Làm ơn các bạn Virgo cho mình vài ý kiến với

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi 165856, 12 Tháng mười hai 2012.

1. 165856

165856 Thiên Thạch
    • 28/43

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Yahoo! Messenger:
    skyluv.lonely
    Facebook:
    http://www.facebook.com/darkvirgoVN
    Mình có con bạn cũng là xử nữ, 2 đứa gần như là tri kỉ của nhau. Hầu như mình toàn giúp đỡ và quan tâm đến nó, cho rất nhiều điều khuyên là đằng khác. Nhưng nhiều khi nó làm mình khó chịu như vấn đề hẹn hò. Đi chơi hay làm gì cũng lên kế hoạch và hẹn nhau tại 1 địa điểm, đúng giờ nhưng hầu như mình là người đến đúng giờ (có khi mình là người đến sớm nhất) chờ nó mãi mình cứ ngỡ như là nó bỏ bom mình nhưng may là nó chỉ đến muộn. Đi về một mình, mình toàn nghĩ có nên kết thúc quan hệ này hay không nữa... Theo các bạn, đứa XN kia có phải là người đúng hẹn không?

2. 88virgo

88virgo Thiên Thạch
    • 28/43

Chòm Sao:
    Xử Nữ
    - XN ko thích có sự rối ren giữa hẹn hò và làm việc khác nên hay hẹn cụ thể một thời điểm nào đó, để còn lên lịch làm việc khác nữa. Vì vậy ít khi thích các cuộc hẹn đột xuất. Còn về địa điểm thì thích đến chỗ nào mà cả hai biết, chứ xn rất ghét đi hẹn hò mà phải tìm địa chỉ :))
    - Thông thường về thời gian, KHI XN THÍCH AI ĐÓ, xn rất nhớ lịch hẹn, thậm chí còn chuẩn bị đi sớm hơn cả lịch hẹn, nhưng đôi khi cho bạn chờ vì cố ý thôi chứ ko phải là họ quên đâu. Nhưng nếu bạn nói thẳng là bạn ko thích chờ, và nếu để bạn chờ thì xn phải nhắn tin báo lại, nói luôn cảm giác chờ khó chịu thế nào, buồn thế nào, xốt ruột thế nào và lo lắng thế nào. Nói vậy thì xn sẽ thay đổi ngay nếu xn thực sự quan tâm tới bạn.

Còn NẾU XN KO THÍCH BẠN, thì việc đến muộn là một cố ý, ngầm ý ko thích đi với bạn, có thể ko dám nói thẳng, mà làm vậy để bạn tự hiểu ra là xn ko muốn tiến xa.

Littel Virgo69 and mihnhi like this.
  3. Chisama

Chisama Thiên Thạch
    • 8/11

-Đối với Xử Nữ thì không cần đi hẹn hò đâu, vì theo cậu thì cậu cũng không thích, phải không? Bạn không thích chờ thì chắc bạn cũng không muốn nói ra làm tổn thương 2 bên. Vì vậy bạn có thể chia tay. Nếu bạn không thích, theo quan điểm của Xử Nữ nữ thì chia tay thì luôn và ngay. Nên chấm dứt mối tình này đi cho rồi. Mà nếu bạn không muốn thì không bắt buộc.

4. lamvsram2000

lamvsram2000 Thiên Thạch
    • 3/11

Chắc là ỷ quen thân lâu rồi nên mới vậy đó

5. Rezone1

Rezone1 Thiên Thạch
    • 3/11

Chắc do chuẩn bị quá lâu á mà hay do thân quá