1 câu hỏi lớn dành cho các XN....!

Thảo luận trong 'Giao Lưu - Hội Họp' bắt đầu bởi Keraobanmuathu, 6 Tháng mười hai 2012.

1. duongthanhthuy

duongthanhthuy Hành Tinh
    • 113/0

Nghề nghiệp:
    sinh viên-thiên thần
    Yahoo! Messenger:
    virgo_891991
    Chòm Sao:
    Xử Nữ
    bạn song tử nói mất cảm tình...xử nữ không bao giờ thương hại ai cả...chỉ là xử nữ ko bao h muốn làm ng ấy tổn thương thôi...xử nữ luôn chịu đựng 1 mình...tổn thương nhiều...đôi khi muốn cười chả được...há...chỉ lúc khóc mới thoải mái...bạn song tử này quá đáng quá

bongtuyetmuahe thích bài này.
  2. pecon9x

pecon9x Thiên Thể
    • 63/64

Nghề nghiệp:
    đi rông
    Chòm Sao:
    Xử Nữ
    Neu XN ít noi ve bản thân Ít tâm sự nhiu chien cho bn nghe Và XN cuoi rất nhieu Nhiều khi bn ko làm chien gì đáng cuoi cô ấy cũng cuoi loa co ấy dang khách sáo giả tạo do

3. bongtuyetmuahe

bongtuyetmuahe Thiên Thạch
    • 28/43

Nghề nghiệp:
    student
    nếu làm bạn k zui vì 2 chữ đó thì mình xin lỗi bạn, cũng như mí bạn xử nữ. nhưng có bao zờ bạn nghĩ điều mà bạn cho là k muốn làm ng ấy tổ thương đối với người ấy là 1 sự lừa dối và "thương hại" ghê gớm ? bk là điều đó chỉ muốn tốt cho người mà xử nữ từng yêu thương nhưng đến cuối cùng thì cũng phải đối diện với sự thật và tình cảm của mình thôi. bạn cho rằng xử nữ luôn phải chịu đựng 1 mình mà k nghĩ là bk đâu ng kia cũng đang âm thầm chịu đựng đấy sao ? bạn khóc rồi sẽ thoải mái, liệu ng ta khi bk được những gì bạn dành cho người ta chỉ còn là vì "nghĩa" chứ "tình" thì chẳng còn bao nhiêu thì hàng trăm hàng ngàn giọt nước mắt chưa chắc đã đủ...mình k muốn xúc phạm ai, và cái sự "mất cảm tình" mà bạn dành cho mình cũng chấp nhận nốt. mình chỉ cần bạn bình tĩnh hơn trong cách comment. nóng nảy chẳng hay ho zì, làm căng thẳng thêm thôi.

hanhngatruong and duongthanhthuy like this.
  4. duongthanhthuy

duongthanhthuy Hành Tinh
    • 113/0

Nghề nghiệp:
    sinh viên-thiên thần
    Yahoo! Messenger:
    virgo_891991
    Chòm Sao:
    Xử Nữ
    tớ nói thật: tớ đã từng nghĩ...tớ đã từng chia tay với ng yêu tớ...nhưng thương hại là 2 chữ ko bao h có trong từ điển của xử nữ...đúng...đối diện...tớ đã từng đối diện rồi...cái chết của người mà tớ yêu nhất trên đời...sao tớ không biết chứ? tớ biết người kia chịu đựng giống tớ...vì thế: tớ đã nói...hãy chia tay tớ...hãy xa tớ nhưng người đó không chịu...dù tớ có nói tàn nhẫn thế nào chăng nữa...cậu biết không? xử nữ nói thế để làm ng ta tổn thương...để họ quên đi xử nữ...nhưng họ đâu biết rằng...xử nữ đau hơn...tớ từng hành hạ bản thân vì tớ đau đấy...có lẽ cậu không biết: khi có lúc người đó cũng đùa giỡn tình cảm của tớ, khi 3 lần ng đó nói chia tay...mất cảm tình...mình không ghét ai trong mật ngữ cả...sự"mất cảm tình" của mình dành cho bạn...mình xin nói: không hề có ý đó...bình tĩnh...lúc đó quả thật mình hơi mất bình tĩnh vì mệt mỏi sắp xếp 1 số chuyện :) nên có hơi nóng nảy...sr bạn nhé :) mình coi tất cả 4rum này là bạn cả^.^ kể cả bạn

5. Chisama

Chisama Thiên Thạch
    • 8/11

-Nếu là tỏng tình yêu và không còn tình cảm thì...Dứt khoát mà chia tay, đời còn dài mà. Mặc dù vẫn chưa thể quên nhưng càng kéo dài thêm nữa càng làm 2 bên đau khổ. Dứt khoát đi nhé!

6. Thanh yuyu

Thanh yuyu Thiên Thạch
    • 3/11

Nghề nghiệp:
    Học sinh cute
    Còn đối với mình cái gì cũng phải dứt khoác , biết là sẽ làm người khác tổn thương. Nhưng đã chán rồi thì không nên như vậy ............... có ai giống mình không............hhhh

7. lamvsram2000

lamvsram2000 Thiên Thạch
    • 3/11

Kiểu thương người mà làm khổ bản thân

8. Rezone1

Rezone1 Thiên Thạch
    • 3/11

Có đó b vì trách nhiệm vì sợ ng khác đau lòng