Phòng giải tỏa tâm sự của các sao !!!

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi CuaKhoa, 11 Tháng mười một 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    kaito_shion0207@yahoo.com.vn
    Facebook:
    http://www.facebook.com
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    Chà câu hỏi của bạn có vẻ khó nhỉ !!! Thật thì chuyện này tùy thuộc vào bạn thôi !!! Nếu bạn cảm thấy ai tốt với mình thì chọn người đó !!! Còn nếu bạn muốn chắc chắn hơn bạn có quyền phân tích cả hai người họ !!! Xem coi mình nên chọn ai !!!

:3 ngoài ra bạn cần phải giải quyết người còn lại nếu như bạn đã ra quyết định của mình !!! Vì nếu bạn làm không rõ ràng thì sau này sẽ có rất nhiều chuyện lùm xùm khác xảy ra !!!

:D chúc bạn may mắn !!!

Nha Nha thích bài này.
  2. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    Vậy sao bạn không tìm hiểu thử xem cô bạn ấy đang tính làm gì ??? :3 mình nói thật bạn ấy vẫn có quyền tự do của bạn ấy !!! Dù bạn ghét người đó bạn cũng ko thể ép bạn của bạn cũng ghét người đó !!! :D bạn thử nói chuyện với bạn của bạn xem !!!

3. nhoxiukiba2002

nhoxiukiba2002 Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Sát thủ
    Yahoo! Messenger:
    nhoxiubloom2002@yahoo.com
    Mình là một cô nàng cung Sư Tử, thật sự là mình rất khác với mấy bạn nữ khác. Không có nữ tính hay điệu gì hết và tính cách của mình có hơi " men " một chút . Nhiều lúc mình còn chơi thân với mấy đám con trai và rất ít chơi với con gái, mẹ mình thì nói mình không có một chút dịu dàng hay nữ tính gì hết. Nhiều lúc thể lực của mình còn hơn cả con trai nữa. Bạn nghĩ mình cần phải nữ tính một chút không?

CuaKhoa thích bài này.
  4. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    =)) Sư Tử thích sự hoàn mỹ về một vấn đề nào đó !!! Nếu như bạn nói thì bản tính của bạn vốn đã thiên về sức khỏe và men lỳ !!! Cho nên điệu đà hay ỏng a ỏng ẹo không thích hợp với cung Sư Tử đâu !!!

Nhưng như thế không có nghĩa là bạn không có nét nữ tính duyên dáng của mình !!! :3 vấn đề ở đây là bạn muốn duyên dáng theo kiểu nào và nữ tính ra làm sao thui !!! Việc đó tùy vào trường hợp và tâm trạng hay mục tiêu của bạn !!! :D

Nói thật thì mình thấy nét duyên của cung Sư Tử là sự cứng rắn và dứt khoát đó !!! :3 Không phải điệu mới là con gái đâu !!! :D

nhoxiukiba2002 thích bài này.
  5. fiona mon

fiona mon Thiên Thạch
    • 3/11

Cho mình hỏi chuyện này, có phải là mình đã thích bạn nam này ko? mình hay đợi tn p ấy,mình muốn được bạn ấy quan tâm, tâm sự với mình, muốn gửi hỉnh p ấy thích cho mình, nhưng nhỏ p mình đã từng thích p ấy, mình thực sự chỉ muốn biet p ấy co thích mình không, mình không hiểu mình nữa, con trai đầu tiên mình muốn kiếm nt là p ấy, mình cũng hay dễ thay đổi đối tượng lắm,lúc đầu muốn nt vs p nam kia nhưng khi nt dc roi chán qua người khác, nhưng tới p nam này, mình chỉ muốn nt hoài...mình cung bb hay thay đổi lăng nhăng lam, khong biet là mình thích hay chỉ hứng thú nt vs bạn ay nhat thoi thoi vậy ^^

CuaKhoa thích bài này.
  6. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải

Trước hết mình xin cám ơn bạn đã tới phòng giải tỏa của mình !!! :3

Như bạn đã phân tích thì việc bạn thích cậu ta thì có vẻ như nó đã đúng được 8 9 phần !!! Còn việc cậu ta có thích bạn hay không thì chỉ còn cách bạn đi hỏi bạn ấy một cách trực tiếp mà thôi !!! Hoặc bạn có thể hỏi bạn của bạn về cậu ấy để có thể chuẩn bị thêm cho mình !!!

Nhưng trước hết bạn hãy cố gắng xác minh lại xem có chắc là bạn thật sự thích bạn ấy không đã !!! Vì để tránh xảy ra vấn đề đáng tiếc sau này !!! Nhưng cũng đừng lâu quá nhá vì lâu quá thì sẽ mất cơ hội đấy !!! :D

Còn nữa Bảo Bình không có lăng nhăng hay là thay đổi thất thường như Nhân Mã đâu !!! :3 chẳng qua là do mang trong mình sự tò mò hiếu kì thôi !!! Bạn mau chán một ai đó là do bạn cảm thấy mình đã hiểu họ rồi nên không thấy hứng thú nữa !!!

