Chợ Giời's Confession

Thảo luận trong 'Chợ Giời Team' bắt đầu bởi Kyriel Aquaria, 9 Tháng tám 2016.

1. Kyriel Aquaria

Kyriel Aquaria Chợ Giời Team
    • 270/213

Nghề nghiệp:
    Sorceress
    Chòm Sao:
    Thủy Bình
    |Chợ Giời's Confession|

◄• Chào mừng các bạn đến với ổ thụy phuy của Chợ - Chợ Giời's Confession •►
    → Chọt Link ←

Bạn muốn...
    Ném đá, quyên góp gạch giúp người ta xây biệt thự bể bơi?
    Tâm sự những điều thầm kín về tâm sinh ný trong lòng?
    Bày tỏ tình cảm tới người thương dù mục đích là đưa về hậu cung để sủng?
    Hay chỉ đơn giản là muốn xả sì trét, muốn giải tỏa những bức bách ở trong và ngoài forum?
    Vậy bạn hãy tin tưởng và giao cho chúng mình - dàn vịt repper đáng yêu của Chợ Giời, với châm ngôn: "Hãy để thị phi bay xa". Chúng mình luôn sẵn sàng lắng nghe và thấu hiểu những tâm sự của bạn.

•Rules•
    Tuy là chốn thụy phuy nhưng không có nghĩa chúng mình xài luật rừng nhé =)) Các bạn nhớ không spam và không gửi confession có nội dung như "biết tui là ai hông nè", chúng mình sẽ không post lên đâu nhé.

♥ Dàn Repper hùng hổ hậu ♥
    Kyriel Aquaria as Cà Ri: Mình là một đứa lai đủ mọi thứ, mọt phim mọt sách otaku fan ngôn tình :))
    wander as Quăn: trùm buôn lậu Choco, danh tiếng của ảnh thì các bạn biết rồi đó :)) Có ảnh rep confession chắc chắn sẽ không làm các bạn thất vọng =))
    Las tos as Lá Tó: Hội tụ đủ ba yếu tố CHÂN - THIỆN - MĨ, chị Lá Tó phơ phệch còn rất hấp dẫn nữa các bạn ạ :))
    HwangMi as Hoẵng: Deser tung hoành khắp chốn và rất soái, cựu mod box Góc Ảnh Đẹp :)) Nay chị đã nghỉ hưu về vườn bán cam =))

Hãy để thị phi bay xa!

Last edited: 8 Tháng mười 2016
  2. Las tos

Las tos Chợ Giời Team Staff Member
    • 217/213

Nghề nghiệp:
    Bán sắc
    Hàng về, xin lỗi mọi người về trễ quá :))

Em chỉ check confess =))

Cớt: Em có muốn check luôn thân thể của anh không?

La: *chỉ lên* ngưng dụ dỗ nha mại :))

Hoẵng: ._.

*uốn lượn* *múa cột* *thả cải thả dưa* hây *múa bụng* *vứt cà* *hôn gió*
    cảm ơn é vy bo đì, màn biểu diẽn của tui đến đây là hết *ngoáy* :)))

Hoẵng: *vỗ tay* bép bép

La: Mù mắt tuôi rồi *che mặt*

Cớt: * túm sịp* tui yêu thiếm lém >w<

Tui muốn là người mở hàng :3 Còn kịp hêm? :v À, thêm một điều nữa, đó là tuôi rất hóng báo của Chợ từng phút một <3

La: Không kịp :)) Yêu bạn, nhớ ném hoa ném gạch cho Chợ nhé.

Hoẵng: *bắn tim*

Mình yêu mình và yêu các bợn rất nhiều ._.
    -AL-

La: Nhưng mình chỉ yêu bạn một chút xíu thôi =))

Cớt: Làm sao giờ?????? Chài ơi bạn lộ mặt ra đây mình yêu nhao ._.

Hoẵng: Mình cũng yêu mình, yêu mn, yêu luôn bợn :)))

Ở đây là một cái ổ thị phi phải hong, vậy con dân có được ném thị sang đây thay vì sang cfs của MK, DC, MBM hơm?

La: Phải, Chợ Giời cfs luôn rộng mở với thị các kiểu nhé :))

Hoẵng: Ném đi bạn, ném bao nhiêu CG hốt hết.

