Trắc nghiệm Phản ứng "thử nghiệm" nói lên tính xấu mà mọi người... ghét nhất ở bạn

Thảo luận trong 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' bắt đầu bởi MiêuMiêuu, 12 Tháng tám 2016.

1. MiêuMiêuu

MiêuMiêuu Black Devil Staff Member
    • 495/213

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Phản ứng "thử nghiệm" nói lên tính xấu mà mọi người... ghét nhất ở bạn

Giả sử bạn và nhóm bạn đang đi chơi trong rừng, bất ngờ xuất hiện một chú thỏ xinh xắn và lại còn... biết nói. Phản ứng của bạn sẽ là gì?

Bạn quá cẩn thận, cẩn thận tới mức khó tính. Có thể đối với bạn điều đó là bình thường, nhưng hãy thử đặt mình ở vị trí của người khác, khi cứ phải chịu đựng sự khắt khe từ bạn, cảm giác không hề dễ chịu một chút nào cả. #Ngưngkhótính và hãy thoải mái hơn đi nhé! Bạn còn trẻ mà, đừng có như ông/bà cụ non thế chứ.

Suy nghĩ quá ngây thơ cũng không ít lần khiến bạn phạm sai lầm và hậu quả phải hứng chịu cũng không hề nhẹ. Thậm chí, có những lúc, sự ngốc nghếch ở bạn còn làm ảnh hưởng cả đến những người xung quanh nữa và đến mức ấy thì đúng là thật sự... khó chịu rồi đấy! Thay đổi để tốt cho chính bạn và cũng là để mọi người khỏi phải lo lắng nhiều về bạn nữa!

Dường như bạn quá vô tâm thì phải. Thế nên, nhiều khi bạn cứ nói mà chẳng kịp nghĩ, và những lời nói vô tâm đó thực sự khiến mọi người bực mình, thậm chí còn có thể bị tổn thương nữa. "Uốn lưỡi bảy lần trước khi nói", hãy luôn nhớ và thực hiện điều này nhé!

Bạn khá vui tính, thoải mái, nhưng sự thoải mái quá trớn dễ khiến bạn phạm phải sai lầm. Thậm chí, đôi lúc, điều đó còn làm mọi người xung quanh cảm thấy phiền phức nữa. Hãy học cách cư xử đúng, đùa đúng lúc và đúng chỗ thôi nhé!

Bạn rất hay quên, ngay cả những việc quan trọng cũng không thể tự mình nhớ nổi. Có thể mọi người không nói, nhưng họ thực sự bực mình vì điều đó đấy! Hãy cố gắng sữa chữa đi nhé!

Nguồn: kênh14

2. ♎Hanako♎

♎Hanako♎ Hành Tinh
    • 140/170

Nghề nghiệp:
    Hủ nữ ăn bám daovientran.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Bạn quá cẩn thận, cẩn thận tới mức khó tính. Có thể đối với bạn điều đó là bình thường, nhưng hãy thử đặt mình ở vị trí của người khác, khi cứ phải chịu đựng sự khắt khe từ bạn, cảm giác không hề dễ chịu một chút nào cả. #Ngưng_khó_tính và hãy thoải mái hơn đi nhé! Bạn còn trẻ mà, đừng có như bà cụ non thế chứ.

3. DoubleThings

DoubleThings Thiên Thạch
    • 3/11

Bạn quá cẩn thận, cẩn thận tới mức khó tính. Có thể đối với bạn điều đó là bình thường, nhưng hãy thử đặt mình ở vị trí của người khác, khi cứ phải chịu đựng sự khắt khe từ bạn, cảm giác không hề dễ chịu một chút nào cả. #Ngưngkhótính và hãy thoải mái hơn đi nhé! Bạn còn trẻ mà, đừng có như ông/bà cụ non thế chứ.

Last edited: 24 Tháng mười hai 2016
  4. lmbingo

lmbingo Thiên Thạch
    • 1/11

Minh thay TB hinh nhu cang lon cang kho tinh hay sao ay?!

5. MiêuMiêuu

MiêuMiêuu Black Devil Staff Member
    • 495/213

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Viết tiếng Việt có dấu nha bạn, bạn sửa lại giúp mình.

6. Nightmare Musa

Nightmare Musa Thiên Thạch
    • 18/21

Chòm Sao:
    Cự Giải
    Dường như bạn quá vô tâm thì phải. Thế nên, nhiều khi bạn cứ nói mà chẳng kịp nghĩ, và những lời nói vô tâm đó thực sự khiến mọi người bực mình, thậm chí còn có thể bị tổn thương nữa. "Uốn lưỡi bảy lần trước khi nói", hãy luôn nhớ và thực hiện điều này nhé!

7. Clazy Cat

Clazy Cat Hành Tinh
    • 263/213

Nghề nghiệp:
    UnCrush bạn Đ*V
    Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Bạn khá vui tính, thoải mái, nhưng sự thoải mái quá trớn dễ khiến bạn phạm phải sai lầm. Thậm chí, đôi lúc, điều đó còn làm mọi người xung quanh cảm thấy phiền phức nữa. Hãy học cách cư xử đúng, đùa đúng lúc và đúng chỗ thôi nhé!

Đúng... và tôi đang cố để kiềm chế sức thoải mái đó. Và biết thế nào ko? Quay trở về làm MK nguyên thủy, mặt cứng đơ ko cảm xúc. Đi nhận lớp c3 thì bạn gái ghi danh sách lớp bảo thế này ''cậu cười 1 cái đc ko, nhìn cậu nghiêm tớ sợ quá'' ừm.. chả biết đùa hay thật nữa :v

8. ChimCanhCutXuNu

ChimCanhCutXuNu Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    Chơi Game
    Chòm Sao:
    Xử Nữ

9. Whiteangel2153

Whiteangel2153 Thiên Thạch
    • 1/11

đúng đấy, mình thật sự rất hay quên. Nhưng mà muốn sửa đâu có dễ.

10. KyouSakimaya

KyouSakimaya Thiên Thạch
    • 18/21

Chòm Sao:
    Sư Tử
    Không chọn nổi, không có cái nào giống phản ứng của mình cả.