Made By Mem Confession

Thảo luận trong 'Made by mem MN12CS' bắt đầu bởi o0oCHAOSo0o, 24 Tháng tám 2014.

1. Canceria

Canceria Thiên hạ vô song
    • 966/213

Nghề nghiệp:
    Thất nghiệp
    Trang chủ:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/canceria.au/
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    #1354: Thiện tai thiện tai, ko phải mỗ đã dán cáo thị mất chừng 2 tháng nữa đăng chap sao =))
    #1355: Bạn mơ thấy mặt Can nó thế nào? Trông có trẻ trâu lắm không :v :v :v

2. o0oCHAOSo0o

o0oCHAOSo0o SWAT Staff Member
    • 525/213

Chòm Sao:
    Xử Nữ

Á á á, ss Can vừa like cho mị Ọ v Ọ âu mai gót's, em lạc trôi đi mất rồi Bâng khuâng mình ta lạc trôi giữa đời~ trôi trôi trôi~

Canceria nhận hàng fan ss ơi :))

Ahuhu T^T Triệu hồi ChineseLantern với Quán trà gốc liễu; chị Cas với Simple Loves; Flandre yêu dấu với những 3 fic Lạc trong rừng, Snake Eyes và Mặt nạ của những vì sao; LynnPryde với Mặt nạ của những vì sao và Giấc mộng bị đánh cắp; Lana Sky với Alone; Frodo Baggins với Gấu trúc; Frank với The Promises; Vanessaoith với Quỷ tóc đỏ; Sapphire Dragonknight với WWWY.
    HUHU ĐẾN BAO GIỜ MỚI CÓ CHAP TIẾP THEO VẬY MẤY AU ƠI T^T
    ĐẾN BAO GIỜ READERS MỚI CÓ THỂ CHỨNG KIẾN FIC HOÀN ĐÂY T^T
    *đau lòng dữ*
    Btw, cho em hỏi là ss Lunari đưa Đêm diệt vong vào lưu trữ là tạm thời thôi, sẽ viết tiếp hay bỏ ngang hay viết lại toàn bộ vậy ss?

Đã tag tên các bạn trẻ vô nhé :3

E hèm... Mị chỉ muốn nói là, nếu bạn nào được ai đó cất công hết beta, edit, rồi lại beta, mất khá là nhiều thời gian và công sức để ngồi đọc đi đọc lại cái bản thảo vừa dài vừa lắm lỗi để cho kịp thời hạn bạn đặt ra, thì làm ơn bạn hãy cảm ơn một tiếng. Ít nhất cũng hãy thể hiện rằng bạn tôn trọng họ và công sức của họ, nếu phản ánh và góp ý cho họ thì tốt, nhưng chú ý tế nhị. Nhưng mà đm nhé, đừng có cái kiểu nhận cái bản fixed/beta mà bơ luôn nhé. Câu cảm ơn nó khó nói lắm thế cơ á?

Nhiều lúc các bạn trẻ có hơi thiếu lịch sự với hỗ trợ miễn phí nhỉ :))

Cho em hỏi là khi các thành viên đều rời đối thoại thì cái đối thoại đó nó sẽ lạc trôi về đâu ạ :v

Chắc nó sẽ trôi lạc về tay Én đại đó em :))

Tìm fic ợ :v
    Tình hình hiện tại là mị đang cuồng fiction oneshot SE, bối cảnh phương Tây, hiện đại hay Trung cổ đều được (Trung cổ càng tốt), phong thái viết văn sặc mùi nghiêm túc ạ, trình bày đẹp (Lol~ đây là cái mà mị quan tâm gần nhất). Nếu Cháo biết truyện nào hay thì please bắn lên đuy ạ :v nhiều lên càng tốt~
    Thanks và đừng diếm cfs ạ :v

Mạnh Bà Thang - Âu Dương Sảnh
    Sánh bước cùng mưa - Miyukiwinter1999
    Xin lỗi anh, chúng ta không cùng một thế giới! - lonelygirl
    Tuyết Sắc - Reiring

Ly Hận - Canceria
    Vậy đi :v

Không biết ss Miêu có cố tình không nhỉ? Tại ngày kết thúc 30 day writing challenge là đúng 30 âm nè :3 Có khi chủ đề cuối sẽ liên quan tới điều mong muốn trong năm mới, xui xẻo trong năm cũ, những điều không hài lòng trong năm cũ,... nhể :v Tại deep gì thì deep hết trong năm cũ đi, sang năm mới là phải vui vẻ đi chơi mà :3 À mà giờ mới nhận ra, phải là 30 days chứ nhỉ?
    Triệu hồi MiêuMiêuu :v

Mình muốn hỏi là đến bao giờ bạn Juno mới viết tiếp fic Immortal Child ạ :'( Mình nghiện cách hành văn với cốt truyện của bạn ấy rồi.
    Juno White về với vòng tay fan nào em :))

ss Can ời, ss cho em hỏi ss với ss Sảnh tính viết Lưu Thủy Hành dài cỡ nhiêu chap? à tiện đây em bắn tym cho ss luôn, em yêu mấy fic của ss lắm, em yêu cả Can nữa, ss cố đừng đem con bỏ chợ nha (mỗi khi thấy fic ss trong lưu trữ tym nhảy lên một nhịp) chap lâu mấy em cũng chờ =))))))))

Tag Canceria Âu Dương Sảnh vô nhận fan =3=

Cháo ời, anh viết tiếp Hồ sơ chuyện lạ đi

...Anh bựn lắm em ơi :'(

3. MiêuMiêuu

MiêuMiêuu Black Devil Staff Member
    • 495/213

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    #1361 định mệnh đó em =)) chị còn chẳng để ý ngày. Nội dung của từng ngày thì nó có sẵn, chị dựa theo đó mà đăng :v :v Còn cái tựa thì chị không biết *le ngu Anh* =)) thấy bản gốc để vậy nên để theo =))

4. LynnPryde

LynnPryde Translator Team
    • 361/213

Nghề nghiệp:
    Thiếu nữ ăn mướn
    Trang chủ:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/minhchau1305
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    #1357 : uôi số đẹp này :v tui nghĩ người viết cfs này là cô Ri đúng không cô =)) doubleKi13 e hèm fic tui viết chung với Nấm thì cứ bình tĩnh, chỉ tạm thời quỵch chap thôi chứ không ôm con bỏ chợ đâu. Đấy là nói về con chung chứ con riêng thì ... :v đã để cho nó tự lạc trôi và chuẩn bị đẻ lại =)) túm lại là tui sẽ rewrite ấy :v tự dưng đọc lại thấy xấu hổ quá .. chậc chậc. Với lại tiết lộ một chút là ẻm có dính dáng tới CNNL đó nha

doubleKi13 thích bài này.
  5. Canceria

Canceria Thiên hạ vô song
    • 966/213

Nghề nghiệp:
    Thất nghiệp
    Trang chủ:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/canceria.au/
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    #1363. Lưu Thủy Hành dài lắm, bh 30 chương rồi mà mới xong màn dạo đầu =))

Gloria Cancer thích bài này.
  6. doubleKi13

doubleKi13 Thiên Thể
    • 73/85

Nghề nghiệp:
    ăn bám
    Chòm Sao:
    Thiên Yết
    ơ hơ, tính viết một cái cfs y hệt để hỏi, ai ngờ mới tính xong thì gặp đc cái cfs này =)) cái này do gái quỵt chap lâu quá, ai cx muốn gạch đá tới đòi chap ấy mà, chap ơi, mài đang lạc trôi ở mô :v

LynnPryde thích bài này.