên hạ làm nó ngại lắm, gần tui thì mới bung ra thứ kể trên. Tui cũng có đoán trong đầu nó nghĩ gỉ, có coi hành động nhưng mà fail quá cho nên chấp luôn. :v
    2/ Cái vấn đề chính ở đây là ổng lừa tui mấy chục lần rồi, bác sĩ ._. Ổng sợ bị hiểu lầm mà sao lại làm tui những thứ khó chấp nhận ấy. Nếu đã như vậy thì thà nói thật nhau để tui còn biết mà cùng bàn cách chứ. Tui từng nói như vậy một lần và kết quả là seen ._.
    Thế có cách nào mà vừa lòng nhau không vậy bác sĩ?
    Ps: nếu như tui có khen bác sĩ thì nhớ ném tui vô thùng rác ấy =))

2. I am shitman

I am shitman Member xuất sắc năm 2015
    • 411/213

Nghề nghiệp:
    Buôn lậu shit xuyên lục địa
    Chòm Sao:
    Ma Kết
    1. Thì bạn kể với TY chuyện giữa bạn với MK đi, để xem TY có phản ứng như thế nào :v Cơ mà nó thích NM thì quá rõ rồi, trừ phi TY muốn bắt cá hai tay
    2. Hẹn Mk đến một chỗ vắng người, thứ nhất là đập nó để nó tỉnh ngộ, thứ hai là nói chuyện cho rõ ràng ._.

3. sherry123

sherry123 Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    pháp sư
    Chào bác sĩ. Chị có thể tư vấn giúp em được không ạ. Chuyện thế này:
    Hồi mới vào lớp 6 có 1 thằng bạn cùng khối khác lớp đến tán em,em nghĩ nếu nó thích thì mình kệ nó đi. Nhưng đến năm lớp 7,nó lại tán bằng cách chọc em giữa đường khiến ai cũng thấy,em tức quá liền lên nhắn tin chửi nó 1 trận thế là nó hủy kết bạn vs em và lơ mặt em luôn. Em cảm thấy có lỗi sao sao í. Em cũng thấy sợ khi gặp nó. Chị giúp em với. Cảm ơn chị nhiều