Các Xử nữ à Bạn đã từng yêu Bảo Bình chăng?

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi VirgoXxThi, 26 Tháng mười hai 2016.

1. VirgoXxThi

VirgoXxThi Thiên Thạch
    • 3/11

Các bạn Xử Nữ ơi, có bạn nào đã từng yêu một Bb say đắm chưa? :-* yêu thầm đấy ạ Xử nữ và Bảo bình có hợp nhau chăng? Ông trời có sắp đặt cho họ đến với nhau không? vì mình vẫn đang thương thầm Bảo bình mà nó lại là thằng bạn thân của đứa bạn thân của mình. nói chung nó cũng là bạn thân của mình :D nhưng có vẻ nó lại xem mình chỉ là em gái hay đại loại là thế, nó khá cao nên suốt ngày cứ gọi mình là nấm lùn, chọc mình suốt ngày. Nó hay mua thức uống cho mình ăn nhưng nó lại ăn bớt một phần, phần còn lại mình cho con bạn kia luôn thế là nó lại đánh cốc đầu mình.:(( Mình không biết nó có chú ý hay quan tâm đến mình theo nghĩa khác hay chăng nhưng mình thương thầm nó đến mức có cả một hộp toàn ảnh của nó. :sot:Là Bảo bình nhưng nó học rất dốt, ngồi sau mình nên hay đánh mình và xem bài mình mọi lúc, còn về mình thì yêu thương nó đến mức cái gì cũng chỉ hỏi nó và cho nó xem. Mình là một hủ nữ nhưng khi chơi thân với nó và một con bạn thì hai bọn nó cứ lắng nghe mình kể hết chuyện này đến chuyện kia. Còn thằng Bảo bình đôi khi lại nói ới mình: Tao cũng là hủ nè. mình cũng rất vui vì người thương thầm cũng có cùng sở thích nhưng vì mình quá nhẹ dạ cà tin nên bị nó lừa :mad:...vừa nói xong câu đó nó cười cười rồi nói tiếp: mày nằm mơ đi, anh đây là trai thằng chỉ yêu nữ giới.nữ giới của nó là mấy con bánh bều vô dụng mình thường xem trong yaoi ấy. Và thằng Bảo bình crush mình thương thầm hơn 2 năm rưỡi vẫn cứ gọi mình là nấm lùn và cứ xem mình như đứa em mét rưỡi để ăn hiếp :((
    Giờ thì xin lời khuyên các Xử nữ lẫn Bảo bình. Mình có nên thổ lộ với nó không? Vì thằng đấy trăng hoa lơ lửng nhưng dù sao cũng là bạn thân của mình. Không biết bạn thân có thể yêu nhau không? con gái thổ lộ trước có nhục quá không hay mình gợi ý xem nó phản ứng khi ở bên mình hay cũng chỉ xem mình con em nấm lùn cua nó :(( Mình cao lắm mà 1m49,5 còn đòi gì nữa. Thế có đủ để thổ lộ với nó hay không nên tiếp tục :eek: Nó mà từ chối thì mình có tiếp tục làm bạn thân hay né tránh nó :-q
    :cry00000-66:

Last edited: 26 Tháng mười hai 2016
    Haru Hakamaru and mihnhi like this.
  2. mihnhi

mihnhi MWM Staff Member
    • 403/213

Nghề nghiệp:
    bán qan tài
    Chòm Sao:
    Song Ngư
    bạn thử kể với đứa bạn thân nữ kia và xin ý kiến xem :3

3. lamvsram2000

lamvsram2000 Thiên Thạch
    • 3/11

Thử lơ nó vài ngày xem

4. PiscesLeo is real

PiscesLeo is real Thiên Thạch
    • 3/11

-bạn thử tâm sự với nhỏ bạn thân kia xem, xong rồi hỏi nó có ấn tượng gì về bạn thân kia và săn hỏi về bản thân mình luôn. thử khen một anh đẹp trai nào đó xem nó thể nào? tình yêu khó lường :3 lắm ạ:) đặt biệt là đối với tình cảnh này của xử nữ và bảo bình:)