Quào con gà khoả thân kìa, sẹc xy quá, có cảm giác nó đang hửi nách =))))))) =))))
    Bắn tim cho con La Tó, tại nó atsm vler =)))
    Bắn tim cho Cớt, tôi thích tên cô :">
    Bắn tim cho Ky, không quen nhưng tại mi PR ta mới vô cfs nài và được thấy con gà khoả thân
    Bắn tim x10000 cho người để con gà nài =))

La: Bắn tim cho chế <3 Cơ mà mị không có atsm mà :<<

Hoẵng: con gà sướng vỡi =))

Cà Ri: Thía chúng ta mần nhao ngoài đời đuy :3 Iêm hông ngại cho chế vô hậu cung đâu <3

Tui chỉ muốn nói vài điều thôi :3 Ờ thì cái ảnh của cfs làm tui sốc toàn tập vì vịt khỏa thân quá hiếm =))
    Thị nào cũng có CG, lẹ lẹ ra số mới nhen :)) Thông cảm cho con dân thích hóng thụy phuy và cũng có số dính thụy phuy =)))
    Chúc Cfs đông khách như Cfs MBM nhé :))
    Đến màn hường =))
    Êu chế La :)) Thả tym <3 <3
    Vài lời với anh Wan: anh làm gì mà sao nhiều người sợ anh dữ vợi? :)) Với, anh chi em ít pts cưới vợ với =)) Giờ xiền cưới tăng giá rồi :)) Muốn lấy Harem không phải dễ =))
    Hết lời cmnr :))

La: Yêu chế *bắn tim*. Anh Quăn ăn ở làm sao mà cứ bị dân tình bảo khó tánh nhở? =))

Hoẵng: cám ơn bạn ủng hộ dân chợ, nhớ tạo hit để tiếp tục lên báo nha bạn =))) *nháy mắt*

Nhìn cái hình coăn gà làm em thấy thặt lờ ba trấm .-.
    Chúc Chợ đông khách nhóe :) <3

La: Gà quay đó chế :))

Hoẵng: Con gà có vẻ hot nhở, kiểu này chắc báo kỳ sao cho ẻm lên dĩa quá *Gà face CG* =))

Ồ Chợ mở lại cfs rồi nè :)) Hi hi chúc Chợ đông khách <3

Hoẵng: Ăn theo trào lưu cfs cho vui đó bạn. :))

Thứ nhất là ta thích cái ban quớ! :3 Thứ hai là muốn pr cho trường chút: http://forum.matngu12chomsao.com/th...oc-kieu-moi-doc-quyen-tren-forum-ver-2.91939/ Mời mọi người vào chơi! Trường rất hoan nghênh mem mới! :3

Hoẵng: rất biết cách quảng cáo.

La: Anh bảo vệ hả :))

Xin font banner cfs :))
    Btw con vịt nude cháiiii'ss bỏnggg'ss :)

La: Triệu hồi A Space Chicken

Hoẵng: :))

Ahuhu, báo mới đâu, sao mãi chưa có vậy nè T^T
    Nhìn hình con vịt (hay là ngỗng nhỉ ?) khoả thân, tui thực sự....hãi hùng. Tiện thể cho hỏi ai tìm cái hình vịt (or ngỗng) đó vậy?
    Anw, hi vọng cái con phẹc này đừng có vô thùng rác nữa hông chắc tui chớt

Hoẵng: khi rep cfs này báo đã ra rồi nha bạn, còn hình là chế Can tìm đó =)). Lần này được đang òi nha yay~.

Thật ra mình thích thầm một người trong Chợ rồi, có điều chưa bao giờ dám nói :)) Với cả có nói cũng sợ người ta không tin :v Vì thích mem Chợ mà, có khi nghe xong mình cũng bị dính luôn mớ thị phi cùng người ấy :3 Thôi, đăng lên cfs cho khỏe, người ta cũng không biết mặt mình.
    Mình muốn nói là...
    Anh Wan ơi em yêu anh!!!

La: Đừng yêu ổng, yêu mị nè :3 Sếp Quăn cuồng mèo sợ không có thời gian với chế :))

Hoẵng: Wan khó cua lắm bạn ơi!!! Cua được wan là bạn phải super S mới cua được M ngầm như wan.=)))

Thả tim cho Chợ Giời :)) thả tim hường cho anh Wan <3 thả cho ss Can, ss 3C, ss Hoẵng <3 thả tim đen cho con quỷ Ốc với con La tó =)) =))

La: Đứa nào vậy? Xao lại kì thị tuôi QAQ

Hoẵng: bắn tim bạn * chéo chéo*.

