các bạn cự giải giúp mình với ạ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch 12 Chòm Sao' bắt đầu bởi Nekolhsb311, 19 Tháng mười hai 2016.

1. Nekolhsb311

Nekolhsb311 Hành Tinh
    • 103/128

chẳng là mình là BB nữ, mình có quen một CG nam và hai đứa yêu nhau được 3 ngày rồi bạn ấy chủ động nói chia tay. Mình buồn lắm và đã thử mọi cách quan tâm mà bạn ấy vẫn thờ ơ. Nhưng chỉ thờ ơ trên mạng thôi ạ còn gặp ở ngoài thì bạn ấy chào hỏi mình nhiệt tình lắm, lúc nào gặp mình cũng cười rồi hay nhìn lén mình. Bọn mình chia tay được 1 tháng rồi và mình cũng hết tình cảm với bạn ấy rồi nhưng dạo này bạn ấy rất hay kiếm cớ để chạm mặt mình còn mình thì toàn lảng tránh. Hôm thứ 7 tuần trước mình gặp vô tình gặp bạn ấy ở ngoài cổng trường, mình nhìn thấy bạn ấy là mình quay ngoắt đi ngay nhưng bạn ấy cố tình chạy vụt qua sau lưng mình để mình chú ý đến bạn ấy. Rồi thì cả sáng hôm nay mình đi căng tin, bạn ấy cũng ở căng tin nhưng bạn ấy ăn xong trước và ra ngoài. Một lúc sau mình ăn xong quay ra thì thấy bạn ấy đang đứng ở trước cửa ấy. Rõ ràng là cố ý rồi. Haizz.... vậy là ý làm sao đây các CG?

Cancer472 thích bài này.
  2. Cancer472

Cancer472 Beta Team
    • 49/64

Nghề nghiệp:
    Rảnh rỗi cả ngày
    2 bạn yêu nhau được 3 ngày rồi thôi? Như vậy còn chẳng thể gọi là "yêu" được. Hay chí ít, bạn nam không có, hoặc cảm xúc với bạn là không đủ. Mình nghĩ bạn nên suy nghĩ khách quan hơn. Bạn có chắc bạn nam ấy muốn gây chú ý với bạn, hay chỉ là bạn chú ý, hay chỉ là vô tình?

3. litterlove

litterlove Thiên Thạch
    • 3/11

Cancer472 nói đúng

Tags: