[Info] Tử vi hằng ngày

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi maggie., 26 Tháng mười hai 2011.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maggie.

maggie. Thiên Thạch

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    ^^ ~ hehe... đúng như tên gọi của nó nhé ~ đây sẽ là topic chuyên trị về tử vi hằng ngày của các Ngưu :"> ~
    nhưng mình có một yêu cầu nho nhỏ nhé ^.^ ~ các bạn hãy chấp hành nội quy box nhé ^^ ~ rất đơn giản thôi ~
    viết bài có dấu và nghi nguồn đầy đủ nhé :D ~
    :"> bạn sửa lại iu cầu của topic rùi nhé ~ các bạn cứ rep thoải mái ^^
  2. maggie.

maggie. Thiên Thạch

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    Tuần mới của bạn (26/12 - 1/1)
    Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
    Trong tuần này sẽ có nhiều điều bất ngờ xảy đến với Kim Ngưu lắm đó nha. Trước tiên, có vẻ như ngày đầu tuần không khí khá ảm đảm và buồn tẻ, tuy nhiên bạn có thể tìm đến người bạn thân hoặc đồng nghiệp, họ sẽ đem đến cho bạn sự an toàn cần thiết. Hai ngày tiếp theo, nếu không kiểm soát tốt tâm trạng của mình thì có thể mọi người sẽ chẳng tìm thấy mùa xuân nào trên khuôn mặt của bạn, trông bạn cứ ủ rủ và trầm tư suốt. Đặc biệt bạn có vẻ như đang ganh tị hay muốn chiếm đoạt, sở hữu cái gì đó và vì thế lúc nào cũng cáu gắt và nóng nảy. Từ thứ Năm đến thứ Bảy, nếu muốn trình bày, chia sẻ hay thuyết phục người khác nghe ý kiến của mình thì bạn cần phải thật khéo léo và nhẹ nhàng, như vậy mới có kết quả tốt được. Vào ngày cuối tuần, bạn tìm được một nguồn sáng mới, một cảm nhận mới từ một người bạn hay một mẩu tin trên tạp chí, trông bạn như được tiếp thêm sự sáng tạo và hứng khởi để làm việc hơn.

cre: zing
  3. maggie.

maggie. Thiên Thạch

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    [h=6]Thứ 3 của Kim Ngưu 27/12/2011

*Bạn có thể bắt đầu sử dụng nguồn năng lượng của mình được rồi đó Kim Ngưu, công việc đang chờ bạn kìa. Hãy chuyển hoá nguồn lực của mình để thu về những kết quả tốt đẹp nhất nhé. Tuy nhiên, chớ vội tiêu hao hết nghen, đây chỉ là ngày thứ hai của tuần mới thôi, vẫn còn rất nhiều thứ ở phía sau đợi bạn nữa đó.

*Mọi thứ hôm nay tiến triển khá chậm, không phải vì khó khăn hóc búa nào mà đơn giản, Kim Ngưu không đặt sự tập trung đúng chỗ. Cuối cùng, bạn không làm trọn vẹn được như những thứ mơ tưởng đến mà cũng chẳng thể kết thúc được công việc với kết quả tốt.
    [/h]
    cre: Hội Cung Kim Ngưu's fb
  4. maggie.

maggie. Thiên Thạch

Chòm Sao:
    Kim Ngưu

Thứ tư của bạn 28/12

Kim Ngưu chẳng phải kẻ lười biếng, nhưng không hiểu sao lúc này bạn chẳng có hứng thú làm việc gì cả. Và tất nhiên, thật khó để thanh minh chuyện này với mọi người. Nên tốt nhất bạn hãy tạm gác công việc sang bên và dành thời gian cho những ý thích của mình đã nhé. Ngày mai với bạn sẽ nhiều khác biệt mà.
    Ben_Chan thích bài này.
  5. Pooh Ori

Pooh Ori Thiên Thạch

Yahoo! Messenger:
    sta_smile
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    hic đúg là hôm nay nản thật , k làm j nổi
  6. Reven girl

Reven girl Thiên Thạch

Chòm Sao:
    Kim Ngưu