Đừng để thị phi bay xa =)) mình sợ các bạn à =)) Chúc cfs đông khách :)) mong các bạn trong chợ ngày càng mạnh khỏe để troll nhiều hơn dìm hàng nhiều hơn =))

Hoẵng: cám ơn bạn a~ team sẽ giữ gìn sức khỏe.

La: Cảm ơn chế <3 *hun hun*

A ha, từ bây giờ đã có chỗ để ném các loại thị... tất cả các loại thị không liên quan đến MBM, Ma Kết hay DC hahahahahahahahahahahahahaha
    Cho phép mị được cười vào cái con vịt khỏa thân này phát :v
    Tự hỏi là nếu bây giờ mềnh đem CGT bây giờ và CGT ngày trước ra so sánh liệu có gây nên đại chiến thế hệ như bên DC không…

La: =)) Thử đi chế! Thử mới biết :))

Hoẵng: tới luôn bạn ơi :3

Ah, con vịt bên giao diện Cfs khủng quá mấy bà ơi =v= Sẹc xi muốn trết nạ :))

La: Dân Chợ là phải vậy :))

Không biết tâm sự cái này lên Chợ có đúng không nữa, vì thấy Chợ từ xưa đến giờ chỉ toàn bán buôn rau cải, tung thị phi. Nhưng thôi, có lẽ những lời rep lại từ các repper của Chợ có lẽ sẽ làm mình vui lên.
    Chuyện là mình có một đứa bạn thân. Nó và mình chơi rất thân, tất nhiên là bạn thân thì cái gỉ gi cũng kể cho nhau được. Trong khối có một bạn thích bạn thân của mình, bạn thân mình thì rất ngạc nhiên, song rồi chúng nó thành đôi (do công mình ra sức gán ghép). Thực ra mình cũng rất vui khi bạn mình hạnh phúc, nhưng lâu dần không hiểu làm sao trong lòng mình nảy sinh cảm giác khó chịu, ghen tị. Mình không biết có thích bạn trai kia không, nhưng dù sao đấy cũng là bf của bạn thân mình rồi.

Cớt: đây là cảm giác khi mình nuôi lớn một con heo và bị một thằng khác cướp đi…

Hoẵng: bình thường thôi bạn, mình cũng giống bạn, thân vs con bạn òi thấy nó thân đứa khác khó chịu là lại đương nhiên. Tốt nhất là tìm 1 thằng khác quen dằn mặt nó =))))

Cà Ri: Tui nghĩ bạn nên quên cảm giác ấy đi và đòi quà từ thằng đấy =)) Như ss Cớt nói, giống như nuôi heo và bị cướp thì cái thằng cướp phải để lại hồi môn cho nhà gái chứ. Tranh thủ kiếm lời đi bạn ơi =))

Cuối cùng Chợ Giời cũng có cfs, chúc mừng, chúc mừng :v
    Btw, sao lâu rồi chưa có báo kỳ mới vại *đòi nợ* =))

La: Chế giả nai phải không? :)) Ngày 15 mỗi tháng sẽ ra báo nhé!

Tui ghé chợ nà :3 tình hình là không biết vụ thụy phuy nài có được dăng lên không nữa nhưng vẫn muốn bộc bạch... Có bạn nào biết tường tận vụ việc xảy ra bên GPGP của đội 1 đội 2 không ;;v;; tui thấy thị bên MBM nhiều quá mới lội qua đây... :v

Cà Ri: Tạm tóm tắt là đầu tiên đội 1 phản biện ý kiến của đội 2 mà chưa nêu ý kiến, thành viên đội 2 lên tiếng nhắc nhở thì đội 1 đăng ý kiến ngắn gọn :)) Nhưng sau đó 1 thành viên khác của đội 2 có lời lẽ hơi nặng nề về vấn đề đó nên BGK đã nhắc nhở lần 1 với đội 2. Rồi thì đội 2 vẫn còn tỏ ra quá khích và có thái độ xúc phạm với đối thủ nên bị trừ 30% điểm.

