Mật Ngữ 12 Chòm Sao Confession

Thảo luận trong 'Tào Lao Bí Đao' bắt đầu bởi MN12CSConfession, 14 Tháng tám 2016.

1. Hoshi Akari

Hoshi Akari Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    H
    Chòm Sao:
    Song Ngư
    Etou, vậy cfs sau cậu bạn rep để là #81 đi ha cho đỡ mắc công sửa, khỏi nhầm nữa :)
    #78 vậy rồi muốn nói đi thì nói gì...

2. MN12CSConfession

MN12CSConfession Thiên Thạch
    • 2/11

Thể theo đóng góp ý kiến của bạn ở trên, cfs này sẽ tiếp tục tại 81 :v

#81 Repper dễ thương quá =)) Ăn nói có duyên dễ sợ :))

Cảm ơn cậu :baffle00-75: Cơ mà cái này là khen thật hay chửi xéo thế....?

#82 Ngày nào cũng lên 4rum mấy (chục) lần , đọc hết cfs từ trên xuống dưới rồi mà vẫn không biết H**** M*** N*** là ai TT^TT
    Ai đó nói cho tui biết đi~~
    Ta yêu chụy Can lắm lắm a, mà chỉ toàn cho Dương của là nam thôi, đao lòng~~ (cái này có được nói ở đây không nhỉ?)
    Ta yêu bạn rep nhấm nhấm *bắn tym*

Đó là một người con gái đẹp bạn ạ, mỹ nhân đắm đuối một thời của diễn đàn đó. Anh tớ kể thế :sexy_gir-39:

Rồi thì yêu chị Can liên quan gì đến Dương nam :v Chị thích thì chị để thôi nhé =))

Vừa yêu chị Can ở trên xong?? Chị Can vào giải quyết nghiệt duyên này đi ಥ_ಥ

#83 lỡ yêu '' NY '' của bạn thân rồi. làm sao đây -.-???

Cái này trả lời nghiêm túc này. Nếu chỉ là crush của bạn ấy thì cơ hội của cậu với bạn ấy ngang nhau. Còn nếu là "NY" rồi thì xin chia buồn, tớ nghĩ tự cậu cũng đã có câu trả lời rồi. :)

#84 Form xấu quá đê!!!!!

Gu thẩm mỹ của chúng ta khác nhau đấy :v

#85 Ê

Gọi gì nhau?

#86 Mình nghĩ box GAD cũng nên có 1 cái cfs nhỉ? Mod Phong Hy nên làm 1 cái nhỉ? Cho nó xôm nhỉ =))

Này lại sợ thiên hạ không đủ loạn à? :)) Nhưng cũng xin cảm ơn góp ý và mời mod box GAD vào nhận hàng.

#87 Cfs nhảm tới mức độ nào thì mới bị diếm vậy? Hahaha.
    Tớ muốn nói, hỏi thì đúng hơn. Qua profile của Smod nhắn 3 chữ làm quen nhé có phải là quá mạo hiểm không?
    Tớ không có đủ gan để thử =))))

Cho tới giờ phút này thì chưa có cái cfs nào bị diếm. Căn bản là diếm nữa thì hết cái mà đăng :too_sad0-35:

Tớ nghĩ câu cuối cùng của cậu cũng chính là câu trả lời cho câu cậu hỏi rồi đấy :v Nhưng muốn kiểm nghiệm cứ thử cho vui =))

#88 Cậu thua HMN bao nhiêu ngày há há

Cái này tính bằng ngày chắc số hơi to cậu ạ =))

#89 Topic rep rất hay và hài. Nhưng tình eo ơi, sao nó nhạt quá vậy? Cho dù là ăn sáng bằng bánh mì với trứng cũng nên cho thêm xíu nước tương chớ!!
    À, tình eo có hiểu ta đang nói gì không?

Nước tương không đủ tốt cho sức khỏe đâu. Dùng loại này bổ sung iot đi cậu :still_dr:

#90 Sao mình chào cậu mà cậu không chào lại.

Cậu chào tớ rồi thì thôi chứ tớ chào tớ làm gì nữa ಥ_ಥ

3. MN12CSConfession

MN12CSConfession Thiên Thạch
    • 2/11

*Phủi bụi*

#91 Tớ không có định ném thị đâu, sợ cậu lại giận :'> Nhưng mà bạn gì gì đó ơi, mình ghét bạn. Sao bạn đẹp hơn mình? Thôi mình tặng bạn trái dừa uống cho đẹp da.
    Tự thấy mình nhảm quá mà, tớ định tặng dừa cho cậu mà lỡ cho bạn kia rồi, nên rep-er ơi cậu chịu khó cầm thị giùm tớ nhé. Chút lòng thành của tớ, xin đừng bỏ nó ở nơi quy định (là thùng rác). Cậu không ăn được thì để đó cho thơm nhà cậu ơi, hoặc chờ nàng Tấm ra nấu cơm cho. :v

Dừa ở ngoài đảo còn Tấm của hoàng tử Hiếu Long. Mà Hiếu Long là Issac còn Issac cặp với Sơn Tùng rồi, thế nên là tớ không nhận đâu nhé. Tiễn khách! :canny000:

#92 Khi mị ignore, unlike, unfollow ai đó thì người ta có nhận notification không?

Như mọi lần, cậu cứ thử ignore, unlike, unfollow ai đó rồi pm hỏi người ta thử xem nhé. Have fun! :brick000:

#93 Thật sự là.. rep không được như trước kia..

Như topic trước hay như những page trước hả cậu? Nhưng dù thế nào thì cậu cũng làm tớ tổn thương đấy
    :) :) :) :) :) :) :)

#94 Cho tui mượn ít chỗ quảng cáo. :v
    Các bạn cá dễ thương đang bơi lạc ở nơi nào đó, hãy quay về với bể phốt Song Ngư cfs. Quay dìa đi cái bể vắng đến sợ hà. Hãy bỏ con người bí ẩn này về với cá tụi tớ nhoa :3
    Ps. Xin lỗi rep_er, phải dìm cậu rồi =))

Bể phốt thì vắng là đúng rồi còn oán trách ai nữa =)) Đây, cho gói này về dùng này. Không cần cảm ơn đâu!:still_dr:

#95 Ai đi dự đám cưới với tui không gggggggggggggggg

Tớ thì bận rồi, thôi thì của ít lòng nhiều, có chút quà gọi là. Cho tớ gửi lời đến cô dâu chú rể là để lần sau tớ đi nhé!

#96 Arhhhhhh.
    Ta muốn giết người.
    Giết, giết hết.
    Ta hận, rẩt hận, rất hận ngươi. Ta nguyền rủa ngươi, mãi mãi.
    Ps. Xin lỗi, tớ chỉ muốn xả thôi

Lần sau muốn xả thì cứ dùng cái này cậu nhé. Tiết kiệm hẳn 26.000đ!

#97 Ù ôi, có event rồi kìa, đã chờ quá lâu rồi. Ổi muôn năm.!!!!!
    Chơi đi mấy đứa.
    Tag mod ổi giùm em :v

OriolusMidnight Mod Ổi trả hàng cho các bạn kìa. Event mãi chưa có kết quả thế :-w

#98 Tại sao lại là *Bắt buộc ?
    Mà chào mọi người :"> Chúc mọi người ngày lành.
    Xin hết =))

Ừ thì không bắt buộc. Cậu cứ bỏ qua nó đi :look_dow-21:

12h04' ngày 24/2/2017 rồi. Chào ngày mới mọi người nhé!