Cự giải's Confession (New version)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Jocelyn Holden, 2 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. noblesscencer

noblesscencer :3 Staff Member
    • 243/213

Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Facebook:
    https://www.facebook.com/
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    Là em nói đây. Vậy nên tôi sẽ miễn cưỡng nhận :v
    Còn muốn biết lý do thực sự đằng sau thì hỏi chủ cfs đấy chứ. Hờ

Jocelyn Holden and MadRabitt26 like this.
  2. Jocelyn Holden

Jocelyn Holden Hành Tinh
    • 188/213

Nghề nghiệp:
    Megalomaniac
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    | 54 |
    á àaaaa, banner mới kìaaaaa
    *phát hiện vĩ đại chưa?*

...
    Ố ồoooooo, bạn là người đầu tiên phát hiện ra đới =))

| 55 |
    mình là cự giải và mình thích ăn thịt cua cực kì! :33333333333333
    ...

Thường thôi bạn ơi :3 mình cũng vợi mà =))
    Đôi khi vài con cua phải hi sinh vì vài con cua khác, cho một tương lai tốt đẹp hơn =))

| 56 |
    Mình là Giải nhaa :3 Giải thuần nhaa :3 bh ms biết có cái cfs này <3 cái bạn Jocelyn gì đó trả lời kiểu cu teo vỡi :) còn điều thứ hai là Nob ơi iem nhớ anh bùm chíu ;) chắc quên người ta mợ rou :v
    Còn nữa, tuôi hông giờ nhận mình là ai đâu nhaa :))

...
    Cái bạn Jocelyn gì đó hiện đang ngại lắm nhoé :">
    dù mình thấy mình cũng cu teo vỡi :))
    *réo sếp* :3
    Bạn hông nhận mình là ai thì sao sếp Nob xác định mình nên nhớ ai hở bạn? =)) =))

| 57 |
    Công nhận bạn trả lời confes đẹp gái ghê :))
    ...

Uầy, hôm nai trời đẹp quá xá :">
    Cảm ơn bạn nhiều nhe :-*

| 58 |
    Boss :3 não em đang thiếu muối, cần một trò chơi :3
    ...

Thôi chết, em quên tìm tiếp cho sếp mấy bé culi dòi Ọ Ọ noblesscencer
    btw, bạn chơi game cụa sếp xong coi chừng cạn sạch muối luôn nhoé =))

| 59 |
    *Đi ngang qua**Rải bơ**Cười**Xách mông chạy*
    ...

*mẹt ngu**cười thô bỉ**nhặt bơ**ném* =))
    Miyukiwinter1999 cô đang trả thù tuôi hở? =))

| 60 |
    Cần một mẩu chuyện hài :))
    ...
    Sao bạn hỏi khó thế? Ọ Ọ Tâm hồn mình vốn đang chìm trong đau thương đơi TwT~
    Ngày xửa ngày xưa, có một cô gái mang tình yêu mãnh liệt với Văn. Thế mà đau lòng thay, mẹ của Văn - cô giáo dạy Văn - lại không ưa cô gái đó cho lắm. Ngay cả bố của Văn - chính là con điểm đỏ chót to bự quyền lực nằm chình ình trên bài - hình như cũng có ác cảm với cô nàng. Thế là hai người không đến được với nhao, hết chuyện =))
    Mình biết nó hợm có hài TwT~ Nhưng theo mình, nó là một câu chuyện rất bi hài TwT~ Một câu chuyện có thật~ Ọ Ọ *khóc thành dòng sông*

| 61 |
    À
    Ra nó nằm ở đây à?
    Tôi lượn qua các cồn phết son khác thì đều thấy xuất hiện tên bạn
    Nên qua xem thử
    Tôi cũng chả biết nói gì hơn
    Ngoài việc...

Tôi lượn tiếp đây...