Vì vậy hãy xác nhận lại một lần nữa bạn nhá !!! chúc bạn may mắn !!! :3

7. fiona mon

fiona mon Thiên Thạch
    • 3/11

Mình cũng chưa xac dinh chắc tình cảm mình cho p do nua, nhưng bạn co the chỉ cho mình cách la2m sao biet p ay thich mình duoc khong, hai đứa học khác lớp nua, mình chỉ nt vs p ấy chứ ngoai doi ko nói, chỉ mẹo cho mình thấy p ay có tình cảm voi mình á trong lời tn của p ay, p ay cung thiên bình ^^

CuaKhoa thích bài này.
  8. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    =)) ha ha chết bạn rồi !!! :3 sóng gió đưa đẩy sao mà lại đi thích một chàng Thiên Bình thế ???

Vì Thiên Bình thường sẽ không có tỏ ra một chút tình tứ nào đối với mục tiêu mà cậu ta không chắc chắn !!! Như một cái cán cân của pháp luật, Thiên Bình cần những chứng cứ rõ ràng và rành mạch để cậu ta chắc chắn rằng điều đó đúng !!!

Nhưng cũng có một khuyết điểm, do là một cái cán cân nên nếu ko may trong lúc bạn đang bày tỏ mà cậu ta lại nhận đc một lời bày tỏ khác thì lúc đấy tự khắc cậu ấy sẽ đẩy tất cả vào thế cục và trốn luôn !!! Hoặc là cân đong đo đếm rùi mới quyết định !!! Rất mất thời gian !!!

Cho nên nếu bạn hỏi mình tin nhắn như thế nào là cho rằng bạn ấy có ý với bạn thì coi bộ hơi khó đó !!!

9. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    =)) thành thật mà nói thì vấn đề của bạn có đôi chút khác biệt nhỉ !!! nhưng mà xét về độ khó thì cũng không có dễ !!! :P

Mình xin trả lời câu hỏi thứ nhất của bạn !!! Suy nghĩ cũng có hai cách giải thích !!! Uhm suy nghĩ xem sẽ nên yêu bạn hay không nên yêu bạn !!! :3 còn bạn hỏi vì sao phải suy nghĩ vì thật chất bạn đang tỏ tình một cách gián tiếp !!! Khi con người phải quyết định một chuyện gì đó xảy ra không phải trực tiếp hoặc cấp bách thì họ sẽ phải suy nghĩ !!! :D đó đã là quy luật tự nhiên !!!

Trừ phi bạn hỏi cậu ấy trực tiếp mà cậu ấy vẫn còn suy nghĩ thì tức là cậu ấy có vấn đề !!!

Rồi vấn đề thứ 2 : Lúc đầu bảo thích lúc sau bảo yêu !!! Lúc trước bảo ghét lúc sau bảo yêu !!! Lúc đầu bảo thương lúc sau bảo yêu !!! :3 bạn có thấy nó là điều hiển nhiên ko ??? Nếu như người con trai đó nói là thích bạn rồi lại bị bạn nói là không thích thì bạn ấy sẽ ra làm sao ??? :3 là một cái bình dễ vỡ còn mang một hình hài với lại sự tự trọng của một đứa con trai !!! Sẽ rất tệ nếu như điều đó xảy ra với câu ấy !!!

:3 còn về vấn đề tự nhiên hay ko là do ở bản thân bạn !!! Bạn không hỏi trực tiếp mà lại đi nt qua cho cậu ấy điều đó khiến cậu ấy nghĩ cậu ấy ko đc xem trọng nên lạnh nhạt với bạn là điều bình thường !!!

Nếu cả hai đang trong tình trạng quen nhau thì bạn nên mạnh dạng một chút !!! :3 hẹn bạn ấy đi chơi hay gì gì đó !!! Hay chủ động hỏi thăm bạn ấy thì chắc mọi chuyện sẽ khác !!! :D

Cố lên bạn nhá !!! :3 Good luck !!!

bui phuong anh thích bài này.
  10. CuaKhoa

CuaKhoa Thiên Thể
    • 93/128

Nghề nghiệp:
    Tiến sĩ máy móc
    Yahoo! Messenger:
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    =.= biết tình cảm đôi bên rùi mà không quen ??? o_O tức là cả hai bạn đã thổ lộ tình cảm rùi mà không thảnh cặp á ???

_ _! nếu thế thì mình thật sự không có khả năng để giúp bạn !!! Cả hai đã biết đc tình cảm của nhau nhưng không yêu nhau mà chỉ làm bạn thì điều đó sẽ thành một vách ngăn !!!

thành thật xin lỗi mình ko thế giúp !!!

bui phuong anh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.