Bonus thêm: Một thành viên của đội 2 là bạn aquapurple đã gây war với một người trong BGK aka BTC là Chaos do không tâm phục khẩu phục :v Do cảm thấy bất bình nên một số bạn cũng vào nói lí với bạn aqua. Khi vụ việc lên đến đỉnh điểm tsmod Ổi đã vào nhắc nhở bạn, và lí do được bạn đưa ra cho việc cmt gây war là chỉ muốn đòi công bằng và lời xin lỗi đến đội mình. Chấm hết :3 Tụi mình là người ngoài cuộc nên hông nói gì thêm =))

La: *chỉ lên* Cà Ri kể hết rồi nhé :v

Mình muốn làm quen với anh wan lắm, nhưng cứ thấy sợ sợ..

La: Qua tặng ổng 1 con mèo thật là cute đi bạn :>

* le ẩn tên*: S ổng đi :v ổng M lắm

Tuôi là tuôi hỏang với cái list giới thiệu dàn rep :v Nhất là bạn La Tó vs Hoẵng Mị, ảo banh nhà :))
    Ngồi hóng báo Chợ :v ngày 15 ngày 15 ngày 15, hi vọng nó hấp dẫn tuôi như ong thấy mật, chó thấy xương =))

La: Xao lại ảo, đó là sự thật :’’> Báo lì này đã có rồ nhé, chúc bạn đọc vui vẻ <3i

Em muốn giãi bày một điều uất ức trong lòng, đó là khi em chọt vào cái link, và nó hiện ra ngay một con vịt quay với dáng đứng sẹc xê ứ tả được :)) Nó hấp riêm con mắt của em quạ, nhưng ứ hiểu sao em lại cho nó một Like cơ :))

Cớt: nó là vịt luộc mà QAQ?

La: Con Cớt nhìn kiểu gì mà ra vịt luộc vậy? -_-

Con Lá Tó mà không thắng tranh luận vòng này là tau cho nhà mài sáng nhất đêm nhá. :v

La: Chế yên tâm, sẽ thắng mà <3 :))
    Mà sao team tận 5 đứa lận mà đe dọa mỗi mình tuôi? -_-

Thề vừa bước vô link thấy ngay anh Vịt đẹp trai làm em hết hồn =)). Bỏ qua anh ấy, em vào vấn đề chính:
    Thứ nhất: em muốn quăng hường đến tất cả các nhân trong CG Team :3 Đặc biệt em muốn tỏ tình với các nhân trong Team:
    - anh Quăn : anh là người mà em ngưỡng mộ nhất trong dàn Mod của forum này, em đã phải lòng anh từ lâu mà bây giờ mới có dịp thổ lộ. Nhưng dẫu sao anh đã về vườn nên em cũng chúc anh nghỉ ngơi thật khỏe anh nhá :))
    - Chị Hoẵng: chị là một trong những bông hậu của forum mà em thương nhất ý :"> em yêu chị nhiều
    - Lá Tó à! Cậu có biết cậu phũ như thế làm mình càng yêu cậu thêm không?
    - Còn Cà Ri và Cớt em không có quen nhưng em cũng muốn nói : Em yêu mọi người. Tên của Cà Ri làm tớ nhớ tới món cà ri tớ hay ăn, tên câu thật ngon à nhầm đẹp như món ăn ấy . Còn anh Cớt tên anh độc quá :'( em cứ bị thích
    -Em còn thắc măc: mọi người trong CG có hay bị ném đá không ạ? :3
    Xin lỗi vì em viết quá dài dòng =)) chỉ là em muốn thổ lộ thôi

La: Chồi ôi bạn thật dễ xương! :))
    Chợ đặc biệt dạo này rất hay ăn gạch nhé bạn :))

Cớt: =)) tui là cớt có bể phốt ròi nhé :v cơ mà tỏ tình thì không sao

Cà Ri: Cứ thấy cfs dài dài là biết bạn đẹp trai xinh gái rồi :3 Mà cẩn thận đấy, cà ri bạn ăn là hàng fake, hàng thật đây cơ mà =))

Ở trên forum có nhiều mem đi spam từa lưa mà Mod không chịu xử gì cả! Mong Mod chăm và có trách nhiệm hơn!!!

