[Designers Club] Thông báo nghỉ phép

Thảo luận trong 'Thùng Rác' bắt đầu bởi Lost Child, 10 Tháng tư 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lost Child

Lost Child Papaver Somniferum Staff Member
    • 263/213

Nghề nghiệp:
    Boss
    Facebook:
    https://www.facebook.com/phongvu.nguyen.3956
    Chòm Sao:
    Ma Kết

Chào các bạn.
    Mình không vòng vo nữa mà đi thẳng vào vấn đề luôn nhé.

Tình hình là ai cũng đến mùa thi cử và do số lượng designer nghỉ phép khá nhiều (một nửa trên tổng số des có hoạt động) nên tạm thời Club sẽ đóng cửa topic đặt hàng từ hôm nay đến hè để các des tập trung ôn thi. Riêng về vấn đề đơn hàng:

1, Đối với các đơn tồn: mình sẽ tổng hợp + sắp xếp designer có thể hoạt động trong thời gian này giải quyết dứt điểm giúp các bạn, trễ nhất là đến hè để mở topic đặt hàng mới.

2, Topic yêu cầu và trả đơn hàng vẫn hoạt động bình thường, các bạn nào đã nhận được thông báo trả đơn hàng từ des thì tranh thủ vào xem và nghiệm thu hàng nhé, nếu quá hạn nghiệm thu hàng (1 tháng) thì mình buộc phải hủy đơn của các bạn.

3, Đối với các đơn có chỉ định designer, mình sẽ trực tiếp thông báo đến các bạn nào nghỉ phép và bạn nào đang hoạt động để các bạn chọn designer khác để kịp giải quyết đơn cho các bạn đúng hạn.

4, Bạn nào có nhu cầu cần ảnh bìa gấp thì có thể liên lạc trực tiếp với mình.

Nếu các bạn có thắc mắc về đơn hàng hoặc đổi designer thì có thể liên lạc trực tiếp với mình - Lost Child hoặc comment bên dưới, mình sẽ giải đáp.

Ban quản lý Designers Club

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.