Lúc cãi nhau với bạn trai nó làm gì khiến thím nguôi giận ngay lập tức?

Thảo luận trong 'Tào Lao Bí Đao' bắt đầu bởi ♥ LaLaNa Pill ♥, 19 Tháng ba 2017.

1. ♥ LaLaNa Pill ♥

♥ LaLaNa Pill ♥ Hành Tinh
    • 130/170

Nghề nghiệp:
    Hủ Kín
    1. Nó chết
    Rep: ha ha ha ha ha ha ha ha….. ha ha ha ha ha ha….xờ lờ tui không thể ngừng cười, ha ha ha ha….

2. Để cho tui phản công, thông nó từ mông lên họng!

3. Nó trên trời có linh thiêng phù hộ độ trì cho tui tìm được thằng bạn trai mới tốt hơn.

4. Bem tui đến không còn sức để tức giận nữa…( [​IMG]=))))))))))) )

5. Cãi nhau nhỏ thì đem nó dồn lên tường hôn, cãi nhau lớn thì quăng nó lên giường ấy ẩy ầy ây, tui cao 1m86, nó cao có 1m55 thôi, nó không làm gì được tui =v=
    Rep: Cha nọi này hôm qua mới nói có bạn trai mà ta? ( [​IMG]=))))))))) thế cho nên người bị đặt lên giường ấy ẩy ầy ây là chủ comt đúng không? Đúng không? Đúng không???)

6. Mua cái này xong nó sẽ im luôn =v= (Xem hình ở cmt [​IMG]=))))) đm im thật…câm cmn nín luôn)

7. Nó giả vờ làm mặt lạnh bơ tui, tui mới đưa lưng về phía nó, cởi quần lót xuống, sau đó nghe thấy tiếng thằng chả nuốt nước miếng [​IMG]:v [​IMG]:v [​IMG]:v ( [​IMG]:v …chủ comt là nam [​IMG]:v ha ha…)

8. Bem bem bem từ phòng ngủ đến phòng khách, từ phòng khách đến phòng bếp, từ phòng bếp đến phòng tắm

9. Rất đơn giản, lấy dao tự cung là được ( [​IMG]=))))))))))))))) disku)

10. Móc trái dưa 18cm của nó ra chặn họng tui ( ….thôi tao đéo chửi nữa…)
    Rep: Thím cũng móc của thím ra chặn nó là được

11. Nấu cơm cho tôi sau đó tắm rửa sạch sẽ nằm trên giường chờ tôi thông nó.

12. “Ngồi lên, tự mình động”

Weibo