La: Không ý kiến :v Theo Cà Ri nhé :3

Cà Ri: Mod cũng không phải có trăm mắt nghìn tai, đôi lúc có những chuyện mod không thấy được. Thế nên mới sinh ra box Tố Cáo đó bạn :)) Có chuyện gì thì lên đó tố cáo nhé bạn. Hoặc không thì bạn đăng kí test mod khi có dịp đi, forum cần những người nhiệt tình như bạn :))

La ơi :)) mình muốn nói là mình yêu La <3

La: Bạn là ai? :)) *Che mặt* bạn làm mình ngại <3

Chợ cần xi măng, bê tông gì không? Tui ném
    Lạy Chợ, nhiều chuyện khiếp @@

La: Cứ ném đi đừng ngại ngùng *à yế yế* :))

Cà Ri: Báo chợ bị mọi người nhận xét là thiếu muối, bạn có tâm vui lòng ship cho tụi mình kí muối đến địa chỉ Chợ Giời team nhóe :3 Tọa lạc chính giữa vũ trụ nuôn :v

Nay là tháng 8 cô hồn, cho em đặt hàng con vịt trước nhá

La: #hàngkhôngbán

o.o tui muốn nói là.... : v tui mem CG mà còn sợ cái ảnh của cfs này.

Cớt: ._. Tui còn bị ám ảnh lày...

Cà Ri: Đáng nhẽ ra ảnh con vịt kia cũng là banner của topic CG’s cfs đó ạ, nhưng tại chôm được cái ảnh của ss Sâu nên thôi...

Last edited: 19 Tháng tám 2016
  3. OriolusMidnight

OriolusMidnight - Cừu của Sói - Staff Member Quản Lý Chung
    • 403/213

Nghề nghiệp:
    Đo lòng người
    Chòm Sao:
    Ma Kết
    #26 Hãy chịu khó bỏ ra 1s để report aka "báo cáo bài viết xấu" thì mod sẽ đỡ khổ hơn đó

4. A Space Chicken

A Space Chicken Designer
    • 701/213

Chòm Sao:
    Cự Giải
    Qua wall mình tiếp =))

HwangMi thích bài này.
  5. ♎Hanako♎

♎Hanako♎ Hành Tinh
    • 140/170

Nghề nghiệp:
    Hủ nữ ăn bám daovientran.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    *Le chủ cfs #10*
    1. Số # đẹp :v
    2. C'mon Hoẵng vì lời khen :v
    3. Nhớ ghé nha! Trường ế quớ :v

HwangMi thích bài này.
  6. Voice Axon

Voice Axon Hành Tinh
    • 163/170

A hị hị #6 đây nạ
    Cà Chớn à nhầm Cà Ri, câng có chắc hăm đó:">
    câng mơ hẻ?=))) Nhưng mà câng vô hậu cung ta làm con gà khoả thân thì được :3 :">
    Mài mà hông atsm hả La Tó =)))))

7. Las tos

• 217/213

Nghề nghiệp:
    Bán sắc
    Hàng về! :3 Hiện đang xem xét các cfs để đưa lên báo nhé :3 Ai không có không phải do bị diếm đâu :))

Mình yêu Chợ lắm. :"> Mong Chợ hãy ra thiệt nhiều số báo hay cho tụi mình còn có việc để đọc. :3

Cà Ri: Chợ cũng rất yêu cách bạn, hãy ném gạch, nhầm, hãy ủng hộ thật nhiều để Chợ có báo hay :-* (tốt nhất là bạn tự tạo thị cho Chợ viết :v).

Wan: mình cũng yêu chợ nữa =))

Qua đây do chuyên mục PR của Lá Tó bên chatbox ._.

Xao nại chỉ thấy vịt mà không có rau cải vậy ? :v

La: Này thì cải :))

Wan: Vì vịt đắt hơn cải, đã show phải show thứ đắt chứ ko mọi người lại bảo Chợ keo =))

Em muốn hỏi anh Muốn Đẻ nhiêu tuổi rồi ạ =)))

Cà Ri: Theo thông tin mật thì có vẻ ảnh là U30 hoặc U60 (cái này ảnh tự chém :v).

Wan: Anh muốn đẻ là a lào vậy nhỉ?

Dạo này thị rụng nhiều quá, em cứ nghĩ mùa thị đang đến chứ ._. Các bác có bí kíp gì sống sót qua mùa này không ? ._.

La: “Thị ơi thị rơi mặt bà, bà để bà bán chứ bà mếu ăn”. Nhặt lụm nó rồi đem bán tin cho Chợ nào :))

Cà Ri: Sợ gì chế, thử nhặt thị rồi bóc ra đi, biết đâu có cô Tấm trong đấy =)).

