Trắc nghiệm Cách để avatar "tố cáo" điều gì về con người bạn???

Thảo luận trong 'Trắc Nghiệm, Bói Toán' bắt đầu bởi Suzumi Yuuki Cute, 16 Tháng năm 2016.

1. Suzumi Yuuki Cute

Suzumi Yuuki Cute Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    Ăn bám vượt thời gian :v
    Facebook:
    https://m.facebook.com/su.kem.3110567
    Chòm Sao:
    Thiên Yết
    Hãy chọn cách để ảnh đại diện mà bạn thường dùng nhất nhé!!!

1. Ảnh selfie

Những gì mà bạn muốn người khác thấy ở mình đều phải là những thứ tuyệt vời nhất mà bạn có. Bạn là người khá cầu toàn và luôn mong muốn đạt được những thứ toàn diện nhất. Tính cách của bạn khá sôi nổi, hòa đồng, thích giao tiếp và đồng nghĩa với điều đó, bạn cũng có rất nhiều bạn bè. Tuy nhiên, một nhược điểm nho nhỏ của bạn là có đôi lúc hơi tự mãn, ảo tưởng về bản thân. Chỉ cần hạn chế được điều này, cuộc sống của bạn sẽ luôn vui vẻ và chẳng mấy khi gặp trắc trở gì.

2. Ảnh chân dung cận mặt

Bạn khá tự tin với vẻ ngoài của mình và cả trong cuộc sống hàng ngày cũng vậy. Bạn sống rất thực tế, luôn nhìn nhận mọi việc một cách khách quan và thường là theo chiều hướng tích cực. Những lời nói không hay của mọi người xung quanh rất ít khi gây ảnh hưởng đến bạn. Trong mắt bạn bè, bạn khá “tưng tửng” và rất dễ chơi, tuy thẳng tính nhưng rất thật nên ai cũng thích bạn bởi họ cảm thấy chơi với bạn rất an toàn.

3. Ảnh chụp cả người

Ấn tượng của mọi người về bạn trong lần đầu gặp thường khá ít nói, luôn giữ khoảng cách, lịch sự nhưng nếu chơi lâu sẽ thấy là bạn cũng rất… lầy, nói nhiều, thậm chí là khá quậy. Tính tình của bạn khá vui vẻ, đã chơi với ai thì sẽ tin tưởng tuyệt đối vào những người bạn của mình. Rất có thể, bạn từng bị người bạn nào đó chơi xấu, nhưng điều đó chẳng làm ảnh hưởng đến lòng tin của bạn. Tinh thần này chính là thứ giúp bạn luôn lạc quan vào cuộc sống.

4. Ảnh thần tượng

Bạn là người có chính kiến và điều đó được thể hiện rất rõ trong tình yêu. Khi bạn yêu một ai đấy, bạn rất chung thủy và khó có điều gì có thể làm bạn lay động. Tuy nhiên, nhược điểm của bạn là rất cứng đầu, nhiều khi biết mình sai nhưng vẫn mặc kệ. Bạn nên xem xét lại điều này một chút nhé!

5. Ảnh chụp với người thân/bạn bè/ người yêu

Bạn luôn coi trọng các mối quan hệ xung quanh mình và đối với bạn, đó là điều không thể thiếu trong cuộc sống. Lúc trẻ, bạn cũng là một người khá nghịch ngợm, quậy phá và không bỏ sót cuộc vui nào với bạn bè của mình. Tuy nhiên, khi trưởng thành, bạn lại rất chuyên tâm cho cuộc sống gia đình, sự nghiệp.

6. Ảnh thú cưng /chụp với thú cưng

Bạn là người rất giàu tình cảm, tuy không thể hiện ra bên ngoài nhưng bên trong lúc nào cũng dạt dào. Mặc dù bề ngoài có vẻ rất khô khan, cứng nhắc, thậm chí là hơi "thô" nhưng thực tế thì bạn dễ động lòng, thậm chí còn có phần hơi ủy mị, yếu đuối.

7. Thay ảnh theo tâm trạng

Bạn là người dễ vui, dễ buồn, cảm xúc dễ bị ảnh hưởng bởi mọi chuyện diễn ra xung quanh. Đôi khi, bạn khá bốc đồng, có thể quẩy… như điên nhưng lại có những lúc vô cùng yếu đuối và cần người che chở. Tính cách này của bạn không dễ thay đổi nhưng dù sao cũng cố gắng làm chủ cảm xúc của bản thân tốt hơn một chút nhé!

8. Ảnh đẹp lấy...trên mạng

Bạn là người có thiên hướng nghệ thuật. Cho dù có thể bạn không làm việc liên quan đến nó nhưng bạn rất yêu thích những gì đẹp đẽ. Trong cuộc sống, bạn luôn giúp đỡ mọi người xung quanh, thậm chí còn ưu tiên họ hơn bản thân mình. Một điểm cực tốt và hay ho ở bạn chính là sự nghiêm khắc với bản thân.

