Bói toán Điểm yếu của bạn là gì?

Thảo luận trong 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' bắt đầu bởi Misaki Sagit, 6 Tháng bảy 2016.

1. ChimCanhCutXuNu

ChimCanhCutXuNu Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    Chơi Game
    Chòm Sao:
    Xử Nữ
    :confused: Sao mà chuẩn thế

2. Sao Sao

Sao Sao Hành Tinh
    • 108/128

Chòm Sao:
    Xử Nữ
    Thiếu 4,5,6,7
    Ư, toàn cái ... khó nghĩ quá ! Nhưng Sao là người thế sao ?

3. NhimoOoXu

NhimoOoXu Thiên Thạch
    • 28/43

Nghề nghiệp:
    IT & Marketing Online
    Trang chủ:
    Yahoo! Messenger:
    firefly_ngoc.han@yahoo.com.vn
    Facebook:
    http://facebook.com/ConNhoHangXom
    Chòm Sao:
    Thiên Yết
    Thiếu một phát 3,4,5,6,7,8 :))

4. Tata3008

Tata3008 Thiên Thạch
    • 3/11

Trang chủ:
  5. Expelliarmus

Expelliarmus Thiên Thạch
    • 8/11

Thấy cũng hơi đúng đó

6. Expelliarmus

Expelliarmus Thiên Thạch
    • 8/11

Thấy cũng hơi đúng đó
    Tui thiếu nhiều số lắm, vậy là tui nhiều điểm yếu đến thế cơ à?=))

7. UmiMika

UmiMika Thiên Thạch
    • 18/21

Nghề nghiệp:
    Ác Quỷ
    Nếu bạn thiếu số 5:

Sự do dự, không quả quyết có thể là vấn đề của bạn. Nghĩ lại xem, bạn có thường rơi vào tình huống cân nhắc quá nhiều điều cùng một lúc, mất nhiều thời gian trước khi đưa ra quyết định cuối cùng? Hãy tin hơn vào bản năng của mình bạn nhé, để có thể đưa ra những quyết định dứt khoát hơn, nắm ngay lấy cơ hội.

Nếu bạn thiếu số 6:

Nếu 6 là số bạn còn thiếu, bạn có phải là người khó bộc lộ bản thân? Những suy nghĩ hay cảm xúc của mình đều khó thể hiện ra với người khác? Bạn cũng có thể bị lo lắng, bồn chồn trước người lạ và không dễ giao tiếp với người khác giới. Bạn cũng dễ bị ảnh hưởng bởi những sự kiện diễn ra khi còn nhỏ, và bởi hành động của những người thân trong gia đình. Cố gắng đừng quá e ngại trong việc thể hiện con người độc lập và độc đáo của mình với mọi người đi bạn nhé, điều đó sẽ mở ra cho bạn nhiều cơ hội lắm đấy.

Nếu bạn thiếu số 7:

Bạn có phần hơi bi quan, thiếu động lực. Nhưng bất chấp những điểm tiêu cực này, bằng cách riêng của mình, bạn vẫn có thể xoay sở vượt qua được với sự may mắn đặc biệt, và thu hút mọi người về phía mình. Dẫu vậy, cố gắng suy nghĩ lạc quan, tích cực hơn sẽ khiến cuộc sống của bạn dễ chịu và thú vị hơn nhiều đấy!

Nếu bạn thiếu số 8:

Sự lười biếng và trì hoãn có thể chính là những thứ đang níu chân bạn trên đường đời. Không chỉ thế, bạn còn có xu hướng sử dụng trực giác của mình nhiều hơn là suy luận logic? Hãy cố gắng suy xét nhiều hơn, nhất quán hơn trong cuộc sống hàng ngày của mình, như thế mọi việc sẽ thuận lợi, bớt rắc rối hơn nhiều.

