Chia Tay Một Bảo Bình... Có Thể Quay Lại Hay Không?

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Aristocracy Patrician, 8 Tháng bảy 2015.

1. Leo Napoleong

Leo Napoleong Thiên Thạch
    • 43/64

Nghề nghiệp:
    Chọc gái
    Yahoo! Messenger:
    id_vinagame@yahoo.com.vn
    Chòm Sao:
    Sư Tử
    Vầng, mình chắc chắn là vô cùng lăng nhăng, mình hôk hâm mô Taylor Swidt nhưng mà Bảo Bình này rất hợp với lời bài hát Blank Space của cô ta. Mình không biết mình là người thứ mấy của bb nhưng mình có nghe bb nói: "Mấy người trước toàn quen cho vui", quen cho vui, đúng thật, sau 2 tháng xài chán đá liền. -_____-
    Thôi, tình yêu này vô vọng rồi. Chắc bb không muốn quay lại với mình. Thôi không hi vọng nữa vậy. Nghe bạn nói cũng đúng, có lẽ mình hoang tưởng rồi.

2. ThoConChienBanh

ThoConChienBanh Thiên Thạch
    • 3/11

Facebook:
    https://www.facebook.com/nang.banmai.906
    :) Em chuẩn bị chia tay 1 BB :))
    Em hết chịu nổi tình cách của a ý rồi
    Cơ mà em tiếc lắm, tiếc cho một tình cảm đặc biệt. Em với hấn chuyển từ sự thân thiết sang TY
    Ma trước khi yêu, em với hấn thân thiết còn hơn ny cơ. Nhưng mà khi yêu, trừ việc mỗi khi 2 đứa bên cạnh nhau:
    1 là em không chạm đất
    hoặc 2. hấn k cho e k rời nổi hấn 1 cm :)))

Còn lại còn k = lúc trước. TB nhà em cần yêu thương dữ lắm, hấn cứ thế em mệt quá. Gen không được, trách móc không được, thôi giờ em im lặng. Biết tính BB thế, chấp nhận được thì ở, không đành đi thôi

3.  ̄3 ̄ Melissa Jordan ̄︿ ̄

̄3 ̄ Melissa Jordan ̄︿ ̄ Hành Tinh
    • 101/128

- à hogg :3 mình là BB nớ =D ! còn cái bạn ny của mình là Song Tử cơ ạ :< :3 !

4. Aristocracy Patrician

Aristocracy Patrician Hành Tinh
    • 268/213

Facebook:
    https://www.facebook.com/nguyenly.lylynguyen.1402
    Ôi trời ah -_-
    Mình tưởng ny của bạn là BB thì mới ns trước được vậy chứ -_-
    Chứ nếu bạn là BB thì... thoy bỏ luôn SoT đi cho rồi -_-
    Yêu lâu chán rồi hả? Ai chứ nếu là mình mà ny chia tay kiểu đó thì có chai mặt bám mk vào tận WC cũng đừng có hóng mình quay lại, và còn... mk ko có hứng thú yêu gay =))

5. Namlun 148

Namlun 148 Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    sản xuất nấm rơm
    Chòm Sao:
    Xử Nữ
    mình với BB thì chưa bao giờ nói câu "yêu" thậm chí hẹn hò nhưng mình và bạn ấy đã cùng nói chuyện vui cùng nhau
    1. Mình hôm ấy có đùa quá đà với bạn trai thế là bạn ấy không nói chuyện với mình nữa
    2. Sau đó thì có vài lần nói chuyện và hay đùa nhau nhưng chưa có dấu hiệu tiếp tục . Có vài lần mình cũng tỏ ý đùa cùng bạn ấy
    3. Mình chưa từng có ý là rời nhau .
    Cuối cùng nếu bạn ấy đang đọc những dòng này thì cho mình gửi gắm 1 câu : Tui vẫn chưa trả bịt rong biển mà , tỏ tình đi tui trả tiền bịt rong biển cho .

6. Caheoxam023

Caheoxam023 Hành Tinh
    • 103/128

Em mong mọi người, đặc biệt là nam Bảo Bình, hãy cho em một lời khuyên :)

Em là nam, anh ấy cũng là một nam BB ( tình yêu của gay nhưng không có gì khác đâu ạ ). Chúng em từng rất yêu nhau, anh ấy cũng từng nói sẽ mãi bên em, anh ấy yêu em nhất .. Và em thực sự rất yêu anh ấy. Xong có 1 lần vì chút hiểu lầm mà em đã khóc vì ghen, anh ấy đã có chút xa cách với em. Dù em sau đó đã ko làm gì quá nữa nhưng cho rồi 1 hôm em đọc đc rằng a ấy thấy chán nhưng ko lỡ nói chia tay vì biết tình cảm của em, và e quá buồn, em đã nói lời muốn chia tay và anh ấy đồng ý.

Sau đó có lẽ a ấy thấy mình có lỗi nên đã vẫn nch với e như mọi ngày.. Chỉ rồi lâu dần 2 tháng sau em vẫn nói em còn yêu anh ấy lắm, và anh ấy đã lạnh nhạt dần. A ấy nói dối đã có người yêu, nhưng em biết rằng ko phải. Hôm đó em đã đến nhà a ấy và khóc lóc rất nhiều, anh ấy nói ghê tởm em.

Em thực sự đã bị tổn thương quá nhiều, em vẫn chỉ cố gắng giữ lại chút tình cảm, dù là tình bạn, nhưng vì quá đau lòng khi bỗng nhiên a ấy đối xử với em như vậy, em đã lụy và nhắn cho anh ấy rất nhiều, anh thậm chí đã xúc phạm em.

Bẵng đi 1 thời gian, em vẫn nhắn, vẫn cố giải thích. Em cũng xin lỗi, thậm chí van nài .. Rằng em ko cần tình yêu của a ấy nữa, nhưng e thực lòng ko muốn mất a ấy. Nhưng giờ anh ấy ko chửi ko gì cả, anh ấy im lặng. Em đã nhắn rất nhiều và giờ em đành dừng lại.

Em phải làm sao để a ấy thôi ghét em. Em cũng vì đã quá đau lòng. Em quá yêu anh ấy. Anh ấy nói sẽ nói chuyện với em sau chia tay rồi lạnh lùng ra đi. Liệu rằng em phải yên lặng bao lâu. Em còn có thể làm bạn với anh ấy ko ..

aquarius blood angle thích bài này.
  7. aquarius blood angle

aquarius blood angle Thiên Thạch
    • 3/11

Có lẽ chỉ cần bới quan tâm người đó đi thôi p à, khi thiếu p, chắc chắn 1 bảo bình sẽ tìm hiểu lí do vì sao p o như trước, o coi anh ấy là tất cả nữa, nhưng nếu đã hết yêu bạn thì cũng đừng nên níu kéo, chỉ làm cho cả 2 thêm đau khổ thôi. thế giới luôn rộng lớn và nhiều điều kì diệu, chắc chắn vẫn có người đang ở ngoài đó chờ p và thuộc về p, chỉ là chưa tìm thấy nhau mà thôi, đừng khóc nữa, hãy cố gắng mỉm cười và sống tiếp

8. LittleWings

LittleWings Thiên Thạch
    • 8/11

Nghề nghiệp:
    Gamer
    Trang chủ:
    Yahoo! Messenger:
    mika_etic@yahoo.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    Tối qua mình đã suy nghĩ rất nhiều, và mình kết thúc mọi chuyện. Mình k phải ng vô tư, quá nhiều thứ phải trải qua nên mình để anh ấy phải chịu đựng rất nhiều vì ng như mình, nên mình trả tự do cho anh. Yêu xa hơn 1 năm, chưa từng đc nắm tay 1 lần..
    Mình thừa biết sẽ hối hận, nhưng v là đủ r, anh mệt mỏi.
    Anh bảo đừng cắt ll vs anh, anh sẽ tìm cơ hội bắt đầu lại. Mình chưa bh thấy mình p phũ phàng ntn, như bn mình yêu nhau lâu cũng toàn nhờ im lặng và giải hoà.. mình cũng mệt mỏi, mình thật hèn nhát khi bỏ anh. Mình kb làm tn nữa, mình sẵn sàng chị̣u sự ghét bỏ của anh, nhưng mình lại sợ rằng k thể lm đc.