Libra's Confession

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Veronica2010, 5 Tháng tám 2015.

1. Miyukiwinter1999

Miyukiwinter1999 Beta Team
    • 243/213

Nghề nghiệp:
    cô hồn
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Đù cái cfs 140 đ đọc được phần rep luôn huhuhu đau mắt quạ ;_;

2. Turquoise Teal

Turquoise Teal Thiên Thạch
    • 8/11

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Hẻo quá mấy chế, bùng nổ tí nào. :))

Các chế thích nhạc UsUk hay Kpop hơn :>

Beca: Mị hay nghe UsUk cơ mà dạo này bắt đầu nghe Kpop cơ mấy bài catchy phết :v

Glo: mị thích nhạc Việt =))

Lam: US-UK course. =))

Sên: Nửa nạc nửa mỡ được hơm? :))

Thiên Bình và Xữ Nữ là hai nhà có hai cái cfs hường huệ tung tóe nhất từ trước tới giờ :v dàn rep cũng là một cây hường chính gốc nữa :3 nhưng vấn đề là ... tớ yêu hường <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(") <(")

Beca: Hai đưá initiate hai cái confession đều chui từ fam The Pink ra :v chắc thế nên cả hai đều hường =))
    Aihihii lâu lắm mới có người khen hường của mình :))

Glo: Ừa, tớ cũng yêu hường, nên tớ mới góp mạt vào cả hai chốn hường huệ tung toé nhất đơi <(")

Tớ thấy dàn rep cfs nhà Bình có vài bạn đanh đá thầy mồ luôn mà toàn nhận dễ thương cute hường huệ là sao :)) nói điêu là mũi dài ra đó nhaaa

Beca: *chắc bạn đang nói Miyu hả aihihihi* Ai nói đanh đá thì không dễ thương cute hường huệ nàoooooo :v

Glo: người đanh đá đâu phải lúc nào cũng đanh đá đâu bạn :))
    Giống như mình nà, đã ai bảo mình đanh đá bao giờ đâu :”>

Miyu: Ahihihihihihihi bạn có coi Suicide Squad k vậy =)))) có thấy Killer Croc tự nhận mình có bề ngoài xuynh đẹp k =))))) sao bạn í cũng nói điêu mà mũi có dài ra tí nào đâu nà =)))
    Nói chung thì nghĩ sao về người khác là quyền của bạn, mình chỉ hơi ngứa mắt cái vế "nói điêu" của bạn thôi =))))

Sên: Chắc bạn cũng vậy nên nhận xét vậy phải hơm nà? :”> #ngưngphánxétbậybạ đi nha :”>

3. Veronica2010

Veronica2010 Chocolate Team
    • 218/213

Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Đã cố gắng chờ thêm cfs cơ mà nghĩ lại hông nên ém cfs lâu quá :v cho mị xin lỗi bạn nào gửi cái này lâu rồi mà giờ mới được đăng :))

Cái màu hường tím của nhà cân cucheo kinhhhhhhh. :3333 [ Bắn tim loạn xị nhặng ] Á hi hi yêu mấy bạn rep lắm lắm lắm, trừ thím Beca. =)))
    Đùa đấy. =))))

Beca: Tôi ghim nhé ._____. Chế thích cái màu tôi chọn mà xao hông yêu tôiiiii
    Lam: Cảm ơn bạn nhé. :33

4. Lana :3

Lana :3 Thiên Thể
    • 88/128

Nghề nghiệp:
    Ăn Bám
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Confession nhà mình hẻo quá. :'( Hường rực rỡ đẹp lồng lộn thế này mà chẳng ma nào thèm ngó thế? Lẽ nào chiến dịch quảng cáo không được tốt đẹp? ( nhồi điện máy xanh vô, and everything will be alright =)) )

* Xách dao bầu chuẩn bị đi khủng bố confession nhà người ta *