Nếu bạn thiếu số 9:

Bạn thực tế, ghét mơ mộng và lý tưởng, bạn cảm thấy việc mong muốn thay đổi mình là điều vô nghĩa, thay vào đó, duy trì trạng thái hiện tại mới là việc làm quan trọng hơn. Không dễ để bạn chấp nhận những chuẩn mực khác, và bạn thường chỉ muốn duy trì những mối quan hệ ở mức xã giao, không gắn kết nhiều hay can thiệp sâu vào cuộc sống của nhau. Tuy khó, và bạn có thể cảm thấy không có nhu cầu, nhưng nếu bạn linh hoạt hơn trong suy nghĩ, cuộc sống sẽ dễ chịu hơn nhiều.

8. Natsunohana

Natsunohana Thiên Thạch
    • 18/21

Nghề nghiệp:
    Bác sĩ, nhà khoa học, nhà thiên văn học,...
    Thiếu hết bởi vì mình sinh ngày 18 :v Thiếu từ 1-9:))

9. Rain Is Han Bang

Rain Is Han Bang Hành Tinh
    • 108/128

Nghề nghiệp:
    Con người
    Nếu bạn thiếu số 3:
    Những người thiếu số 3 cực kỳ bướng bỉnh, không thích thua người khác. Họ có thể có chút bốc đồng, hành động hơi vội vàng trước khi suy nghĩ thật kỹ càng. Nếu bạn thuộc số này, hãy cẩn thận đừng để sự tự phát của mình gây ra những hiểu lầm không đáng.
    Nếu bạn thiếu số 4:
    Bạn có phải là người hơi dễ mất tập trung, đặc biệt trong hoàn cảnh có nhiều lựa chọn thú vị trước mắt thì sẽ dễ dàng quên mất mục tiêu ban đầu mình đã đặt ra? Hãy cố gắng đừng để cảm xúc chi phối nhiều như hiện tại nữa để tập trung hơn, nhất là trong chuyện quản lý tiền bạc nhé.
    Nếu 6 là số bạn còn thiếu, bạn có phải là người khó bộc lộ bản thân? Những suy nghĩ hay cảm xúc của mình đều khó thể hiện ra với người khác? Bạn cũng có thể bị lo lắng, bồn chồn trước người lạ và không dễ giao tiếp với người khác giới. Bạn cũng dễ bị ảnh hưởng bởi những sự kiện diễn ra khi còn nhỏ, và bởi hành động của những người thân trong gia đình. Cố gắng đừng quá e ngại trong việc thể hiện con người độc lập và độc đáo của mình với mọi người đi bạn nhé, điều đó sẽ mở ra cho bạn nhiều cơ hội lắm đấy.
    Nếu bạn thiếu số 7:
    Bạn có phần hơi bi quan, thiếu động lực. Nhưng bất chấp những điểm tiêu cực này, bằng cách riêng của mình, bạn vẫn có thể xoay sở vượt qua được với sự may mắn đặc biệt, và thu hút mọi người về phía mình. Dẫu vậy, cố gắng suy nghĩ lạc quan, tích cực hơn sẽ khiến cuộc sống của bạn dễ chịu và thú vị hơn nhiều đấy!
    Nếu bạn thiếu số 9:
    Bạn thực tế, ghét mơ mộng và lý tưởng, bạn cảm thấy việc mong muốn thay đổi mình là điều vô nghĩa, thay vào đó, duy trì trạng thái hiện tại mới là việc làm quan trọng hơn. Không dễ để bạn chấp nhận những chuẩn mực khác, và bạn thường chỉ muốn duy trì những mối quan hệ ở mức xã giao, không gắn kết nhiều hay can thiệp sâu vào cuộc sống của nhau. Tuy khó, và bạn có thể cảm thấy không có nhu cầu, nhưng nếu bạn linh hoạt hơn trong suy nghĩ, cuộc sống sẽ dễ chịu hơn nhiều.
    => Gần đúng hết (: