Các bạn Thiên Yết nam giúp mình với ạ!!!!

Thảo luận trong 'Phòng Mạch 12 Chòm Sao' bắt đầu bởi Nekolhsb, 2 Tháng sáu 2016.

1. phamsongngu

phamsongngu Thiên Thạch
    • 3/11

Bạn với mình hợp hoàn cảnh nhau ghê á, mình cũng thích một TY nam và bạn ấy cũng thích mình nhưng vì lên cấp hai nên cũng ba năm rồi tụi mình chưa gặp cũng chưa trò chuyện luôn (không biết còn nhớ mình không).
    Quay lại vấn đề của bạn nha. Theo mình nghĩ, bạn thiên yết đó bỗng dưng lạnh lùng hẳn là do bạn đã làm sai chuyện gì đó. Nhưng nếu bây giờ hai bạn đã nói chuyện trở lại rồi thì có nghĩa bạn ấy đã phần nào tha thứ cho bạn và đang dần trở lại như xưa, đáng mừng nga. Tuy vẫn còn đôi chút thờ ơ nhưng vậy là tốt lắm rồi bạn ạ, bạn biết tính cách cung thiên yết mà, chịu mở miệng là may rồi.
    Còn nếu bạn không làm gì sai hoặc không nhớ mình đã làm sai gì thì sao bạn không hỏi thử bàn ấy xem? Nếu đã là yêu nhau thật lòng thì mình Tin bạn ấy sẽ thẳng thắng trả lời bạn thôi

Ps: đây là suy nghĩ của mình theo những kinh nghiệm mà mình có với người mình thích, nếu có gì sai xin bạn đừng giận hén

Nekolhsb thích bài này.
  2. mihnhi

mihnhi MWM Staff Member
    • 403/213

Nghề nghiệp:
    bán qan tài
    Chòm Sao:
    Song Ngư
    Mình nghĩ là 80, 90%, nhg để đề phòng 1 số trường hợp ngoại lệ nên mình ghi là lớn hơn 70
    Mà nếu Yết đã lạnh nhạt (sau 1 khoảng tgian yêu nhau chứ k phải từ lúc vẫn vậy) thì mình nghĩ là hết tình rồi
    Hoặc bạn hãy nói chuyện thẳng mặt nó về những điều bạn nghĩ, Yết mà nói chuyện trực tiếp chưa chắc đã cạy miệng dc nó chứ đừng ns là viết thư hay nhắn tin Nekolhsb

Nekolhsb thích bài này.
  3. huyenvu91

huyenvu91 Thiên Thạch
      0/11

Trang chủ:
    Mình nghĩ là bạn cứ để như vậy 1 thời gian xem thế nào? Vì là cung gì đi chăng nữa thì khi họ đã yêu thật sự thì nếu k nhắn tin sẽ rất nhớ, không thể nào mà cứ chờ người này nhắn tin người kia mới trả lời, như kiểu gượng ép ý

4. doanhduc591

doanhduc591 Thiên Thạch
    • 1/11

Dẹp dẹp hết