Dưa: =)) cưng hãy ngồi xuống dười gốc thị và để quả thị rơi vào đầu, từ đó cưng sẽ suy ra được định luật thụy phuy

Wan: Nếu có chanh thì làm nước chanh, có thị thì viết tin về thị =))

Sao con gà kia lại không ngã nhỉ ? Thấy nhảm thì cứ xóa ,Rác dấu yêu của mọi người đây :v

Dưa: Gà đâu cưng? Chi có có vịt thôi nhé :v

Mị sẽ ném rác... ờm. Thôi! Cho mị hỏi chức vụ Beta làm những công việc gì? Được hưởng cái gì? Màu nick là gì? Lương bao nhiêu?

La: Beta - er Chợ phải biết check tin trong bài báo, chỉnh sửa và hòan thiện. Thay đổi những chỗ chưa ổn và làm nó thêm hấp dẫn.
    Còn mấy câu còn lại, đã được trả lời ở Đây

Wan: Beta là lấy của người khác cho sang, chứ gọi là bao tất mới đúng =)) túm lại bài lên báo thế nào là do các bạn này ôm =))

Mà mị qua đây bắn tim cho mấy mem chợ nè =))

Anh Wan: rất vui tánh, chăm chỉ, cày cuốc gánh tốt cả choco và chợ. Siêu độc tài nhưng lại là M :v

Chị 3C: viết bài cực độc, và em yêu giọng văn của chị <3

Chị Can: thân thiện thục lữ vô đối, trùm đào hố của forum này. Mong có ngày chị lấp hết hố (mà ngày ấy còn xa vời lắm) =))

Lá: chăm đi PR cho Chợ's cfs, thặc là có tâm huyết nà =))

Cháo: em nhớ chế, nhớ cái cách chế đá xoáy quá =)) mà giờ chế nghỉ lâu rầu :'(

Sâu: des đẹp vler, làm mị gato quá

P/s: là do máy mị hay cái banner nó die thặc vại?

P/ss: con vịt quay =)) cho hỏi ai kiếm được ẻm vại =))

La: Hí hí mình biết :> Banner nó die ấy chế, để chỉnh. Người kiếm ra con vịt là ss Can nhé :))
    Tag: Cua Còi Cọc, Canceria, A Space Chicken

Dưa: Tui hận nhá QAQ Sao không bắn tim cho tui????

Wan: a ko M nhá, nguồn tin của e sai rồi =)) mà a hiền lành ngây thơ thế nài, độc tài hồi lào? =))

Cà Ri: *chỉ lên* A wan là M 100%, bạn Cháo đã kiểm chứng, chế có thể qua kì báo Chợ kì 5 mục trèo tường wall để biết thêm thông tin chi tiết.

Tau chỉ muốn nói tau là đứa viết #1 và tau là người trong chợ, ấn tượng đầu tiên của tau về cái biểu mẫu mà chế Can tạo là con vịt nu-đe, nó làm tau hãi cmnr =.= Cơ mà hãi xong thì cười chảy nước mắt =)) LOL =))

Dưa: : LOL mài có chắc là mài không chảy các thứ nước khác ngoài nước mắt không =))

Wan: thế e có ý kiến gì với người tạo cái con vịt đó hem?

*le bị ấn tượng bởi con vịt*

Tui qua đơi ủng hộ chợ vì tui là fan chợ lâu rùi, cứ đến ngày 15 là hóng báo (tui rất nà vui vì tui chưa bị dìm =)) ). Và mục đích thứ hai gửi confession là để hóng thị, bởi vì mý bợn trẻ có chỗ thích hợp để ném rùi và chỉ cần đợi thời cơ chín muồi nữa thui.

Cà Ri: Thế bạn là ai để chợ thỏa mãn niềm mong mỏi bị dìm của bạn nào :))

Tình hình là em suýt sặc cơm khi cái con vịt luộc đập vô mắt :v À, em vô đây chủ yếu chỉ để tung hường cho ba Sargas và dàn nhân viên của Chợ <3 <3

Wan: tại sao ko phải là tung xanh hay tung vịt vậy em? =))

Vịt giời bay đi đâu rồi ? Để lại mình chợ bơ vơ giữa nồi cháo :))))

Em muốn ăn vịt quay * hét lớn * :)))

Cà Ri: Chợ có mỗi thịt vịt xào rau cải :(( Chế có thể vào Chợ để chế biến món vịt luộc mình yêu thích =)).