...
    Thiệc chứ, đắng lòng quá xá~ Ọ Ọ
    Mình chả có nói tên ra bao giờ mà hầu như đi đơu cũng bị lộ danh tính :"<< đau lòng, quạ đao lòng :"<< *sẽ cố gắng ăn nói gợi cảm hơn* :))
    Đọc cfs của bạn thốn dập mặt TwT~
    Thôi thì lượn rồi nhớ hẹn ngày quay lại nhoé bạn Ọ v Ọ *vẫy sệp khăn*

| 62 |
    tui "chấm" cô Lyn Lú rồi nhá =))
    Klq nhưng mục đích ban đầu là định "đánh bom" CG con phẹc nhưng giờ nghĩ lại rùi! Có mình tui "đánh bom" thì kì lắm nạ :">

...
    Cô Me Lúuuuuuuuuu =)) Cô phải lòng tuôi dòi đúng hôn? Ụ v Ụ AmeTartarus
    Có sao đơu =)) Cô giả nhiều giọng khác nhau rồi gửi 4,5 cái cfs khác là được mà Ọ Ọ =))

P.s: Ôi bật cfs lên hạnh phúc dã man :"> Lâu lắmmmm~ rồi mới thấy có nhiều cfs trong 1 lần như vầy đới Ọ Ọ :-* Mình yêu mấy bạn lắm nhoé :">

Last edited: 14 Tháng tám 2015
  3. Miyukiwinter1999

Miyukiwinter1999 Beta Team
    • 252/213

Nghề nghiệp:
    cô hồn
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Jocelyn Holden đừng đoán phong long nữa =)) tuôi chưa bao giờ mò vào link gửi cfs hết =))

Cancer Wind and Jocelyn Holden like this.
  4. ManeeInvi

ManeeInvi Thiên Thạch
    • 3/11

• I knew we were not the same
      There's noone here to blame
      So i let myself fall into the deep
      I just wanna keep a place for me
      To look at u,silently.
      Did u ask urself about me?
      Did u feel guitly?
      I wonder who am i to u?
      Could u see when i felt insecure?
      Where were u?what were u doing?
      U were talking with friends
      U were laughing instead of held my hand
      I told myself "keep moving toward"
      Now u see, what i had?

• Mình hiện vẫn đang là FA-er và cũng muốn kéo dài tình trạng này thêm một gian dài nữa. Nhưng dòng đời "xô đẩy" cho mình gặp 2 bạn nam. Một bạn là Nhân Mã, là người vui vẻ quảng giao, có nhiều bạn, tính cách rất tốt và hay giúp đỡ người khác, ít khi cáu giận lắm, rất yêu thương mình. Có điều bạn ấy nhiều bạn là nữ quá, và cũng rất tốt với họ nên mình thường có cảm giác k an toàn, cứ đến gần được một chút lại có sự việc nào đó xảy ra đẩy mình đi xa hơn. Đã thế lại còn ngốc nghếch vô tâm nữa =)))). Trong lúc mình đang lưỡng lự giữa việc dứt khoát với bạn ấy ( vì thực sự bạn ấy rất tốt, mình cũng là đứa ưa không gian riêng mà bạn ấy cho mình nhưng mình chưa thích ứng được với cảm giác không an toàn đó ) thì gặp 1 bạn nam khác. Thật ra mình và bạn đó biết nhau gần 2 năm rồi, nhưng không nói chuyện. Sau rồi mình tiếp xúc nhiều hơn thì nhận thấy bạn ấy là người cầu tiến, làm việc gì cũng chu đáo tỉ mỉ, (kiểu cẩn thận đặc trưng của Thần Nông ấy), nói chuyện rất hợp nhau, lại rất thông minh nữa, có điều yêu bạn ấy chắc mình không thể tự do thoải mái như với bạn kia. Các bạn thứ lỗi cho mình, vì mình còn FA nên muốn tìm hiểu kĩ 1 chút, việc mình thích 2ng 1 lúc mình biết là không đúng, nhưng mình không biết lựa chọn thế nào. Có lúc tiêu cực lên mình nghĩ sẽ tránh cả 2ng, không bao giờ gặp ai nữa, lúc thì nghiêng về bạn 1, lúc thì nghiêng sang bạn thứ 2. Mình không biết nên làm gì vào lúc này, mong các bạn thông cảm và cho mình lời khuyên. Vì mình là Cự Giải nữ nhạy cảm, tính tình khác người ( hầu như ng thân và bạn bè mình đều nói vậy ). Mình thực sự muốn lần lựa chọn này sẽ là cuối cùng, vì chia tay 1 mối tình 3 năm rồi và mình cảm thấy mệt mỏi lắm. Mong được các bạn tư vấn nên chọn Nhân Mã hay Thần Nông (thật ra mình thích bạn Nhân Mã hơn vì thời gian tiếp xúc lâu hơn).

Jocelyn Holden thích bài này.
  5. Jocelyn Holden

Jocelyn Holden Hành Tinh
    • 188/213

Nghề nghiệp:
    Megalomaniac
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    Thực sự là mềnh hợm biết rep cfs bạn như thế nào nữa Ọ Ọ Vì mình chưa bao giờ dính vào vụ tình tay ba nào cả Ọ Ọ~ hay nói trắng ra là ế lâu năm chưa ai rước Ọ Ọ =))
    Mình trả lời ngắn gọn thôi nhé: Cứ làm theo trái tim đi bạn ạ. Chỉ có nó là rõ việc này nhất thôi, bạn có hỏi mình hay các bạn khác cũng chẳng rành bằng đâu, cao nhất cũng đưa ra lời khuyên là cùng. Mà mình nghĩ câu cuối của bạn vừa đưa ra quyết định rồi đấy :))

Thật ra mình nghiêng về Yết hơn Ọ Ọ *le team_Yết_Giải* =))

P.s: Lần sau tâm sự vào link ở #1 nhé bợn :">

| 63 |
    Tui thích cái bìa bên #1 nha. :v :v :v~
    ...
    All credit goes to bợn Pú của des team =))

| 64 |
    Mị vào đây chỉ có 1 điều muốn nói thôi: Mị thích mấy bạn Giải cực :))
    P/s: Mị là mị hởm có tỏ tình đâu nhóe!
    P/ss: Chúc confess chủ nhà đông khách nha! :)
    -From người muốn giữ lời hứa nhưng giờ mới có thời gian =))-
    ...

Mình cũng thích mấy bạn Giải kinh khủng luôn á =))
    P.s: Câu nài của bạn làm chúng mềnh tụt mood ghê gớm :))
    P.ss: Thanks bạn nhiều nhoé :-*

| 65 |
    Vẫn là rảnh rỗi sinh nông nổi.
    Nãy giờ lướt con-phết-sờn nhà mình thấy mọi người lâm li rứa.
    Chốt lại vẫn là..

Mọi người nhiệt tình vô.
    .
    Để tuôi còn có cơ may trúng số 69.
    ...

Nhọ quá bạn uôi =)) còn đến 4 số nữa lận =))
    Đừng trách mình, tại các bạn Cua chưa đủ nhiệt tình đó nhoé :3
    Thôi thì từ nay bạn cứ gửi cfs đều đều đuy, thế nào bạn cũng trúng số đẹp hoy =))

| 66 |
    Aigooo ~ thấy bạn Lyn than ế tội nghiệp quá nên lết qua trơi đâyyyy :))

Anw nhưng nếu được thì em nghĩ confes nên găm ở ngoài giao diện box Cự Giải luôn cho mọi người dễ thấy ợ :3
    ...

Ây gùuuuu ~ mình cảm động ghê gớm *trấm nước mắt* :"> =))

Thực sự thì mình đã hài lòng với vị trí này dòi :3 để trong Giao lưu - Hội họp mình nghĩ hợp lí hơn :">

| 67 |
    Tuyệt :"> có còn phẹt rồi kìa :">
    Giờ mới biết~
    ...

Nó đã được gắn lên tít trên đầu mà bạn vẫn không thấy xao? Ọ Ọ
    Thôi giờ biết dòi thì ủng hộ nhiệt tình dô bạn :)) Con tym bé bỏng của mình sẽ hạnh phúc lắm đới :x

| 68 |
    Con t(r)ym nồng chái :">
    Mình là Cự Giải :"> và không giống Cự Giải tí nào *lượn*
    ...

Không giống thì chắc là lai dồi nhỉ? :))

| 69 |
    *lắc lư*
    #Team_Cuồng_Jo
    ...

*uốn éo* *bắn tym hường*
    #Team_Cuồng_Mấy_Bạn_Gửi_Côn_Phẹt :">

| 70 |
    Cho mình hỏi: Còn phẹt có bao nhiêu người trả lời còn phẹt vợi :">
    ...

Có một thôi à bạn :'( Lúc trước có sếp Nob nữa mà sếp bỏ rồi :'( Cũng có nhiều người hứa hẹn làm chủ thớt cùng mình lớm, nhưng đến giờ vẫn chưa thấy ai có động tĩnh :'( :3
    Bạn có đam mê thì cứ liên lạc qua số conver hoặc wall mình nhoé :">

| 71 |
    Có một sự thật đắng mề đó là :v
    Cự Giải rất dễ lừa tềnh :v
    ...

