Trắc nghiệm Kiếp trước bạn có bao nhiêu nợ đào hoa?

Thảo luận trong 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' bắt đầu bởi Snow Syra, 3 Tháng mười hai 2014.

1. Snow Syra

Snow Syra ♦° Bán sìn °♦
    • 173/213

Chòm Sao:
    Ma Kết
    Thử xem vận đào hoa kiếp trước của bạn có ảnh hưởng đến kiếp này, hay bạn có mắc nợ ai đó từ kiếp trước không nhé.

Câu hỏi:

1. Bạn thường mơ mộng giữa ban ngày?

Đúng - Câu 2

Sai - Câu 3

2. Khi làm việc nhà, bạn hay bị mẹ trách mắng?

Đúng - Câu 3

Sai - Câu 4

3. Khi rảnh rỗi bạn thường nhìn ra ngoài cửa sổ thẫn thờ?

Đúng - Câu 4

Sai - Câu 5

4. Bạn từng học một môn năng khiếu nào không?

Có - Câu 5

Không - Câu 6

5. Nếu phải lựa chọn một môn năng khiếu, bạn sẽ học môn nào?

Vũ đạo/Múa - Câu 6

Hội họa - Câu 7

Âm nhạc - Câu 8

6. Trong các phong cách dưới đây, bạn thích kiểu nào nhất?

Xì tai Hàn - Nhật ngọt ngào xinh đẹp - Câu 8

Xì tai thục nữ Anh quốc cổ điển - Câu 9

Xì tai nữ hoàng lộng lẫy cá tính kiểu Mỹ - Câu 10

7. Bạn thuộc tuýp người coi tiền là vạn năng?

Đúng - Câu 8

Sai - Câu 9

8. Bạn thấy nhiều người khác giới xung quanh đều thua kém bạn?

Đúng - Câu 10

Sai - Câu 11

9. Bạn thường mơ mộng khi nào có nhiều tiền, nhất định phải shopping điên cuồng?

Đúng - Câu 10

Sai - Câu 12

10. Trong số quần áo của bạn, có loại nào mang phong cách dân tộc không?

Có - Câu 11

Không - Câu 12

11. Bạn có mở lại những bộ phim từ 7-8 năm trước ra xem lại không?

Có - Câu 13

Không - Câu 14

12. Bạn có từng phải chịu đựng áp lực cực lớn đến độ rơi nước mắt?

Có - Câu 13

Không - Câu 15

13. Bạn có thường quan tâm đến các vấn đề đời sống kinh tế trong nước?

Có - Câu 14

Không - Câu 15

14. Bạn thích khoảng thời gian nào trong một ngày?

Sáng sớm - Câu 16

Buổi trưa - Câu 17

Chiều tối - Câu 18

Nửa đêm - Câu 19

15. Bạn lựa chọn cuộc sống nhiều thử thách cạnh tranh thay vì một cuộc sống bình lặng?

Đúng - Câu 16

Sai - Câu 18

16. Bạn thường nghe nhạc bằng thứ gì?

Điện thoại di động - Câu 17

Máy nghe nhạc - Câu 19

Thường chỉ nghe qua máy tính - Câu 20

17. Nếu chọn một người bạn cùng đi du lịch, bạn sẽ chọn kiểu người nào?

Người biết quan tâm chu đáo nhưng hơi lắm lời - Câu 18

Người hài hước thú vị nhưng hơi tự cao - Câu 20

Người trầm lặng nhưng biết bao dung - Đáp án D

18. Duyên với người khác giới của bạn như thế nào?

Rất tốt - Đáp án A

Bình thường - Đáp án B

Rất tệ - Đáp án C

19. Nếu nhà bạn có một cái ao, bạn sẽ trồng gì quanh ao?

Cây - Đáp án B

Hoa - Đáp án E

Rau - Đáp án D

20. Bạn thích loại nào nhất trong các loại đá quý dưới đây?

Phỉ thúy - Đáp án A

Lưu ly - Đáp án E

Ngọc - Đáp án C

Đáp án:

A. Đào hoa nở rộ

Bạn cực kỳ tự tin, cũng rất có khí chất, phong độ, hấp dẫn nhiều người khác giới. Ở kiếp trước, vận đào hoa của bạn chắc chắn rất tốt, bởi hình tượng của bạn luôn đẹp đẽ, phóng khoáng, nổi bật giữa đám đông, thu hút bao ánh nhìn ái mộ. Vì thế, người thích bạn, theo đuổi bạn, yêu thầm bạn không hề ít. Thậm chí, khí chất của kiếp trước vẫn ảnh hưởng đến bạn ở kiếp này, vì thế vận đào hoa của bạn rất tốt, xung quanh lúc nào cũng "ong bướm dập dìu".

B. Vận đào hoa khá tốt

Kiếp trước, bạn không phải tuýp "người gặp người yêu" nhưng vận đào hoa cũng không tệ, đây cũng là điều tốt bởi đào hoa quá vượng sẽ làm giảm phúc khí của bạn. Kiếp này, bạn kiên định, có nguyên tắc, cũng là người khá khoan dung độ lượng, nếu đối phương đã có người trong lòng thì bạn sẽ không cố chấp tranh đoạt. Bạn sẽ gặp một vài "bông hoa đào" trong kiếp này, tương ứng với mấy mối nhân duyên, và tìm được người định mệnh của mình trong số đó.

C. Vận đào hoa bình thường

Bạn cảm nhận duyên phận mỏng manh, ngắn ngủi như pháo hoa trên trời, than trách kiếp trước mình nhất định là kẻ mệnh khổ, người mình thích không thích mình, có thích thì lại không bên nhau được lâu bền. Kiếp này, vận đào hoa của bạn không nhiều không ít. Với người có suy nghĩ chín chắn và khá lãnh đạm như bạn, được bao nhiêu người theo đuổi cũng chẳng quan trọng, cuối cùng bạn sẽ chọn một ai đó phù hợp để kết hôn, hoàn thành trách nhiệm theo mong đợi của cha mẹ.

D. Vận đào hoa không tốt

Kiếp trước, bạn là một người khá được yêu thích nhưng không may là toàn gặp phải người không nên gặp. Kiếp này cũng vậy, bạn luôn đụng phải những kẻ không ra sao, nhưng nguyên do cũng chỉ trách bạn quá ngây thơ. Bạn kiếp này tình duyên lận đận, cuối cùng vì bị tổn thương nhiều mà trái tim chai sạn. Lời khuyên dành cho bạn là, đừng để tình cảm làm mờ lý trí, không nên nghĩ rằng trong tình yêu có cho đi thì phải được nhận lại, người không thích bạn, không thuộc về bạn thì đừng cố chấp tranh giành.

E. Mắc nợ đào hoa

Kiếp trước, bạn khá có duyên với người khác giới, khá đào hoa phong lưu. Kiếp này, bạn cũng thu hút không ít người khác giới, nhưng kết quả luôn không được như ý, không lâu dài. Nguyên nhân là do kiếp trước bạn đã nợ quá nhiều tình cảm của người khác. May thay, cuối cùng bạn vẫn sẽ gặp được người có tình cảm tốt với mình, nhưng cả hai có nên nhân duyên hay không thì còn phụ thuộc vào bạn.

Sưu tầm​

2. Kenna Pisces

Kenna Pisces Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    Học sinh
    Chòm Sao:
    Song Ngư
    E. Mắc nợ đào hoa

Snow Syra thích bài này.
  3. Nightmare Musa

Nightmare Musa Thiên Thạch
    • 18/21

Chòm Sao:
    Cự Giải

Bạn cảm nhận duyên phận mỏng manh, ngắn ngủi như pháo hoa trên trời, than trách kiếp trước mình nhất định là kẻ mệnh khổ, người mình thích không thích mình, có thích thì lại không bên nhau được lâu bền. Kiếp này, vận đào hoa của bạn không nhiều không ít. Với người có suy nghĩ chín chắn và khá lãnh đạm như bạn, được bao nhiêu người theo đuổi cũng chẳng quan trọng, cuối cùng bạn sẽ chọn một ai đó phù hợp để kết hôn, hoàn thành trách nhiệm theo mong đợi của cha mẹ

4. YêuKem

YêuKem Hành Tinh
    • 173/213

Facebook:
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100016051868377
    E. Mắc nợ đào hoa

Kiếp trước, bạn khá có duyên với người khác giới, khá đào hoa phong lưu. Kiếp này, bạn cũng thu hút không ít người khác giới, nhưng kết quả luôn không được như ý, không lâu dài. Nguyên nhân là do kiếp trước bạn đã nợ quá nhiều tình cảm của người khác. May thay, cuối cùng bạn vẫn sẽ gặp được người có tình cảm tốt với mình, nhưng cả hai có nên nhân duyên hay không thì còn phụ thuộc vào bạn.

- Đúng ra là thấy ai nhìn đẹp đẹp là quyến rũ liền, không quen cũng quyến rũ luôn :)) cả người cùng và khác giới =))

5. Hime mokona

Hime mokona Thiên Thạch
    • 3/11

A. Đào hoa nở rộ

Bạn cực kỳ tự tin, cũng rất có khí chất, phong độ, hấp dẫn nhiều người khác giới. Ở kiếp trước, vận đào hoa của bạn chắc chắn rất tốt, bởi hình tượng của bạn luôn đẹp đẽ, phóng khoáng, nổi bật giữa đám đông, thu hút bao ánh nhìn ái mộ. Vì thế, người thích bạn, theo đuổi bạn, yêu thầm bạn không hề ít. Thậm chí, khí chất của kiếp trước vẫn ảnh hưởng đến bạn ở kiếp này, vì thế vận đào hoa của bạn rất tốt, xung quanh lúc nào cũng "ong bướm dập dìu".

6. Janker

Janker Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Tác Giả

Bạn cảm nhận duyên phận mỏng manh, ngắn ngủi như pháo hoa trên trời, than trách kiếp trước mình nhất định là kẻ mệnh khổ, người mình thích không thích mình, có thích thì lại không bên nhau được lâu bền. Kiếp này, vận đào hoa của bạn không nhiều không ít. Với người có suy nghĩ chín chắn và khá lãnh đạm như bạn, được bao nhiêu người theo đuổi cũng chẳng quan trọng, cuối cùng bạn sẽ chọn một ai đó phù hợp để kết hôn, hoàn thành trách nhiệm theo mong đợi của cha mẹ.

Đúng kiểu mình =))))

7. Lee XBlack

Lee XBlack Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    Hồn Ma Lang Thang.
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    E. Mắc nợ đào hoa

8. Yamamoto Hatori

Yamamoto Hatori Thiên Thạch
    • 3/11

vận đào hoa cực tốt

SharaAnnaPis thích bài này.
  9. Kurashina Yun

Kurashina Yun Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Hói Ca Thần Chết
    B. Vận đào hoa khá tốt

Kiếp trước, bạn không phải tuýp "người gặp người yêu" nhưng vận đào hoa cũng không tệ, đây cũng là điều tốt bởi đào hoa quá vượng sẽ làm giảm phúc khí của bạn. Kiếp này, bạn kiên định, có nguyên tắc, cũng là người khá khoan dung độ lượng, nếu đối phương đã có người trong lòng thì bạn sẽ không cố chấp tranh đoạt. Bạn sẽ gặp một vài "bông hoa đào" trong kiếp này, tương ứng với mấy mối nhân duyên, và tìm được người định mệnh của mình trong số đó.

10. ShiinAbbott

ShiinAbbott Thiên Thể
    • 83/85

Facebook:
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100011481801491
    B. Vận đào hoa khá tốt

Kiểu này là thấy không ổn rồi =))