[Hot] Mật Ngữ 12 Chòm Sao Confession

Thảo luận trong 'Bảng Thông Tin/Hướng Dẫn/Góp Ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi NgocKent, 7 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gemini ham chơi

gemini ham chơi Hành Tinh
    • 128/170

Nghề nghiệp:
    Tung tin đồn thất thiệt
    Chòm Sao:
    Song Tử
    Gửi #192: mod nghe rất chi là oai nhưng làm được mod thì không dễ chút nào, cực lắm.

Gửi #196: há há, bạn xài từ địa phương cơ af, nghe hay à nha. Ta dân Hà Tĩnh, có chi thì "mần" quen đê.

CrimsonV cẩn thận, em khuyên "anh" nên dùng áo mưa chống đạn và mũ bảo hiểm giảm chấn thương

2. MN12CS Confession

MN12CS Confession Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Thiên Bình
    #201: Nhân có một bạn nói về VIẾT HOA những từ VIẾT TẮT như: SUM, BAN, e cũng muốn gửi cái con phét sần này đến chủ nhân của cái "trào lưu" đó: Bạn ạ, nội quy box MBM không quy định bắt buộc phải có banner hay summary, thế nên mình mong bạn đừng có vào fic nào cũng cứ phang ngay câu đầu tiên là 'Thiếu BAN/SUM' nữa nhé ;)
    p/s: E xin hỏi có phải 4rum bị lỗi không ạ, bởi vì e đã nhấn "Theo dõi chủ đề' mà mỗi lần có bài đăng mới lại không thấy hiện thông báo :v

Rất cảm ơn ý kiến đóng góp của em, hiện tại forum không bị lỗi nhưng thỉnh thoảng nếu ko nhận được thông báo em có thể nhấn F5 nhé :)>-

----------------------------------------------------------

#202: Ad ơi, em có điều muốn nói:
    1) Ad là ai?
    2) Ad có thể tự giới thiệu về bản thân mình không?
    3) Ad trả lời hổng khiến em cười.
    4) Ad bảo ad là nam, mọi người bảo ad là nữ, vậy tóm lại ad là người thuộc giới tính thứ ba?
    5) Ờ nhầm, phải là thứ 4 mới đúng.
    6) Thế ad đang ở viện nghiên cứu nào đấy? Bị lấy làm vật thứ nghiệm có đau không?
    7) Ad ơi, em muốn nói với ad rằng......
    .....
    ....
    ...
    ..
    .

Em chỉ mong ad ra đảo chơi với em thôi~

Ký tên
    Kẻ muốn lấy ad làm hình tượng nhân vật phản diện.

1) NguoiMaAiCungBietLaAi
    2) DepTraiChinhLaAnh
    3) *cù léc* :-t
    4) 100%Men - Ai bảo nữ cho ra đảo luôn /:)
    5) :surrende:
    6) AdDangOVienNghienCuuRaDaoVaPhuongPhapBanNickHangLoat :feel_goo:

7) Ra đảo xong anh về em ở lại nhé :still_dr:

---------------------------------------------------------

#203: Dạ em muốn hỏi là nếu em thú nhận với anh em là ai thì em sẽ được ra đảo nào, khí hậu ra sao, sóng có lớn không, ra đảo có vé khứ hồi không và được ra bao nhiêu ngày ạ :doubt000:
    Và em là chủ #81 :v

Tùy thuộc và điều kiện tài chính của em mà anh sẽ bố trí 1 tour du lịch phù hợp nhất nhé, có thể là resort hoặc cũng có thể là đảo hoang nhưng yên tâm hình ảnh sau khi em ra đảo trở về sẽ như thế này :beauty00:

-----------------------------------------------------------------------------------

#204: Qua tổng hợp ý kiến nhiều người, mình đề nghị trao tặng anh NgocKent danh hiệu: "Người nguy hiểm nhất của Forum MN12CS" =)))

Ko có danh hiệu này NgocKent vẫn nguy hiểm như bình thường em nhé :angry000: thậm chí còn lợi hại hơn gấp nhiều lần

------------------------------------------------------------------------------

#205: Em có đọc mấy cái rep cfs cũ của anh, trong đó có một cái rep là "cô đơn là như chính anh ngày lúc này" :'((
    sao anh lại cô đơn ạ? :'(( nếu cô đơn cũng đừng buồn anh nhé, ý em là, hẳn là anh sẽ buồn rồi, cơ mà đừng buồn lâu quá, cũng đừng buồn hoài, còn có rất nhiều người vẫn yêu quý và luôn ở bên anh mà :'(( ​

Cô đơn như anh là vì môi trường và hoàn cảnh sống thôi em nhé, còn anh biết xung quanh anh vẫn có dàn staff chân dài luôn sẵn sàng xả thân vì anh mà =))

-----------------------------------------------------------------------

#206: Tại sao em Sảnh của em lại bị vote người đáng sợ nhì forum chứ :doubt000: Vợ mình dễ thương và kutòe mà :beauty00-60:

Người đáng sợ và bài hát Lâu Đài Tình Ái có gì liên quan không hả em? :look_dow:

--------------------------------------------------------------------------------------

#207: Tình hình là em đã vương vào lướt tềnh với hai người trên 4rum nà *đỏ mẹt*. Một là con người chưa rõ giới tính- Cờ rim. Và con người/heo đã có nhiều đời chồng- Thánh Heo. Cả hai điều là yếu tố đưa em đến MN12CS. Nhưng trái têm nho nhỏ của em chỉ có một không hai. Em nên chọn ai đây cà?