Nguồn : Sưu Tầm

Last edited: 16 Tháng bảy 2016
  2. Suzumi Yuuki Cute

Suzumi Yuuki Cute Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    Ăn bám vượt thời gian :v
    Facebook:
    https://m.facebook.com/su.kem.3110567
    Chòm Sao:
    Thiên Yết

Bạn là người có thiên hướng nghệ thuật. Cho dù có thể bạn không làm việc liên quan đến nó nhưng bạn rất yêu thích những gì đẹp đẽ. Trong cuộc sống, bạn luôn giúp đỡ mọi người xung quanh, thậm chí còn ưu tiên họ hơn bản thân mình. Một điểm cực tốt và hay ho ở bạn chính là sự nghiêm khắc với bản thân.

Last edited: 11 Tháng tám 2016
    ♎Hanako♎ and Watery Yurami like this.
  3. Katori Tomoyo

Katori Tomoyo Hành Tinh
    • 118/128

Nghề nghiệp:
    Student, member
    Trang chủ:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100012334652081&sk=about&section=edu_work
    Giống mình woá !

Suzumi Yuuki Cute thích bài này.
  4. Miko channel 2904

Miko channel 2904 Thiên Thạch
    • 18/21

Nghề nghiệp:
    Đếm tiền
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu
    "Bạn là người có thiên hướng nghệ thuật. Cho dù có thể bạn không làm việc liên quan đến nó nhưng bạn rất yêu thích những gì đẹp đẽ. Trong cuộc sống, bạn luôn giúp đỡ mọi người xung quanh, thậm chí còn ưu tiên họ hơn bản thân mình. Một điểm cực tốt và hay ho ở bạn chính là sự nghiêm khắc với bản thân."

Thế mà bạn mình có ai tin đâu.

5. ♎Hanako♎

♎Hanako♎ Hành Tinh
    • 140/170

Nghề nghiệp:
    Hủ nữ ăn bám daovientran.com
    Chòm Sao:
    Thiên Bình
    8. Ảnh đẹp lấy trên mạng

Cũng đúng! Cơ mà tìm được người cùng yêu thích tím rùi :3

6. Tyumear

Tyumear Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Ôm gối ~
    Ảnh đẹp lấy trên mạng chiếm đa số

7. OriolusMidnight

OriolusMidnight Ashhhhhhhhhhhhhh Staff Member Quản Lý Chung
    • 403/213

Nghề nghiệp:
    Đo lòng người
    Chòm Sao:
    Ma Kết
    Bổ sung nguồn bài viết đi bạn.

8. Miko channel 2904

Miko channel 2904 Thiên Thạch
    • 18/21

Nghề nghiệp:
    Đếm tiền
    Chòm Sao:
    Kim Ngưu

9. Clazy Cat

Clazy Cat Hành Tinh
    • 263/213

Nghề nghiệp:
    UnCrush bạn Đ*V
    Chòm Sao:
    Nhân Mã
    7. Thay ảnh theo tâm trạng
    Bạn là người dễ vui, dễ buồn, cảm xúc dễ bị ảnh hưởng bởi mọi chuyện diễn ra xung quanh. Đôi khi, bạn khá bốc đồng, có thể quẩy… như điên nhưng lại có những lúc vô cùng yếu đuối và cần người che chở. Tính cách này của bạn không dễ thay đổi nhưng dù sao cũng cố gắng làm chủ cảm xúc của bản thân tốt hơn một chút nhé!

Cả 2 đều đúng. Ừm... cũng là nhiều tính cách trong con người tôi. 7 là sự điên rồ, high deep ko kiểm soát, thực sự thì đây là trạng thái thất thường hay xảy ra, và ko sao điều khiển được. 8 đúng một phần, giúp đỡ tùy người thôi, lắm khi cũng ích kỷ lắm, chẳng muốn rước việc vào ng cho mệt thân. Nghiêm khắc thì chắc chỉ khi máu Kết nổi lên...

10. Nightmare Musa

Nightmare Musa Thiên Thạch
    • 18/21

Chòm Sao:
    Cự Giải
    3. Ảnh chụp cả người

Ấn tượng của mọi người về bạn trong lần đầu gặp thường khá ít nói, luôn giữ khoảng cách, lịch sự nhưng nếu chơi lâu sẽ thấy là bạn cũng rất… lầy, nói nhiều, thậm chí là khá quậy. Tính tình của bạn khá vui vẻ, đã chơi với ai thì sẽ tin tưởng tuyệt đối vào những người bạn của mình. Rất có thể, bạn từng bị người bạn nào đó chơi xấu, nhưng điều đó chẳng làm ảnh hưởng đến lòng tin của bạn. Tinh thần này chính là thứ giúp bạn luôn lạc quan vào cuộc sống.