Dấu hiệu nhận biết khi cung BB (nam) thích 1 người?

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi snail_taurus2113, 15 Tháng tư 2012.

1. Lily Candy

Lily Candy Thiên Thạch
    • 28/43

Yahoo! Messenger:
    lililove_1999
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    Rối rồi!!!!!!!!!!! Loạn rồi. Mik` k bik nói sao nữa, y như nó k chấp nhận lời xin lỗi của mình. Mik` kêu nó tha lỗi cho mình nhá nó chỉ làm thinh. HUHUHUHUHUHU. Nhưng có 1 tin k thể tin dc từ 1 ng` bạn của mình (người bạn đó từng là bạn của thằng kia, mình z nó đã từng rất thân z nhau. Nhưng 1 ngày nó thay đổi và làm 1 tên quậy phá, mình ít chơi z nó, nhưng phải công nhận thằng nhân mã-thằng này cung nhân mã, này rất tinh ý. Nó hay nói dối, k bik vì lý do j` nhưng nó nói dối, cứ câu đầu tin dc còn câu sau k tin dc), nó nói z mình thằng BB phải làm vậy vì nó hứa z con bạn gái cũ của nó (cung Bạch Dương)-tới giờ vẫn còn thích nó và mon men mún quay lại là nếu nó chịu để tui yên thì nó sẽ chơi z k0n BD đó, bù lại nó sẽ k chơi thân z tui nữa. K bik có nên tin hay k, mình k thể hỏi thẳng thk` BB đó. Hazzzi. Thằng Nhân Mã d0 cà dực cà tăng lắm, lúc nào nên tin cũng k bik. Nhưng đúng là dạo này thk` BB z mình k tốt, kon BD đó thì zui zẻ z thk` BB hơn và con đó đỡ láo z tui hơn. Khổ quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! k bik phải làm sao. Cứu với!!!!!!!!!!!! huhuhuhuhuhuhuhuhuhu!! Mình vô cùng tuyệt vọng.

2. Arajaja Ekvilibrium

Arajaja Ekvilibrium Thiên Thể
    • 63/64

Yahoo! Messenger:
    arajaja0402@yahoo.com.vn
    Chòm Sao:
    Thủy Bình
    Hờ !!! Thảo nào ... BB kia lạnh lùng với bạn là phải rồi !!! Hóa ra chàng ta có người khác rồi !!

snail_taurus2113 thích bài này.
  3. snail_taurus2113

snail_taurus2113 no comment TT ^ TT
    • 113/128

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    trời ơi @@ k chịu đọc kỹ j hết zậy
    đúng là...... lười thế, BB lười biểu hiện tc ghê

Arajaja Ekvilibrium thích bài này.
  4. snail_taurus2113

• 113/128

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    phải hỏi BB kia thôi, cứ nói là chuyện đó bạn đã biết hết rồi (có ng nói cho bạn biết), hãy tự tin lên làm cho BB nghĩ là bạn biết hết sự thật rồi, biết đâu vô tình từ miệng hắn biết đc thêm j thì sao
    mà BD đó dữ lắm ak, nói rõ cho hắn biết, nếu thật sự là zậy thì bạn k mún hắn bảo vệ bạn bằng cách này
    nói rõ ràng vẫn hơn bạn ak

Lily Candy thích bài này.
  5. Arajaja Ekvilibrium

Arajaja Ekvilibrium Thiên Thể
    • 63/64

Yahoo! Messenger:
    arajaja0402@yahoo.com.vn
    Chòm Sao:
    Thủy Bình
    Mình không nghĩ thế chứ !!! Nếu là mình thì mình chấm dứt với BD đó rồi chứ không dây dưa thế đâu :cool: Chắc có lẽ BB kia cũng chỉ xem bạn Ngưu này giống 1 người bạn đặc biệt hơn 1 chút chứ chưa gọi là thích được !!!! o_O

6. Lily Candy

Lily Candy Thiên Thạch
    • 28/43

Yahoo! Messenger:
    lililove_1999
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    Hắn chỉ xem nhỏ đó là bạn. Nó nói công khai với lớq nó rùi. Ai cũng công nhận,nó over z nhỏ BD đó rùi. Để mình nói cho rõ. COn BD và thk` BB đó đúng là đã từng quen nhau, nhưng chia tay dc gần 2 năm rồi. Thằng đó thì bt, con nhỏ BD đó cứ muốn níu kéo. Thằng đó k chịu, rồi 1 thời gian 2 đứa đó chia tay thì mình z nó gặ nhau. Nhiều thứ nảy sinh lắm, nhưng cn nhỏ đó ghen z mình, nó làm đủ trò hết. Và thằng đó đã nhiều lần tính xử nhỏ đó nhưng mình can k cho nó làm. Mình còn khuyên BB đó tốt z kon BD, khuyên nhỏ đó học hành đàng hoàng. Nhưng con đó k hề thân thiện... Hiểu chứ, bạn đừng hiểu lầm. VÀ mình cũng k muốn ai đó gọi tụi mình thích nhau, vì đối z tụi mình cái tình cảm đó linh thiêng đến mức k nói ra dc, lửng lơ giữa bạn và yêu. K xác định dc, cả 2 đều k thể giải đáq.

7. Lily Candy

Lily Candy Thiên Thạch
    • 28/43

Yahoo! Messenger:
    lililove_1999
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    Cái mình lo sợ ở đây là nếu k qhải là sự thật thì sao... lỡ nó ghét mình thật.... mình lo lắm, sợ nó sẽ nghĩ là mình mún níu kéo, rồi xem thường mình... Mình rất sợ... k dám biết.... Lỡ đó là sự thật thì sao *khóc* Rồi nếu vậy thì mình sẽ càng trở nên tồi tệ trong mắt nó...
    Tôi muốn trở thành người bạn tin tưởng hơn người bạn yêu... Vì bạn chưa chắc tin dc ng` mình yêu, nhưng bạn có thể yêu người mỉnh tin.... Tại sao kỷ niệm giữa m z t lại quá đẹq, để bây giờ nó quá đau.

8. Manxer

Manxer Thiên Thạch
    • 18/21

Chòm Sao:
    Thủy Bình
    bình tĩnh lại đi, suy nghĩ nhiều càng cảm thấy tồi tệ thôi
    thử rủ nó đi chơi xem :-?

9. snail_taurus2113

• 113/128

Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    ôi @@ rắc rối wa, khó xử thật
    thôi thì cứ làm những j mình mún thôi,để sau này k phải hối hận
    cố gắng nhé! chỉ cần là chính mình và k làm j phải hối hận. đau khố có là j đâu ^^

10. Lily Candy

Lily Candy Thiên Thạch
    • 28/43

Yahoo! Messenger:
    lililove_1999
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    HIz. K bik phải làm sao. Thấy nhớ nó cũng k thể làm j`. Tui muốn làm j` đó nhưng... powerless. Nhưng mình phải cố gắng. I won't give up on us.