Mình hiểu tâm tình của bạn *vỗ vỗ* :))
    Xem độ nhân từ của ẻm trong các fic là hiểu ẻm lừa tềnh đến dư lào ròi =))

Last edited: 15 Tháng tám 2015
  6. Jocelyn Holden

Jocelyn Holden Hành Tinh
    • 188/213

Nghề nghiệp:
    Megalomaniac
    Chòm Sao:
    Cự Giải

| 72 |
    Giờ là 2 giờ khuya, quởn đời đăng giúp hai bạn Cua có việc mà làm *hun gió*

Tui nhá, tui là Cua và tui gặp rất nhiều đồng loại của mình rồi. Có điều, lúc nào cũng thấy tụi nó mới là Cua, còn mình chỉ là Cua Nướng Cháy Khét * - *

Tụi Cự Giải đó hiền lắm, chăm lắm, lịch sự lắm luôn á, cô dặn cái gì mai mình quên mọe nó hết rồi tụi nó vẫn còn nhớ, làm luôn dùm mình * - * Còn tuôi thì ... hợ, mồm dính chặt từ "Fuck" và luôn tìm cách phá quy tắc trường (~'_')~. . .

Vòng qua vòng lại chỉ muốn hỏi có bạn Cua nào bị lên nồi giống mình chưa '-', thế thôi . . .
    ...

Trời ơi minh yêu bạn ghê *hun* :">
    Có vẻ Cua Nướng Cháy Khét cũng là cua mà =)) chỉ có điều hơi đen :))
    *Gãi má* bạn làm mình nhột ghê gớm :)) Lên kho rơm là mình đã tiết chế để phù hợp với thuần phong mỹ tục VN lắm rồi á :))
    *pat pat* có mình nề =)) có điều mình lên chảo chứ hợm có vô nồi :))

| 73 |
    Có nhiều bạn thích Giải Yết quá nhỉ * - *

Tui thấy bọn Bọ Cạp nam có gì đặc biệt đâu. . . <- Nói dối đới

Tui là tui cực yêu bọn Bò Cạp nam nhá, ứ phải tại chúng nó lạnh lùng hay ấm áp quái gì đâu, tại chúng nó với bọn nam khác đầy JQ làm tui quắn quéo (nắm tay nà, lúc nào cũng ngồi sát rạt với một Ngưu nam nà, thường nói thì thầm qua tai nà, đã thế các em ấy còn tsun nữa nà. . . Trái tym yếu đuối mỏng manh của mị ngồi kế nó sao có thể chịu nổi~~~ T v T~~~)

Tui chỉ muốn nói về cp đó thế thôi, với lại tui ủng hộ chúng nó lắm (tui thì không hứng thú nam nữ cho lắm, nhưng nam nam thì ... ~~~)

Thế thôi, gửi ngàn nụ hôn tới các bạn Giải <3 Chúc các bạn sau khi thấy cfs này càng ngày càng thăng tiến trong sự nghiệp ha *hun cái nữa*
    ...

Mình không hẳn là hủ dù rất thích đọc SA mà nghe bạn nói xong cũng thấy lồng lộn ruột gan =))
    Mình chưa đọc Yết nam - Ngưu nam bao giờ nên xin hông có ý kiến :3 chỉ biết Bảo nam - Giải nam là mình ship hôy :))
    Cảm ơn bạn nhèo nạ *hun lại 1002 cái* :))

| 74 |
    Có Cự giải 98 nào không? Mới đầu năm mà mình đã phải lăn lộn với mấy cái đề rồi, còn mấy bạn thì sao, đã chuẩn bị gì cho mốc thời gian quan trọng của cuộc đời mình chưa?
    ...

Em tính xưng anh/chị cơ mà chẳng biết giới tính rõ nên thôi Ọ Ọ
    Cự giải mình biết toàn 2k trở lên không Ọ Ọ Theo mình nhớ thì có bạn moonlight là dân 98 ý ợh :))
    Đối với bọn nít nhoi như mình thì thi vào lớp 10 đã căng lắm rồi huhu
    TwT~ chưa dám nghĩ đến đại học Ọ Ọ mình năm nay cũng cuối cấp, và ngay từ đầu hè, thậm chí là năm trước, đã được ba mẹ đè đầu ân cần cho học thêm học bớt học bù các kiểu Ọ Ọ Buồn ơi là sầu Ọ Ọ
    Thôi thì mình chúc bạn thi tốt nhé, đừng tử trận sớm trong cuộc lăn lộn sống còn, tụi hậu bối chúng em sẽ luôn cổ vũ dõi theo các đàn anh đàn chị ợh :))

| 75 |
    nói thiệc nhe :v cự giải ăn nhiều cực :v thành phần chuyển ăn ké ăn chực ăn không xin phép lớp mình đíu bao giờ thíu con cự giải :v chả biết ăn riết chai mặt, hay do mặt dày sẵn rồi nên nó đíu bao giờ chịu buông tha mình cả :v nguyên tô mì nó quất bà nửa tô :v bịch bánh tráng nó chừa mình mỗi mấy miếng khô bò :v có hôm mình nghèo quá phải mua kẹo ăn nó cũng đíu tha chôm luôn cục kẹo :v có ai thương cho mình hông???
    p.s: mình cung thiên bình
    ...

Có lẽ tại vì Cự giải luôn phải ngậm đắng nuốt cay, tỏ vẻ hiền từ thánh thiện - việc rất ư là tốn năng lượng, nên mới ăn nhiều như vại đới :)) Hông đâu bạn, cái này gọi là biết dũng cảm vượt qua lòng tự trọng, bất chấp tất cả để đến với người thứ mình yêu thương =)) *le nhột nên le đang ra sức biện hộ cho bị cáo* :))
    Có mình thương bạn nạ :))
    p.s: klq nhưng nhỏ bạn thân mình cũng cung thiên bình :))

| 76 |
    có cự giải nào đang ở Melbourne, Úc hăm?~ :v :v :v
    Cho tớ làm quen phát!~
    ...

Hè thì còn may ra chứ giờ các Giải có lẽ vô học hết rồi bạn ạ Ọ Ọ chẳng còn ai đi chơi :3
    Nếu có thì chắc mấy bạn đó đang học ở Úc hôy :3
    Dù sao thì ai đang ở đây có thể cmt ở dưới nhoé :3 để bạn ý còn biết mà làm quen :3

H
    iu hiu, cfs đợt nài hợm nhiều bằng mấy tuần trước Ọ Ọ~

7. Pearl G

Pearl G Thiên Thạch
    • 18/21

Chòm Sao:
    Cự Giải
    Trong lòng đang rối ren nên viết confession giãi bày vậy...
    Tớ đang đơn phương một nam SN, cậu ấy cũng không quá đặc biệt: bề ngoài dễ nhìn hơn những bạn nam xung quanh thôi, học hành cũng ở mức trung bình không siêng lắm, còn hơi ngốc ngốc chuyện giao tiếp (hoặc là tỏ ra như vậy). Mình để ý cậu ấy từ tháng 7 năm nay rồi, nhưng đúng là 1 CG, mình chỉ từ xa quan sát và nghe ngóng thông tin về cậu ấy thôi. Nghe nói cậu ấy cũng phong lưu lắm, cũng quen rồi đá người ta, cũng giăng lưới đi cà phê nói chuyện hợp thì quen không hợp thì đá. Rồi đám bạn mình biết mình thích cậu ấy, thì kéo cậu ấy vào hội chơi chung vì ở trong trường cậu ấy cũng không quá thân đặc biệt với một nhóm nào (hoặc có mình cũng không biết được). Nhóm chơi chung vậy mình cũng có cớ nói chuyện riêng với cậu ấy. Bắt đầu nói với nhau chắc khoảng cuối tháng 9 đầu tháng 10 gì đó. Rồi khoảng đến đầu tháng 11 thì từ gặp mặt riêng nói chuyện về 1 vấn đề đứa bạn trong nhóm mắc phải, rồi ngồi trong quán cà phê trường tám nhảm sau giờ học, rồi đến hẹn riêng đi vòng vòng thành phố la cà hết quán kem rồi cà phê. Lần nào hẹn mình cũng nấu 1 món ăn đem theo để vừa tiết kiệm vừa thể hiện sự nữ công gia chánh của mình :) . Tối nào 2 đứa cũng có cái để nói, nhưng thường bắt chuyện trước là mình, chỉ khi có việc gì thật sự ảnh hướng đến cậu ấy như bài vở thì cậu ấy mới bắt chuyện. Rủ cũng là mình trước, có 1 lần cậu ấy chủ động do lần trước cậu ấy từ chối vì buồn ngủ nên cảm thấy áy náy với mình. Nhưng đùng 1 cái bạn mình kể thấy cậu ấy che dù đi chung với 1 bạn nữ khác, hỏi thì cậu ấy nói đi nhờ dù thôi. Linh tính người con gái nói cho mình rằng không đơn giản như vậy, và quả thật như vậy. Hôm nay mình hỏi thì cậu ấy nói bạn nữ kia nhận lời quen nhau rồi. Vì đã chuẩn bị từ trước nên mình không ngạc nhiên lắm, chỉ là tim hẫng đi 1 nhịp thôi. Hồi trước cậu ấy có bốc thăm trúng 1 vé xem phim miễn phí, thế là 2 đứa hứa nhau sẽ đi xem 1 bộ phim 2 đứa rất thích vào tháng 2 năm sau. Lần hẹn này mình nói trả lại cậu ấy để cậu ấy đi với bạn kia, thì cậu ấy nói bạn kia không thích xem phim. Mình đơ ra 1 hồi rồi nói thôi cứ cầm đi chứ mình cầm cũng đâu làm gì. Cậu ấy ngạc nhiên nói để dành đi xem bộ phim tháng 2 mà. Mình nói cậu ấy có bồ rồi, không đi được đâu. Cậu ấy nói bình thường, chỉ là xem phim thôi mà. Nếu bạn kia có hiểu lầm thì giải thích 2 đứa là bạn thân, không sao đâu. Rồi mình cũng nói lần này vì lỡ hẹn cậu ấy rồi, nhưng lần sau sẽ không rủ nữa đâu. Cậu ấy làm mặt tổn thương nói rằng sao cảm giác như bị bỏ rơi vậy, hãy tin cậu ấy đi, không có chuyện gì đâu. Hôm trước trên đường từ quê về thành phố lại, cậu ấy ghé bus xuống trạm gần nhà mình rồi nhắn mình ra lấy đặc sản quê cậu ấy nữa.
    Hơi dài dòng, mong mọi người đọc và tư vấn xem SN này hành xử vầy là sao vậy? Mình nên cắt đứt mối tình này luôn nhỉ?

8. noblesscencer

• 243/213

Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải

Tới đây, mong mọi người tiếp tục ủng hộ Topic cũng như ứng cử tham gia trả lời cfs. ^^ Nói thật là tôi hơi kém trong vụ này.
    Do chủ topic đã mất tích từ lâu, vì vậy công tác trả lời cfs bị trì trệ đã lâu mà chưa có khả năng phuc hồi. Vậy nên Nob tôi xin đề cử link mới, mong mọi người giúp đỡ.
    Đây là link mới của cfs, ủng hộ nhé!
    Chân Thành xin lỗi các bạn Cua khi đã bỏ bê cfs trong thời gian vừa qua.
    *cúi đầu*
    Mọi ý kiến thắc mắc và đóng góp xin gửi về địa chỉ.... (chắc không cần nhắc lại đâu. :)) )

9. noblesscencer

• 243/213

Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    Đầu tiên, xin cho tôi cám ơn mọi người vì đã quay lại, tiếp tục ủng hộ cfs của Cua. Có thể tôi trả lời cfs không hay bằng chủ thớt cũ... (Cái này là do năng khiếu chăng?), nhưng sẽ cố gắng cải thiện tình hình, đáp ứng nhu cầu của các bạn. :v
    thanks!

-1-
    Ờm, cũng k biết nói gì :v Cự Giải's cfs đã ngưng hoạt động rất lâu rồi, mong lắm cái thông báo này :v tui đã gửi 2 cái cfs vào link cũ :'(
    Từ giờ đừng vắng mặt nữa nhé :-*
    -----

Chia buồn và chân thành xin lỗi bạn vì 2 cái cfs cũ. Từ giờ đúng là muốn vắng mặt cũng khó, vì hiện tại đã có thêm 2 hỗ trợ viên năng nổ nhiệt tình là mihnhiGloria Cancer . Xin ra mắt 2 cộng tác viên đầy tài năng... :)
    Cám ơn 2 người vì đã giúp đỡ, nâng cốc vì sự hợp tác tuyệt vời này nào!!!
    Mong các bạn ủng hộ Cua cũng như topic này.

-2-

u1edbi mod box CG: :-* ">Ngoài XN's cfs, TY's cfs thì gần như các cfs khác đều đóng băng hết rồi, giờ lại đặt hi vọng vào CG's cfs :'>
    Mình muốn nói với mod box CG: :-*
    ------

Cám ơn vì đã tin tưởng và hi vọng lần nữa. Tôi thật sự cảm thấy rất vui.
    Thay mặt Cua, chân thành cảm ơn lần nữa!!! ;)

-3-

cứ im lặng đấy hihi :v
    ------

Thách thức đến 2 lần... Chắc trêu!! :)
    Cảm thấy tò mò về chủ cfs :3

-4-

bạn bè cg ít quá :3
    ------

Quả thật là hơi ít.... Vì Cua lười quá thôi, nhưng không sao cả. Đã là bạn Cua thì toàn đứa "chất" thôi. Rất đáng để kết giao.
    Bạn bè thì chất lượng hơn số lượng mà nhỉ? ;)

-5-

chào các bạn k biết vì sao mình lại lạc vào đây nhỉ? :v
    ------

Hẳn là vì Nob quá đẹp trai :D

Last edited: 29 Tháng tư 2016
  10. noblesscencer

• 243/213

Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Facebook:
    Chòm Sao:
    Cự Giải
    --6--
    Trông cf rất hiền lành và đơn giản nhỉ.
    -----

Yep. Cua mà lại. haha. Đơn giản và không màu mè hoa mỹ.

--7--
    Tại sao mod lại đặt tên là Noblesscencer? Lại còn Jane nữa, nghe na ná tên con gái
    -----

Tại vì tên thật của tôi nghe na ná như thế. Còn Noblesscencer thì là.... một phút sa cơ lỡ bước thôi. :v

--8--

Nhạy cảm quá cũng không ổn, cảm xúc quá cũng không hay. Tin vào linh cảm riết rồi k phân biệt nổi thật với giả = ))
    -----

Yep. Đừng quá tin tưởng vào linh cảm. Đó là thứ k nhìn thấy được. Có đôi khi, thứ mà chính mắt mình nhìn thấy còn k phải là sự thật nữa cơ mà. :3 Đây hẳn là một chú Cua rồi.

Chúc bạn có những sự lựa chọn sáng suốt cho riêng mình. Happy day!

--9--

Mình có bạn thân là CG này :3 thất thường deso. Lúc thì nhởn nhơ hớn hở như con dở, lúc thì im im chả biết nó nghĩ gì. Mấy bạn CG khác có vậy hông? *chớp chớp*
    ------
    Xin lỗi, có vẻ tôi lạc hậu thật rồi. Nhưng xin hỏi deso là gì thế? (Lười tra gu gồ nên ai biết thì cho xin câu trả lời nhé... :))
    Cự Giải tính khí thất thường lúc mưa lúc nắng. Nhưng cơ bản là lười.
    Lúc mà Giải hớn hở thì là vì nó đang vui nên phởn. Còn im ỉm thì đơn giản là lười hoặc mệt thôi. Thông cảm cho nó nhé!! :v

--10--
    bao giờ chỗ này mới hết vắng nhỉ? :v
    ------

Tôi cũng muốn điều đó lắm ớ.... :v :v :v

--11--

Giải Giải chúng mình rất tài năng và tớ rất tự hào là một gái cung Cự Giải. Đây là cfs đầu của tớ nên chả biết nói gì, chúc mọi người luôn giữ vững nụ cười nhé!
    -------

Thật là một bé giải nhiệt tình tốt bụng. Thay mặt Cự Giải trên toàn thế giới, chúc bạn luôn vui vẻ, giữ gìn sự năng động và nhiệt tình đó nhé. :))
    LU <3

--12--

Chào mấy bạn. Làm quen với mình nha, mình là ...( tự đoán nhé). À quên, mình là thành viên mới tham gia tháng 2, sau đó, mình đã bị...
    -
    -
    -
    ...BAN, sau đó mình lập nick mới và cũng bị
    -
    -
    -
    -Ban

-----------------
    Tiếc là tôi không phải thánh. Bằng không nhất định biết bạn là ai rồi.
    Tuy nhiên nhắc nhở bạn nhé, dùng tài khoản cẩn thận không lại bị Ban nữa đấy :)

Cám ơn các bạn đọc đã tiếp tục ủng hộ cfs của Box.
    Rất hân hạnh được đón tiếp (đặc biệt là các bạn cua nhút nhát)
    Love all!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.