Libra's Confession

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Veronica2010, 5 Tháng tám 2015.

1. Miyukiwinter1999

Miyukiwinter1999 Beta Team
    • 243/213

Nghề nghiệp:
    cô hồn
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Đù cái cfs 140 đ đọc được phần rep luôn huhuhu đau mắt quạ ;_;

2. Turquoise Teal

Turquoise Teal Thiên Thạch
    • 8/11

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Hẻo quá mấy chế, bùng nổ tí nào. :))

Các chế thích nhạc UsUk hay Kpop hơn :>

Beca: Mị hay nghe UsUk cơ mà dạo này bắt đầu nghe Kpop cơ mấy bài catchy phết :v

Glo: mị thích nhạc Việt =))

Lam: US-UK course. =))

Sên: Nửa nạc nửa mỡ được hơm? :))

Thiên Bình và Xữ Nữ là hai nhà có hai cái cfs hường huệ tung tóe nhất từ trước tới giờ :v dàn rep cũng là một cây hường chính gốc nữa :3 nhưng vấn đề là ... tớ yêu hường <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(")

Beca: Hai đưá initiate hai cái confession đều chui từ fam The Pink ra :v chắc thế nên cả hai đều hường =))
    Aihihii lâu lắm mới có người khen hường của mình :))

Glo: Ừa, tớ cũng yêu hường, nên tớ mới góp mạt vào cả hai chốn hường huệ tung toé nhất đơi <(")

Tớ thấy dàn rep cfs nhà Bình có vài bạn đanh đá thầy mồ luôn mà toàn nhận dễ thương cute hường huệ là sao :)) nói điêu là mũi dài ra đó nhaaa

Beca: *chắc bạn đang nói Miyu hả aihihihi* Ai nói đanh đá thì không dễ thương cute hường huệ nàoooooo :v

Glo: người đanh đá đâu phải lúc nào cũng đanh đá đâu bạn :))
    Giống như mình nà, đã ai bảo mình đanh đá bao giờ đâu :”>

Miyu: Ahihihihihihihi bạn có coi Suicide Squad k vậy =)))) có thấy Killer Croc tự nhận mình có bề ngoài xuynh đẹp k =))))) sao bạn í cũng nói điêu mà mũi có dài ra tí nào đâu nà =)))
    Nói chung thì nghĩ sao về người khác là quyền của bạn, mình chỉ hơi ngứa mắt cái vế "nói điêu" của bạn thôi =))))

Sên: Chắc bạn cũng vậy nên nhận xét vậy phải hơm nà? :”> #ngưngphánxétbậybạ đi nha :”>

3. Veronica2010

Veronica2010 Chocolate Team
    • 218/213

Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Đã cố gắng chờ thêm cfs cơ mà nghĩ lại hông nên ém cfs lâu quá :v cho mị xin lỗi bạn nào gửi cái này lâu rồi mà giờ mới được đăng :))

Cái màu hường tím của nhà cân cucheo kinhhhhhhh. :3333 [ Bắn tim loạn xị nhặng ] Á hi hi yêu mấy bạn rep lắm lắm lắm, trừ thím Beca. =)))
    Đùa đấy. =))))

Beca: Tôi ghim nhé ._____. Chế thích cái màu tôi chọn mà xao hông yêu tôiiiii
    Lam: Cảm ơn bạn nhé. :33

4. Lana :3

Lana :3 Thiên Thể
    • 88/128

Nghề nghiệp:
    Núp lùm hóng hớt
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Confession nhà mình hẻo quá. :'( Hường rực rỡ đẹp lồng lộn thế này mà chẳng ma nào thèm ngó thế? Lẽ nào chiến dịch quảng cáo không được tốt đẹp? ( nhồi điện máy xanh vô, and everything will be alright =)) )

* Xách dao bầu chuẩn bị đi khủng bố confession nhà người ta *

Veronica2010 thích bài này.
  5. Veronica2010

Veronica2010 Chocolate Team
    • 218/213

Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Triệu hồi lũ loi nhoi rep cfs cùng Beca *múaaaaa* Anws lần này là con bé đã quên mất cái topic này tồn tại suốt hơn nửa năm giời aihihi :v Rất xin lỗi mn :w

Hêlu mình là xn, mình mới qua nhà thiên bình và thiên yết chơi thui (vì mình đang quan tâm mỗi 2 cung này :)) ) nhưng mà công nhận thiên bình thân thiện với lịch sự thật, lập ra cả phòng tiếp khách cho từng cung <3 được hội tb vs xn là hiền hiền á qua hội ty nhây hơn hẳn :v :v

Beca: Cảm ơn bạn nhee
    Miyuu: ahihihihi bản tính của Thiên Bình là cutoee trên mọi mặt trận bạn nhaa <3

Mình là mem mới, mò mãi mới được một box confession của nhà Cân, cơ mà sao thấy bài post mới nhất là tháng 10 nên cũng hơi sợ box k hoạt động nữa, mà dàn rep đáng yew quá à >.<

Beca: Dạo này dàn rep bỏ của chạy lấy người hết rồi :v mà vào năm học nên ai cũng bận cũng hởm có cfs để đăng ý hic :’( Aihihi cảm ơn bạn đã khen Beca đáng eo

Con phẹc sờn nhà mình hẻo quá vắng như chùa bà Đanh thế này, dân tình lấy đâu nơi an tọa? :v

Beca: Funfact box Thiên Bình là cái vô chủ aka ko có mod lâu nhất hệ mặt giời =)) Thế nên là việc mấy bạn TB không để ý đến box nó cũng hơm lạ đâu :v
    Funfact #2 bọn rep con phẹc toàn hội lười hoặc là bận hoặc là quên :v

Ai nớp du Sên <3
    Ai nớp du Mèo <3
    Ai nớp pham TPS <3

Beca: Muốn tag cơ mà nhận ra là mình đã quên mất ai với ai rồi =)) Chế nào muốn tỏ tềnh trên con phẹc nhớ tag nick tình yêu của mình vào nhé Beca là người tối cổ đếch biết ai với ai nữa rồi :v

Êm muốn rép còn phẹc =))

Beca: Aihihihi chào em hãy sang wall Beca giới thiệu bản thân nào :))

Last edited: 1 Tháng tư 2017
  6. Lana :3

Lana :3 Thiên Thể
    • 88/128

Nghề nghiệp:
    Núp lùm hóng hớt
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Con phẹc sờn 147 là của tui phải hông? :v
    Lâu quá rồi, lại cộng thêm não cá vàng nên đách nhớ nổi cái gì.. -_-