Đơn Phương Cự Giải và Xử Nữ, đến với nhau có được không?

Thảo luận trong 'Phòng Mạch 12 Chòm Sao' bắt đầu bởi Kì mí aka Kimi, 7 Tháng tư 2012.

1. Kì mí aka Kimi

Kì mí aka Kimi Thiên Thạch
    • 8/11

@ShinKodoku Thật sự là vậy, bạn ấy khá thờ ơ với mình. (Điều này làm mình khá buồn)
    Mình cũng không hẳn là không quan tâm nhưng mình lại sợ làm phiền bạn ấy. :( Cả hai cũng hay nhắn tin qua lại và cậu ấy đôi khi cũng nói vài lời quan tâm (mang tính chất bạn bè hay hơn một chút), làm mình cũng khó đoán quá.

Mình cảm ơn mọi người, sau kì thi này, mình nghĩ mình sẽ bày tỏ với bạn ấy ^^~ Mọi người chúc mình thành công nhé!!!

2. victorykumiko

victorykumiko Thiên Thạch
    • 1/11

thật tình.... nếu thích thì nói đi chứ im re ai mà bik chữ.. cự giải chưa chắc là ko biết đâu nhá... chỉ là không dám nói thôi... cậu cũng phải hiểu cho họ chứ... họ biết mà không thể nói còn cậu thì cứ im re phải thổ lộ chứ đúng không? còn về phần cự giải thì đang đợi cậu nói đấy, nói đi đừng ngại cự giải và xử nữ cũng ổn đấy

3. Deidara Date

Deidara Date Hành Tinh
    • 113/128

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Yahoo! Messenger:
    hidan20793@yahoo.com.vn
    Facebook:
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100002703379805
    @victorykumiko làm sao bạn biết được Cự Giải nghĩ gì mà dám chắc Cự Giải đã biết rồi.

4. Sukune PPL

Sukune PPL Thiên Thể
    • 63/64

Chính CG đôi khi còn không biết mình muốn gì nói chi đến người khác, suy nghĩ của lí trí nhưng hành động là của trái tim
    @kì mí: CG vs XN tất nhiên là hợp rồi, bạn thử quan tâm và để ý CG thêm một thời gian nữa xem sao, có thể hỏi thăm, rủ đi chơi nhóm,... nếu CG đó hay cười (nhẹ) với bạn thì có thể là tín hiệu tốt, bạn tả chung quá nên chỉ góp ý đc vậy thôi.

5. sư tử Leo

sư tử Leo Admin chứng nhận Leo dễ thương
    • 123/128

Yahoo! Messenger:
    thiensudethuong98
    Chòm Sao:
    Sư Tử
    ồ, dc đấy vì cả 2 đều rất ư là sạch sẽ =))

6. ZzDarksidezZ

ZzDarksidezZ Thiên Thể
    • 98/128

Chòm Sao:
    Cự Giải
    Xử nữ và Cự giải cũng khá hợp nhau nhưng mình nghĩ rằng nếu cả 2 cùng nhau xây dựng 1 mối quan hệ thì xử nữ không nên nói những lời mang tính xát thương cao vì cự giải dù là nam hay nữ đều rất nhạy cảm. Cự giải thường rất thích cảm giác được yêu, quan tâm,... nhưng đa số các bạn xử nữ lại thể hiện âm thầm nên cự giải thường cảm thấy 1 chút gì đó còn thiếu trong mối quan hệ của cả 2

7. Takashima Akeno

Takashima Akeno Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Otaku
    Hic ! Bạn giống mình quá . Chỉ khác ở chỗ mình là Cự giải thích Xử nữ thôi . Mình thích cậu ấy và mình cảm nhận được cậu ấy cũng có tình cảm với mình . Bạn hãy thử mạnh dạn hỏi bạn ấy đi . Bạn ấy sẽ cho bạn câu trả lời chứ cứ ngồi nghĩ thế này thì thấy vọng lắm . Cố lên nhé !