Ai mua cớt hông tui bán.Rẻ bèo hà có vài tỷ đồng mà đủ loại cớt nợn,cớt gà,cớt dog.Ai mua đêyyyyyyyyyy

Dưa: Thím nói thể bạn Cớt buồn =)) cho tui nick nào rồi nhà thím sẽ sáng nhất phố luôn =))

*Bay tới* Chủ #10 đây!!! :v Tui đang rất muốn ném gạch cho La, nhưng không biết làm thế lào. Và đó là lý do của cái cfs nầy :v Để không mất thêm thời gian của dân Chợ, *phang gạch vô mặt La*. "Anh bảo vệ hả :))" là thế lào? Mau giải thích đi *lườm* Lời cuối: Mong là cái cfs này sẽ rơi vào #31, #33, #35, #36 hoặc là #37 :3

La: *mặt sưng vù* -.,- Tuôi đã làm gì nên tội? Tuôi chỉ hỏi thôi mà :(( Đời La xao nó nhọ QAQ
    Vì chế đánh tuôi nên tuôi đùn nó xuống #43 nhá, há há há :))

Chỉ muốn nói là .. mị đã phát hoảng khi nhìn con vịt =))

La: Chế không phải người duy nhất :))

Hack vào Chợ thì sẽ thế nào nhỉ Hi hi

Cà Ri: Sẽ được vinh danh rồi thưởng ra đảo, chắc thế :)).

La: Chưa thấy bao giờ, thử đi chế :))

Wan: Sẽ bị đì, chắc luôn =)) cứ hỏi tất cả những ai đã vào chợ là biết =))

Tui tưởng Chợ toàn màu xanh chớ

La: Xanh không có nước đui mắt chế ơi :v Căng mắt ra phân biệt cfs vs rep mệt dễ sợ luôn ấy, thế nên tuôi mới để huyết dụ cho nó nổi :v

Yêu cầu Chợ dìm nát nước binh đoàn Moderater!!

La: *cầm cờ vung loạn xì ngầu* Yé!!! Ngoài ra Chợ sẽ dìm VIP, smod, tsmod,... dìm hết!!! :)) 8)

Wan: Hãy cho chợ vài cái tên, rồi bạn sẽ thấy =))

Cà Ri: Bạn có thể chuẩn bị vài chục bình cứu hỏa không, Chợ có thể sẽ cháy lúc nửa đêm =))

Chợ Giời ới ời ơi

Em lờ độc giả thân thiết của Chợ đơi

Năm tháng âm thầm đọc báo Chợ

Em nhận thấy một điều là

Chợ thật là đáng sợ

La: Đâu có Chợ rất dễ thương, lại còn tốt bụng. Chợ luôn muốn mọi người tỏa sáng như ánh dương rực rỡ =))

Wan: nếu em chỉ đọc ko like thì a nghĩ nên âm thầm tiếp đi em, ló mặt ra coi chừng bị dìm chết =))

=)) Mỗi lần bị dìm là cứ như được nổi thêm =))

=)) Xin Chợ cho dìm tui dài dài =))

Tui là 1 trong 2 đứa bị banned vừa mới về đất liền đấy

<3 yêu Chợ <3

Wan: sở thích thật độc đáo -_-

Rác vừa đi hết 12 cfs ...Felling so batram cả nhà ạ :'(

Tự dưng muốn nói mài tao với mọi người cho nó thân thiện nhưng phát hiện có người lớn tuổi hơn mình nên thôi :'( Tớ đi hết 12 nhà rồi :(( Mọi người nghĩ tớ có nên đến MBM k ? Ừ .Thôi tớ vô luôn vấn đề chính :

http://forum.matngu12chomsao.com/th...am-tu-tinh-cam-cua-cac-ban.92202/#post-969224

Đến với bọn tớ đi :'( Tớ có lòng lắm :'( Cảm ơn các cậu :((

P/s : tớ vừa sreach gg và nó ra "ảnh nghệ thuật khoả thân" . Thật á ? Khi tìm ảnh các cậu nhấn từ khóa này ? :'))

La: Hãy hỏi ss Can - phụ nữ dam dang thế kỉ 21 =))

Banner cfs die mẹ rầu các cậu ạ ~

La: Để báo lại. Thank you babe :>

Lâu rồi hông vô lại rum, chạy sang chợ đào mộ mấy bài báo * đào đào * =)))

Cà Ri: xẻng nè *đưa xẻng* đào tay không mỏi và đau lắm =))