Crim và Heo đều là hai đối thủ nặng ký và có sức hấp dẫn ngang bằng, theo anh thì em không nên chọn ai cả, hãy để họ tự mang đến hạnh phúc cho nhau :sweet_ki:

---------------------------------------------------------------------------------------

#208: hơ MN12cs ơi cho em hỏi lần trước em đăng kí làm mod ko trúng tuyển thì cho em biết lí do với để lần tuyển mod lần sau em có cơ hội được làm ợ.

Khi nào em tự tìm ra được lí do thì lúc đấy chắc chắn em sẽ được nhận làm mod :)

-----------------------------------------------------------

#209: Gửi anh đẹp trai đang đọc Confession này :)
    Cho em hỏi là anh cung gì và có nhận xét như thế nào về các Thiên Bình nữ ạ ^^​

Anh là Nam Thiên Bình em nhé:beauty00-60: Và các Thiên Bình nữ cũng rất ổn, hợp với anh nhưng có điều hơi làm anh phải đề phòng vì có cơ hội ăn gạch bất kỳ lúc nào từ những người theo đuổi họ :))

---------------------------------------------------

#210: Lúc trước mình không ưa gì bạn CrimsonV bởi cái tính "ngông" của bạn ấy, nhưng từ khi có chương trình "Mật Ngữ 12 Chòm Sao Confession", mình đã hiểu hơn về bạn ấy và cảm thấy bạn ấy rất là dễ thương. Crim ơi em yêu anh <3

:surrende-34::surrende-34::surrende-34::surrende-34::surrende-34:

3. CrimsonV

CrimsonV Beta Team Leader
    • 331/213

Trang chủ:
    Chòm Sao:
    Nhân Mã
    #207 là thím nào, đừng núp lùm troll bố -_- Thêm cả #210 nữa, ngay từ đầu đã bẩu anh là gái :angry000-66:
    Đừng mà em, tình đôi ta vẫn còn nồng say Ọ v Ọ Cái #206 là cụa anh mà Ọ v Ọ *bắn tym-ing*
    PS: Cái đứa viết cfs tỏ tình troll anh là NaKunnie em nhé :'( Người ta đang nhân thời còn trẻ đi cua sư phụ là anh đó em :'(

giờ lỡ đi đầu trần chân đất rồi thì sao hở cưng :'(

4. o0oCHAOSo0o

o0oCHAOSo0o SWAT Staff Member
    • 525/213

Chòm Sao:
    Xử Nữ
    ngụy biện đấy... ngụy biện đấy ss ei :v :v :v
    *bèn cố tình gây sóng gió* :))

5. NaKunnie

NaKunnie Thiên Thạch
    • 33/43

Nghề nghiệp:
    Học sinh
    Chòm Sao:
    Ma Kết
    Bây được cái đổ tội là mau, cái hồi đó, bây chẳng hí ha hí hửng hỏi ta thế nào là gì?!! Bây ngẫm lại đi, lúc đó ta đã nói trước với bây rồi, cơ mà bây ko lo đi xin lỗi trước. Đến giờ mọi chuyện đổ vỡ lại đổ lỗi sang ta ??!!

6. virgo2608

virgo2608 Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Xử Nữ
    Uhm, mình không hỉu lắm, confession là sao ạ ? Mình là mem mới nên ko bít

7. gemini ham chơi

gemini ham chơi Hành Tinh
    • 128/170

Nghề nghiệp:
    Tung tin đồn thất thiệt
    Chòm Sao:
    Song Tử
    Bạn nên đọc kĩ #1 trước khi post bài này.

8. Happydanbo

Happydanbo Thiên Thể
    • 71/85

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    Sao lâu quá chưa thấy nhỉ?

9. Galanthus

Galanthus Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Cự Giải
    tềnh hềnh là mềnh giờ mới gia nhập 4rum vs cfs, sau khá nhìu ngày đọc + bò + lăn + cười :beauty: (may toàn hành động lén lút chứ ko đã gia nhập 1 trại....:burn_jos-24:) vì quá yêu các ét nên quyết định đăng ký....chơi:sweet_ki-16:
    klq nhưng ava kia là chân dung của mềnh :smile000: (có tí gian trá + tí ngây thơ + tí đểu :look_dow:) Hân hạnh dc làm quen vs các mem cùng các ét :beauty00:

10. OoOooCacaoOoOoo

OoOooCacaoOoOoo Thiên Thạch
    • 3/11

Chòm Sao:
    Nhân Mã
    ad la nam hay nu vay :|:|:|:| ad co face rieng khong

Last edited: 5 Tháng tám 2014
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.