8. Canceria

Canceria Thiên hạ vô song
    • 966/213

Nghề nghiệp:
    Thất nghiệp
    Trang chủ:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/canceria.au/
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    Coi bộ con vịt có vẻ hot :v Btw, đó không phải là từ khóa con vịt đâu =))
    Can có chừng 4 cái hố chứ mấy :v Trong đó có 1 hố đã lấp hơn một nửa, 1 hố có người lấp cùng =)) Không lo không lo

Turquoise Teal thích bài này.
  9. Las tos

• 217/213

Nghề nghiệp:
    Bán sắc
    Huhu thị thị hãy ném thị cho chúng toiii

Chỉ muốn ném cho con Las tos cục mật ong. Đồ thứ con gái gì dữ như quỷ, bắt nạt a hoài thế m : ))) nay a lội lên tận đây để nói cho m biết là a để ý m nhé : ))) ngại vcl. Vì m k biết a là ai nên thôi ngại méo gì : ))) a nhắc lại lần nữa. Anh thích mày đấy nhóc!!!

La: Bối rối vê lù =))
    Anh ơi em cảm ơn anh nhiều nhiều :))

Dưa: Ò v Ó ù ôi con La thích nhá

Báo kì sanh nhựt nhạt vcl luôn í mấy bẹn <(")

La: Tuôi biết chế là ai rồi nha =))
    Có lẽ vì nói chủ yếu về mem Chợ nên độc giả mới không ứng thú? :)
    Cảm ơn bạn đã góp ý, hi vọng những kì báo sau sẽ làm bạn đọc hứng thú hơn <3
    Hãy ủng hộ Chợ nhé :)

Cuối cùng cũng hết tháng cô hồn :3 Mừng Quốc Khánh tới tất cả các nhân của Chợ :)) <3

Cảm ơn bạn <3

Mình có một nguyện vọn nhỏ nhoi duy nhứt thôi....
    Hãy dìm mốc mờ bờ mờ KingArea :)) cũng kha khá fan mà tới giờ vẫn chưa lên sàn mấy :))

Trong tương lai không biết xa hay không :))

Tui để ý bên CG là nơi đầy rẫy thị phi nhưng đếch đứa nào sang ném thị, toàn sang mn cfs và các chuồng khác không thôi ;v

La: Tuôi cũng đang thắc mắc. Rõ ràng chúng tớ chào đón mọi loại thị mà -_-

Dưa: chắc mấy bẹn ấy muốn ném thị trong thầm lặng đó :v

Xanh cổ vịt
    Cam chân vịt

Ừ hứm :>

Đề nghị toàn bộ repper rep cfs này
    -
    -
    Chợ có biết là
    - Cảm giác khi mình không phải là người nổi tiếng mà bị lên báo nó sung sướng tột độ đến thế nào không? -
    - Miệt mài tạo thị để Chợ có cái để làm mà lại không thấy mình xuất hiện trên báo nó đâu khổ tột cùng!! -
    - Sau mỗi kì báo tui lại muốn cắn mấy writer lắm -
    - Ai là người đứng đầu CG hiện tại? -
    - Mẹ nào nghĩ ra CG? -
    - Thằng cha nào des đẹp thế? -
    - Có đứa nào trong Chợ có con chưa? -
    - Ai mò ra nick của tui, tui up ảnh khoả thân -
    - Bán tui 5 lạng lông vịt -
    - Tui đoán là cfs này rơi vào số 51-không trúng thì thôi-mà trúng là tui tham gia Chợ -
    - Trù cho Chợ bị trễ deadline -
    - Le thả cám cho Chợ nuôi vịt -
    - Facebook anh Quặn Đẻ là Vuong So -
    - Thiên nga của Chợ là ai vậy? -
    - Muốn liếm Cớt (là Cớt đấy) -

La: Nhiều quá trả lời hông nổi :)) Nhưng thiên nga của Chợ là mình nhé <3
    Người đứng đầu hiện tại là ss Ba Xê aka Cua Còi Cọc aka CCC (tớ thích suy nghĩ của bạn :>)

Dưa: =)) ù ui~ Liếm đi liếm đi liếm đi bạn đừng nhìn lại quá khứ~

ai cho tui cái bí kíp để vượt test beta chợ đi

La: BÍ KÍP
    Một: Đọc đề
    Hai: Cop về word
    Ba: Beta theo phong cách của bạn
    Bốn: Chỉnh sửa
    Năm: Nộp bài
    (Sáu: Ngồi chơi xơi hột mít)
    =))

Tui yêu Rum. Tui yêu Chợ. :x <3

Chợ yêu bạn <3 Chợ yêu độc giả <3